Đông Thái (đội cản trở thi công) sẽ phản kháng đội Giải phóng mặt bằng của T7

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tạm thời cứ cho là E chém,sau khi oánh xong nghiệm lại sau bác nhỉ.Phải chém cho không khí lên cao ngùn ngụt vào trận mới sung ^^
Thế Bác nhận trận 50 bia với Hà chứ?

Nếu qua sân Đoàn Kết- Gia Lâm hoặc sân trung lập mình nhận ngay nhưng vì đây đánh sân khách, chịu sự chi phối của sân bãi, ánh sáng, khán giả Holigan nên mình k nhận. Thôi thế này đi, riêng trận T7- Hà, cậu tìm sân trung lập làm trận 100 bia đi cho máu chứ 50 bia ai uống ai cười:)

gangtoojee

Binh Nhì
Nếu qua sân Đoàn Kết- Gia Lâm hoặc sân trung lập mình nhận ngay nhưng vì đây đánh sân khách, chịu sự chi phối của sân bãi, ánh sáng, khán giả Holigan nên mình k nhận. Thôi thế này đi, riêng trận T7- Hà, cậu tìm sân trung lập làm trận 100 bia đi cho máu chứ 50 bia ai uống ai cười:)

Được,vậy trận này sẽ oánh vào hôm khác riêng Bác với Hà ở 1 sân lạ nhé.100 bia....lệnh đã khớp..chờ ngày đẹp lên sàn

khong_le_huy_cn

Trung Uý
ôi...tôi chả biết cái gì thế này! A T7 đẹp zai ga lăng ơi! e săp chết vì rét với 2 ông anh đáng kính rồi đây! a còn trận với a việt trọc đấy? a nhận bao nhiêu bia e cũng đứng của a việt nha! 50bia là khởi điểm???

gangtoojee

Binh Nhì
ôi...tôi chả biết cái gì thế này! A T7 đẹp zai ga lăng ơi! e săp chết vì rét với 2 ông anh đáng kính rồi đây! a còn trận với a việt trọc đấy? a nhận bao nhiêu bia e cũng đứng của a việt nha! 50bia là khởi điểm???

rét lạnh cái gì?Việc của chú là cầm kiếm và múa.biết chưa ^^

tuấn số 7

Thiếu Uý

Ông em Hà và Long đều ngoan, anh k muốn đánh to nhưng chủ sới Dũng có vẻ thích bạo lực thôi:)
@ Hà: trận Việt chọc đánh 20 bia giao lưu thôi em, anh khớp với Thành 6 ngón rồi.

son_canloc

Đại Tá
âm thầm luyện tập,vùi dập Ts7.....hahaha

MỘT TRĂM BẠN THÌ ÍT , MỘT KẺ THÙ THÌ NHIỀU
T7 làm kiểu gì mà cứ ra ngỏ là gặp kẻ thù thế . Ở đâu cũng thấy người ta > Nhăng Lưới , Băng rôn , Khẩu hiệu đòi làm thịt T7 không à
Liệu đường mà Mai danh Ẩn tích đi . Thây lo cho T7 quá ... hi hi

Nghi_Xala

Trung Sỹ
T7 làm kiểu gì mà cứ ra ngỏ là gặp kẻ thù thế . Ở đâu cũng thấy người ta > Nhăng Lưới , Băng rôn , Khẩu hiệu đòi làm thịt T7 không à

Hành tẩu giang hồ mà có nhiều kẻ thù em cũng thấy lo cho anh í lắm.

stbhn

Thượng Sỹ
Bái phục khí phách của bác TS7!

Tặng bác vần thơ cho tăng thêm khí phách:

Một mình, một ngựa, một đao
Dọc ngang nào biết trên đời có ai
Giang hồ hiểm ác lắm thay
Một đao dẹp loạn, tơi bời...bia hơi

Chúc bác có phong độ cao để "phục hận" nhé.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bái phục khí phách của bác TS7!

Tặng bác vần thơ cho tăng thêm khí phách:

Một mình, một ngựa, một đao
Dọc ngang nào biết trên đời có ai
Giang hồ hiểm ác lắm thayY
Một đao dẹp loạn, tơi bời...bia hơi

Chúc bác có phong độ cao để "phục hận" nhé.
Cám ơn bác rất nhiều. Giang hồ hiểm ác nuôi ta lớn mà bác. Hihi.

tuấn số 7

Thiếu Uý

Bác ơi, đầ giang hồ thì chỉ toàn kẻ thù thôi, anh em ít lắm!!! Nhưng tính em chỉ thích chinh phục cái mới, nên càng nơi nào còi to em càng phải qua Giết. Hehe.

gangtoojee

Binh Nhì
Ông em Hà và Long đều ngoan, anh k muốn đánh to nhưng chủ sới Dũng có vẻ thích bạo lực thôi:)
@ Hà: trận Việt chọc đánh 20 bia giao lưu thôi em, anh khớp với Thành 6 ngón rồi.
E có bạo lực gì đâu,Bác chém bão thì cho E xin tí chém gió chứ ^^ ko thì làm sao không khí nó mạnh lên được.

gangtoojee

Binh Nhì
Chốt lại lịch chinh phục của T7 như sau: Long, Hà, Việt chọc, Việt cận... Mà ông Việt cận thích cho lên tuyến đầu luôn Bia

Tinh thần của Bác thế là cao đấy,trước mắt là nể cái tinh thần của Bác,sau đó sẽ chờ kết quả trận đấu xem khả năng Bác sao :) Có vẻ như mấy chú em Đông Thái sẽ mệt với Bác đây.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cậu phải nghĩ là mình 1 mình 1 ngựa, lần đầu đến xới lạ, bị cổ động viên Holigan hò hét ầm ĩ thì việc mất phong độ là bình thường. Mình đã nói rồi, mình nhận thua Đăng ngựa ( dù ván nào mình cũng lên con số 9) nhưng riêng 2 cậu Long và Hà, thứ 5 này 90% sẽ nát hàng với T7.

Vậy là hôm nay T7 đã giữ được lời hứa của mình khi thắng Long con 3-1 và Hà Từ Sơn 3-0. Cám ơn anh em Đông Thái đã nhiệt tình đón tiếp trên bàn bóng và bán Bia. Hẹn gặp lại anh em!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
@Cong Haihau: Nay cậu qua chơi mà k giới thiệu làm mình k biết. Hẹn cậu hôm khác mình vui vẻ chấp cậu 2 nhé. À mà cậu nhớ đăng ký cho mình vào hội 9x nhé. Dù Lascote vẫn cứ tham gia. Hehe.

conghaihau

Thượng Sỹ
@Cong Haihau: Nay cậu qua chơi mà k giới thiệu làm mình k biết. Hẹn cậu hôm khác mình vui vẻ chấp cậu 2 nhé. À mà cậu nhớ đăng ký cho mình vào hội 9x nhé. Dù Lascote vẫn cứ tham gia. Hehe.

Mục đích của em hnay đến ĐT là xem thần tượng T7 đánh thế nào thôi, chứ em trình còi nên chỉ ngồi xem chứ ko dám gáy :D
Còn vấn đề vào hội 9 xxx săn lascote thì bác phải chạy trọt cửa cậu Hà. em là phó thường dân nên ko dám ý kiến.

vietcan

Đại Tá
Mục đích của em hnay đến ĐT là xem thần tượng T7 đánh thế nào thôi, chứ em trình còi nên chỉ ngồi xem chứ ko dám gáy :D
Còn vấn đề vào hội 9 xxx săn lascote thì bác phải chạy trọt cửa cậu Hà. em là phó thường dân nên ko dám ý kiến.

hơhơ....a sẽ cho chú thay đổi "thần tượng" luôn...a thấy chu cũng tấn công mạnh mẽ vậy mà sao lại đi hâm mộ ông T7"đỡ bóng bàn" đấy nhỉ.hỏng hỏng...

tuấn số 7

Thiếu Uý
hơhơ....a sẽ cho chú thay đổi "thần tượng" luôn...a thấy chu cũng tấn công mạnh mẽ vậy mà sao lại đi hâm mộ ông T7"đỡ bóng bàn" đấy nhỉ.hỏng hỏng...

Anh đây công thủ như nhau mà chú dám bảo là đỡ bóng bàn. Láo nhể. K thấy Việt chọc Xuân Mai giật còn bị anh đối giật à. Quả này k cho lên thớt hơi phí!!!

Bình luận từ Facebook