Dừng lại với Zhang Rồng xanh

tosiosHD

Đại Tá
Hix..tôi mới chơi bb dc suýt 1 năm và chơi VIS khoảng 2 tháng;) Tosios của ông chắc phải bỏ cho Vis 4_5_4 may ra thì hòa ;)
Haha. Toàn trình E, F với nhau thôi. Chấp 4-5-4 thì còn gọi gì là giao lưu nữa? Mình vẫn đánh với Đức Ford và được chấp 4-5-4 đấy. Bạn xem Đức ford chơi chưa?

QuangHung

Đại Tá
Haha. Toàn trình E, F với nhau thôi. Chấp 4-5-4 thì còn gọi gì là giao lưu nữa? Mình vẫn đánh với Đức Ford và được chấp 4-5-4 đấy. Bạn xem Đức ford chơi chưa?
Hihi nói vui vậy thôi..giao lưu học hỏi là chính..ý là tôi phải học ông dài dài nữa ấy mà ;)

QuangHung

Đại Tá
Quan diem cua minh (neu choi buom) thi minh cu choi may em tre trung va model nhat. Con 02 lao kia me buom gia nen ko y kien
Bác nói quá chuẩn..Bướm trẻ trinh nguyên ai mà k thích thích cơ chứ.. Mấy E chân dài bây giờ..thì thì k phá ket nổi..còn mấy E nhì nhằng thì sợ là trinh Trâu lắm Bác ah..hihi

lamtq

Đại Tá
Gừng càng già càng cay, vợ ...t càng già càng say. Gái càng già càng ... dễ chuyển thành PHỤ NỮ:p
bố thằng dở người!
thằng Rồng bay nó truy nã chú sáng g đó Rồng lộn
Bác nói quá chuẩn..Bướm trẻ trinh nguyên ai mà k thích thích cơ chứ.. Mấy E chân dài bây giờ..thì thì k phá ket nổi..còn mấy E nhì nhằng thì sợ là trinh Trâu lắm Bác ah..hihi
Kinh, thế phải gặp C.. sắt

Bình luận từ Facebook