Giải bóng bàn "Chào xuân Quý Tỵ 2013" của CLB Chùa Thánh.

ducphubb

Thượng Sỹ
hihi.vậy em cám ơn. ^^ .

2 cây vợt Hà Nội còn giữ lại là số 7 và 8 cuối cùng trong Bộ vợt này
Ngay cả cây số 2 cũng là vợt Hà Nội mài nhỏ vành và cán cho sự khởi đầu
Song Hỷ - Hà Nội - Song Ngư - Wavestone
Energy - Amber - Hà Nội - Hà Nội
Bộ này nhìn ngắm mình thật thích

Last edited:

Mr.Hungpolice

Đại Uý
nói chơi vậy thôi chứ chắc e ko về tham gia giải này dc đâu a Hùng. Mong rằng gần sát tết sẽ có 1 giải đơn nữa thì tốt. E nghĩ nếu tổ chức giải đơn theo hệ thống giải Gà trong này thì vui lắm đấy ạ !

A cũng nghĩ zị nhưng a thì không có điều kiện để hô hào. Để a tham mưu với BQL CLBBB Chùa Thánh xem thế nào.

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
hihi. Tài trợ bóng mà làm ăn được gì anh, 1 mùa giải khoảng 1 hộp 2 hộp là cùng chứ mấy. Có dịp anh em mình gặp.hihi. ^^

Anh xem cái cốt em đang đánh dưới chữ ký là biết em làm ăn thế nào ngay.haha. Tình thế đưa đẩy giờ em phải sài cốt Hà Nội đấy =))

Chắc Việt đang quảng cáo hay làm đại lý cho vợt Hanoi? Anh mới đổi lấy cây Rosewood xo master của Stiga với hai mặt Calibra đánh rất ép phê. Nó điều khiển anh chứ anh chưa điều khiển nó được! Hihi... Chúc luôn vui vẻ nhé!

MaiXuanViet

Moderator
Chắc Việt đang quảng cáo hay làm đại lý cho vợt Hanoi? Anh mới đổi lấy cây Rosewood xo master của Stiga với hai mặt Calibra đánh rất ép phê. Nó điều khiển anh chứ anh chưa điều khiển nó được! Hihi... Chúc luôn vui vẻ nhé!

hihi. Nó đánh dùm mình luôn là sướng nhất đấy anh,haha :)

MaiXuanViet

Moderator
Hôm qua 25/12 giải đã bắt đầu, khởi đầu với 3 cặp Ích-Việt, Khoa-Sinh, Bảo râu-Sừng.

Ích-Việt vs Bảo-Sừng : 3/0

Ích-Việt vs Khoa-Sinh: 2/3

Khoa-Sinh vs Bảo-Sừng: 3/1

Trận gặp cặp Khoa-Sinh có cầu của anh Khoa tốt quá không đục thủng được. Bên em 2 người toàn giật móc, gặp phải thầy dạy bóng bàn chuyên chặn bóng 1 ngày 8 tiếng nên bị lùa chạy mệt nghỉ. Bó đao. thèm Bia

Có tổng cộng 5 bàn nhưng anh em đề xuất với BTC là chỉ đánh ở bàn số 1 để tiện việc theo dõi của khán giả, nên giải cứ đánh lai rai sang năm mới rồi ăn tất niên tổng kết giải luôn Bia

MaiXuanViet

Moderator
Ích - Việt thắng Bảo - Sừng 3-0 hay quá. a ngại nhất cặp này và cặp a Hùng "trái cây" - Trọng!

Cặp của anh là mạnh nhất rồi còn gì.hihi.

Kì này bảng A có đội anh Khoa mạnh do cầu anh Khoa quá chắc, đội Dũng - Bi cũng rất mạnh ở bảng A.

ducphubb

Thượng Sỹ
Hôm qua 25/12 giải đã bắt đầu, khởi đầu với 3 cặp Ích-Việt, Khoa-Sinh, Bảo râu-Sừng.

Ích-Việt vs Khoa-Sinh: 2/3

Khoa-Sinh vs Bảo-Sừng: 3/1

Trận gặp cặp Khoa-Sinh có cầu của anh Khoa tốt quá không đục thủng được. Bên em 2 người toàn giật móc, gặp phải thầy dạy bóng bàn chuyên chặn bóng 1 ngày 8 tiếng nên bị lùa chạy mệt nghỉ. Bó đao. thèm Bia

Có tổng cộng 5 bàn nhưng anh em đề xuất với BTC là chỉ đánh ở bàn số 1 để tiện việc theo dõi của khán giả, nên giải cứ đánh lai rai sang năm mới rồi ăn tất niên tổng kết giải luôn Bia

Đôi Ích- Việt mới sẩy 1 trận thôi tiếp tới thắng như chẻ tre thì thế nào không nhất thì nhì giải đôi lần này

MaiXuanViet

Moderator
Khoa - Sinh để thua Dũng - Bi đấy, hơi ngạc nhiên vì Khoa - Sinh mạnh hơn Dũng - Bi nhiều!

Khoa - Sinh có cầu anh Khoa rất mạnh nhưng cầu chú Sinh lại khá yếu. Cặp Dũng - Bi thì khác, Dũng mạnh mà Bi cũng không vừa. Cặp em thắng Dũng Bi toàn nhờ giao bóng, chú Bi đỡ giao bóng em chưa quen thôi. Chứ chú Bi gò, tán, chặn đẩy đều rất tốt. Đã vậy cây vợt quái chiêu của chú Bi đưa bóng qua lơ lơ lửng lửng làm anh Khoa giật không chuẩn nên thua. :)

Bình luận từ Facebook