Giải bóng bàn "Chào xuân Quý Tỵ 2013" của CLB Chùa Thánh.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Sắp tới CLBBB Chùa Thánh tổ chức giải "Chào xuân Quý Tỵ" với hình thức đánh đôi. 01 hạng A và 01 hạng B = 01 đôi thi đấu với đôi khác. Hạng B sẽ là người bốc thăm hạng A nào đấu cặp với mình.
Thời gian bốc thăm: Dự kiến 17h30 ngày 22/12/2012.
Thời gian thi đấu: Dự kiến 17h30 từ ngày 26/12 cho đến khi đấu xong.
Hình ảnh về các trận đấu Mr.Hung sẽ cố gắng cập nhật trên diễn đàn.
Mong sự ủng hộ nhiệt tình của ACE yêu thích BB gần xa!

ducphubb

Thượng Sỹ
Như vậy đôi 1A + 1B là cân sức và hấp dẫn, chúc giải thành công, đón tết dương lịch 2013 vui vẻ cùng với không khí cả nước hướng về Diễn đàn BBVN tổ chức Giải bóng bàn Đà Nẵng Open 2012 từ 28-30/12/2012!

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
Sắp tới CLBBB Chùa Thánh tổ chức giải "Chào xuân Quý Tỵ" với hình thức đánh đôi. 01 hạng A và 01 hạng B = 01 đôi thi đấu với đôi khác. Hạng B sẽ là người bốc thăm hạng A nào đấu cặp với mình.
Thời gian bốc thăm: Dự kiến 17h30 ngày 22/12/2012.
Thời gian thi đấu: Dự kiến 17h30 từ ngày 26/12 cho đến khi đấu xong.
Hình ảnh về các trận đấu Mr.Hung sẽ cố gắng cập nhật trên diễn đàn.
Mong sự ủng hộ nhiệt tình của ACE yêu thích BB gần xa!

Em xin tài trợ bóng thi đấu cho giải này để góp vui :)

MaiXuanViet

Moderator
mình đánh B có ai đánh A đứng chung ko nhỉ =.="

Xếp hạng dựa theo hạng của giải đánh đơn lần trước, chỉ thay đổi là bổ sung 2 người nhất nhì hạng B lên hạng A thôi. Bảo nếu về thì bị nằm hạng A rồi. Về đây thì hú ta, ta tuy hạng B nhưng cũng cố oánh cho mi ợ suối ngọt ra.haha. :)

Last edited:

bao_pr

Binh Nhì
nói chơi vậy thôi chứ chắc e ko về tham gia giải này dc đâu a Hùng. Mong rằng gần sát tết sẽ có 1 giải đơn nữa thì tốt. E nghĩ nếu tổ chức giải đơn theo hệ thống giải Gà trong này thì vui lắm đấy ạ !

MaiXuanViet

Moderator
nói chơi vậy thôi chứ chắc e ko về tham gia giải này dc đâu a Hùng. Mong rằng gần sát tết sẽ có 1 giải đơn nữa thì tốt. E nghĩ nếu tổ chức giải đơn theo hệ thống giải Gà trong này thì vui lắm đấy ạ !

Muốn có được cơ cấu như giải Gà thì mình phải tự đứng ra tổ chức giải mở rộng chứ mấy người nằm trong BTC ở CLB đa số toàn nghĩ mình hạng A nên không thích kiểu cơ cấu đó, vì nếu như thế họ phải chấp ngta.haha :)

MaiXuanViet

Moderator
Việt em! Kỳ này làm ăn được quá hen?! Hôm nào vào Sài gòn tranh thủ ghé anh chơi?...

hihi. Tài trợ bóng mà làm ăn được gì anh, 1 mùa giải khoảng 1 hộp 2 hộp là cùng chứ mấy. Có dịp anh em mình gặp.hihi. ^^

Anh xem cái cốt em đang đánh dưới chữ ký là biết em làm ăn thế nào ngay.haha. Tình thế đưa đẩy giờ em phải sài cốt Hà Nội đấy =))

MaiXuanViet

Moderator
mình xin đánh B nhé vì hôm đó mình có dịp ra phan rang có công việc ở lại 03 ngày mình tên Tùng phan thiết

Giải này hình như là ban tổ chức xếp hạng bốc thăm hết rồi thì phải, hình như đây ko phải giải Open. :(

Như anh thì phải chấp may tay hạng A của tỉnh em thêm 2 banh.hihi. A ở đây là do CLB tự xếp hạng thôi anh.

Nhưng anh Tùng ra cứ alo em, em sẽ dẫn đi các CLB giao lưu. Rất mong được giao lưu với anh để học hỏi.

ducphubb

Thượng Sỹ
hihi. Tài trợ bóng mà làm ăn được gì anh, 1 mùa giải khoảng 1 hộp 2 hộp là cùng chứ mấy. Có dịp anh em mình gặp.hihi. ^^

Anh xem cái cốt em đang đánh dưới chữ ký là biết em làm ăn thế nào ngay.haha. Tình thế đưa đẩy giờ em phải sài cốt Hà Nội đấy =))

Bạn up cốt CSĐS Hà Nội lên xem hấp dẫn đấy vì môn phái này hiện nay mình vẫn chơi 2 cây vợt đấy

MaiXuanViet

Moderator
Bạn up cốt CSĐS Hà Nội lên xem hấp dẫn đấy vì môn phái này hiện nay mình vẫn chơi 2 cây vợt đấy

bác sĩ Đức lột mút Hà Nội nhiều chắc dư nhiều cốt để không lắm phải ko, hôm nào có dịp em qua chơi cho em tuyển 1 cốt Hà Nội về làm kỷ niệm nhé, cái cốt của em nó có 1 chỗ lõm trên mặt nên chưa vừa ý lắm, nhà còn mấy cái cốt nhưng cán và độ dày của mấy cái cốt kia lại cầm ko vừa ý. :)

ducphubb

Thượng Sỹ
bác sĩ Đức lột mút Hà Nội nhiều chắc dư nhiều cốt để không lắm phải ko, hôm nào có dịp em qua chơi cho em tuyển 1 cốt Hà Nội về làm kỷ niệm nhé, cái cốt của em nó có 1 chỗ lõm trên mặt nên chưa vừa ý lắm, nhà còn mấy cái cốt nhưng cán và độ dày của mấy cái cốt kia lại cầm ko vừa ý. :)

Các cốt lột đã thất lạc, hiện nay thì còn nguyên 2 cây vợt Hà Nội mình vẫn chơi với bé Phú nên chưa có cốt rời

Bình luận từ Facebook