Đông Thái- nơi cần tập trung hỏa lực!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Do hôm qua bị nát hàng nên thứ 5 này Hòa say, T7... sẽ quyết san bằng sới Đông Thái chứ k thể để tình trạng này tái diễn. Anh em Đông Thái nên tập luyện kỹ càng, một khi T7 đã nghiêm túc tập luyện, lấy lại phong độ thì nơi đây sẽ thành bình địa BiaBiaBia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nhất trí bác, bác nhớ đi cả đội kẻo đánh lẻ là dễ mất mạng lắm/

Câu này chuẩn, qua đơn thương độc mã đến. Bị ánh sáng, khán giả nhà hò hét như đấm bốc làm mất hết tinh thần. Đúng là đất khách quê người, 1 mình 1 ngựa khó chiến!!!

Chaien Nguyen

Binh Nhất
Bác T7 hôm T7 xuống Đông Thái chơi cấm đội cổ động viên nhiệt tình bọn em ko được cổ vũ máu nhé. Làm hôm đó bọn em toàn phải bịt miệng để hô, chán quá. T5 này bác qua cố gắng tạo điều kiện cho bọn em cổ vũ cho nó đúng với tinh thần thể thao máu lửa bác nhé. Ặc ặc, hì hì

Drhongson

Đại Tá
Do hôm qua bị nát hàng nên thứ 5 này Hòa say, T7... sẽ quyết san bằng sới Đông Thái chứ k thể để tình trạng này tái diễn. Anh em Đông Thái nên tập luyện kỹ càng, một khi T7 đã nghiêm túc tập luyện, lấy lại phong độ thì nơi đây sẽ thành bình địa BiaBiaBia

Sới Đông thái này toàn thành phần cứng đầu cứng cổ, khán giả thì toàn Holigân nên đúng là phải tập chung hoả lực mạnh để tiêu diệt triệt để tránh hậu hoạ cho sau này. Theo kế hoạch thứ năm này T7 sẽ dẫn đội đặc nhiệm tập kích sớm, muộn hơn chút Spy sẽ có mặt tiêu diệt nốt các phần tử ngoan cố còn sót lại.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Sới Đông thái này toàn thành phần cứng đầu cứng cổ, khán giả thì toàn Holigân nên đúng là phải tập chung hoả lực mạnh để tiêu diệt triệt để tránh hậu hoạ cho sau này. Theo kế hoạch thứ năm này T7 sẽ dẫn đội đặc nhiệm tập kích sớm, muộn hơn chút Spy sẽ có mặt tiêu diệt nốt các phần tử ngoan cố còn sót lại.

Có anh Huy vào Đông Thái chắc chắn sẽ nát hàng. Việt cận vừa nghe tên anh Huy đã tỏ ra kinh hãi, khóc ra tiếng Mán!!!

stbhn

Thượng Sỹ
Bác Tuấn một mình một đao bị AE Đông thái quây hội đồng không nát hàng mới là lạ! Đội GPMB cần tập trung lực lượng đầy đủ máy móc và VNĐ mới có thể giải tỏa khu vực Đông Thái được. Đất lấn chiếm Hồ Tây rất nhiều toàn "xóm liều" dân cư "cứng đầu cứng cổ" lắm!

Mà T5 mấy giờ khai chiến để AE qua cổ vũ tí nhỉ? :) :) :) :) :)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác Tuấn một mình một đao bị AE Đông thái quây hội đồng không nát hàng mới là lạ! Đội GPMB cần tập trung lực lượng đầy đủ máy móc và VNĐ mới có thể giải tỏa khu vực Đông Thái được. Đất lấn chiếm Hồ Tây rất nhiều toàn "xóm liều" dân cư "cứng đầu cứng cổ" lắm!

Mà T5 mấy giờ khai chiến để AE qua cổ vũ tí nhỉ? :) :) :) :) :)

Cổ động viên hò hét nhức đầu lắm, thôi thân 1 mình phải chịu thôi. Thứ 5 hơn 5h chiều đánh thôi. Mời bạn qua, có thêm anh em T7 sẽ đập lại nát hàng nơi đây!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Có vẻ như có danh thủ như Spy, Hòa say, Việt chọc, Thành 6 ngón, Tú phủi, stnhn, Dũng thuế, Hùng trắng, Hải tài chính... và thêm vài anh em nữa, anh em Đông Thái đã đắp chăn núp lùm ở nhà, chân đi xoắn quẩy:)

haidangvt

Thượng Sỹ
Có vẻ như có danh thủ như Spy, Hòa say, Việt chọc, Thành 6 ngón, Tú phủi, stnhn, Dũng thuế, Hùng trắng, Hải tài chính... và thêm vài anh em nữa, anh em Đông Thái đã đắp chăn núp lùm ở nhà, chân đi xoắn quẩy:)

Khiếp sao bác đem đội đi đông thế :))

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Kiểu này đội Đông Thái nhảy xuống Hồ Tây trốn rồi, toàn thấy côn đồ hung hãn thôi!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Kiểu này đội Đông Thái nhảy xuống Hồ Tây trốn rồi, toàn thấy côn đồ hung hãn thôi!

Đã gọi là tập trung hỏa lực mà bác :) Em đang lên kế hoạch để vài anh em nữa qua thịt k còn lại 1 mống... Anh em Đông Thái k biết bơi nên khả năng sẽ nhảy hết xuống sông:))

gangtoojee

Binh Nhì
Bá cáo bác T7,tinh thần E giao cho các chú ấy vẫn vậy Bác ạ...đỗi mũ bảo hiểm ko sợ kiếm bay,đặc biệt E cho các chú ấy điếc hết rồi ^^ "điếc ko sợ súng mà" .Bác chuẩn bị hỏa lực ác đấy,nhưng tụi E chả thấy sợ gì cả.chú nào cũng cười toét mắt khi các cao thủ đã để ý và đọ kiếm.....
Và.....bên E ko san bằng đk nhưng sẽ ..thịt...thịt...thịt và...thịt luộc hết

Bình luận từ Facebook