Đông Thái- nơi cần tập trung hỏa lực!!!

gangtoojee

Binh Nhì
Bác Tuấn một mình một đao bị AE Đông thái quây hội đồng không nát hàng mới là lạ! Đội GPMB cần tập trung lực lượng đầy đủ máy móc và VNĐ mới có thể giải tỏa khu vực Đông Thái được. Đất lấn chiếm Hồ Tây rất nhiều toàn "xóm liều" dân cư "cứng đầu cứng cổ" lắm!

Mà T5 mấy giờ khai chiến để AE qua cổ vũ tí nhỉ? :) :) :) :) :)

Bên E toàn chú xóm liều và chân đất mắt đẹp...thứ 5 A bố trí cho các chú ấy phơi mình cho các Bác thịt ( nếu làm được) chứ kết quả như Bác T7 hôm nọ thì lần sau hỏa lực mạnh khiếp hơn E lại phải tung thêm chú nữa thì ban căng lắm ^^ Đông Thái vẫn chưa xuất hết hàng đâu Bác T7 ạ

gangtoojee

Binh Nhì
Do hôm qua bị nát hàng nên thứ 5 này Hòa say, T7... sẽ quyết san bằng sới Đông Thái chứ k thể để tình trạng này tái diễn. Anh em Đông Thái nên tập luyện kỹ càng, một khi T7 đã nghiêm túc tập luyện, lấy lại phong độ thì nơi đây sẽ thành bình địa BiaBiaBia

Tuy E biết Bác chém gió cho nhẹ lòng nhưng...kết quả sẽ vẫn vậy thôi Bác ạ ^^

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tuy E biết Bác chém gió cho nhẹ lòng nhưng...kết quả sẽ vẫn vậy thôi Bác ạ ^^

Vậy là vậy thế nào??? Thứ 5 nát hàng hết. Hehe. Nói vui thôi, anh bảo thêm vài anh em qua giao lưu cho đỡ mệt và thêm bia, còn cứ cân kèo thì đánh thôi. Chứ anh hôm trước qua 1 mình oánh liên tục nên mệt quá:))

bongban_bia

Trung Tá
Có vẻ như có danh thủ như Spy, Hòa say, Việt chọc, Thành 6 ngón, Tú phủi, stnhn, Dũng thuế, Hùng trắng, Hải tài chính... và thêm vài anh em nữa, anh em Đông Thái đã đắp chăn núp lùm ở nhà, chân đi xoắn quẩy:)
sao đội hình đông thế anh ơi.như này sang thì bên họ làm gì đủ người để tiếp chiêu

tuấn số 7

Thiếu Uý
sao đội hình đông thế anh ơi.như này sang thì bên họ làm gì đủ người để tiếp chiêu

Ừ, có khi đông quá em nhỉ??? Thôi để mai anh gọi lại. Chốt lại đội hình gồm anh Spy, LLTT, Hòa say, Tú phủi, T7 sẽ qua tiếp anh em Đông Thái. Đội hình này anh em Đông Thái biết hết rồi nên cũng dễ ra kèo!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chưa kịp làm Bác ạ,vì cái đó thông qua nhà trường mà.Vẫn oánh đẹp Bác nhỉ?thứ 5 đội hình hay E sợ holigan họ hò hét to hơn Bác lại sợ ^^

Vẫn đẹp mà, thông qua nhà trường phiền phức lắm, cứ để thế là được rồi còn tất nhiên cao được tý nữa nó vẫn hơn:)

gangtoojee

Binh Nhì
Ừ, có khi đông quá em nhỉ??? Thôi để mai anh gọi lại. Chốt lại đội hình gồm anh Spy, LLTT, Hòa say, Tú phủi, T7 sẽ qua tiếp anh em Đông Thái. Đội hình này anh em Đông Thái biết hết rồi nên cũng dễ ra kèo!!!

Biết bóng cũng hay,chứ nếu lạ bóng chưa gặp nhau bao giờ oánh hay hơn nữa bác ạ ^^ E chỉ thích cho tụi nó giao lưu bóng lạ....
Bác còn bao nhiêu cao thủ bọn E sẽ tiếp dần dần chứ 1 hôm mà đông quá thì hơi loãng Bác ạ

tuấn số 7

Thiếu Uý
Biết bóng cũng hay,chứ nếu lạ bóng chưa gặp nhau bao giờ oánh hay hơn nữa bác ạ ^^ E chỉ thích cho tụi nó giao lưu bóng lạ....
Bác còn bao nhiêu cao thủ bọn E sẽ tiếp dần dần chứ 1 hôm mà đông quá thì hơi loãng Bác ạ

Nói chung anh em bóng bàn ham vui đông lắm. Thôi cứ chốt thứ 5 này đội hình như trên nhé. Riêng mình Hòa say đã làm cho Đông Thái tan tác chym muông, nhảy hết xuống Hồ Tây ( như lời bác Hangruoi) rồi:)) à mà ân oán giữa Thắng ủn với Việt cận thứ 5 giải quyết luôn đi thôi:))
@Trungsay: cậu có online, nếu thứ 5 câu được con cá nào ở Hồ Tây qua ủng hộ anh em nhé!!!

Bình luận từ Facebook