Đông Thái (đội cản trở thi công) sẽ phản kháng đội Giải phóng mặt bằng của T7

gangtoojee

Binh Nhì
Tình hình thứ 5 này bác T7 tập chung hỏa lực tấn công Đông thái,trên tinh thần cơn mưa bia chờ đón Ae Đông Thái sẽ quyết tâm gìn giữ mặt bằng tổ quốc.Tuy nhiên xác định đây là đội mạnh nên Ae nghe đã thấy .........không sợ ^^
xo...xo...xo....bóng bay theo gió và bia bay về đâu?Kết quả sẽ lại tiếp tục được cập nhật.Bão ập đến Đông Thái khi về về chỉ còn là gió...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác này là ai nhỉ?Bia E có nhìu lắm vấn đề chỉ là ai trả thôi ^^

Chú Dũng nhìn chữ ký bác HR mà k bít à??? Chú mà là côn đồ xóm thì nát hàng với bác đó đấy. Giới thiệu lại: bác HR tên thật là Hướng, giáo viên dạy... Trường Đại học kiến trúc, cùng trong đội GPMB với anh Huy dao phay, Thắng ủn, T7 nhưng thứ 5 không biết bác HR có qua chiến được không???

gangtoojee

Binh Nhì
Chú Dũng nhìn chữ ký bác HR mà k bít à??? Chú mà là côn đồ xóm thì nát hàng với bác đó đấy. Giới thiệu lại: bác HR tên thật là Hướng, giáo viên dạy... Trường Đại học kiến trúc, cùng trong đội GPMB với anh Huy dao phay, Thắng ủn, T7 nhưng thứ 5 không biết bác HR có qua chiến được không???

May quá,E thuộc biên chế bên chỉ trỏ thui chứ ko có tướng làm côn đồ được.Nhưng nếu Bác HR ko bận thì qua cho Ae clb học hỏi vài đường bóng

gangtoojee

Binh Nhì
Xin phỏng vấn Bác T7 1 chút ạ: qua trận thăm dò nát hàng lần 1 bác cảm nhận sao mà xin bác cho oánh giá cho lần 2 gặp lại.Bác sẽ ăn thịt lại Hà và Long chứ?

tuấn số 7

Thiếu Uý
Xin phỏng vấn Bác T7 1 chút ạ: qua trận thăm dò nát hàng lần 1 bác cảm nhận sao mà xin bác cho oánh giá cho lần 2 gặp lại.Bác sẽ ăn thịt lại Hà và Long chứ?

Cậu phải nghĩ là mình 1 mình 1 ngựa, lần đầu đến xới lạ, bị cổ động viên Holigan hò hét ầm ĩ thì việc mất phong độ là bình thường. Mình đã nói rồi, mình nhận thua Đăng ngựa ( dù ván nào mình cũng lên con số 9) nhưng riêng 2 cậu Long và Hà, thứ 5 này 90% sẽ nát hàng với T7.

gangtoojee

Binh Nhì
Cậu phải nghĩ là mình 1 mình 1 ngựa, lần đầu đến xới lạ, bị cổ động viên Holigan hò hét ầm ĩ thì việc mất phong độ là bình thường. Mình đã nói rồi, mình nhận thua Đăng ngựa ( dù ván nào mình cũng lên con số 9) nhưng riêng 2 cậu Long và Hà, thứ 5 này 90% sẽ nát hàng với T7.

Bác tuyên bố đấy nhé,nếu E nói tỷ số E dàn xếp được Bác tin ko ^^ trận tới Bác gặp Hà bác thua 3-1 nhé.trận Long 3-2 đẹp chưa?
Nhớ thưởng cho chú Long như lời Bác hứa nhá ^^ Bác cứ bão sớm rùi lại phải tan trong gió thui :)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác tuyên bố đấy nhé,nếu E nói tỷ số E dàn xếp được Bác tin ko ^^ trận tới Bác gặp Hà bác thua 3-1 nhé.trận Long 3-2 đẹp chưa?
Nhớ thưởng cho chú Long như lời Bác hứa nhá ^^ Bác cứ bão sớm rùi lại phải tan trong gió thui :)

Chú cứ bậy, nếu tỷ số như trên tôi mất 50 bia. Nếu tỷ số k như trên cậu nộp 50 bia. Ok không??? Nói gì nó đúng thì thôi.

gangtoojee

Binh Nhì
Chú cứ bậy, nếu tỷ số như trên tôi mất 50 bia. Nếu tỷ số k như trên cậu nộp 50 bia. Ok không??? Nói gì nó đúng thì thôi.
Thôi thế này nhé,E với Bác cá kèo riêng.Nếu Bác thắng Hà E mất 50 bia còn Hà thắng thì ngược lại.Bác thấy sao?Riêng Hà thôi.
Tỷ số coi như E chém gió.Còn kết quả bác nát hàng với Hà ^^

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thôi thế này nhé,E với Bác cá kèo riêng.Nếu Bác thắng Hà E mất 50 bia còn Hà thắng thì ngược lại.Bác thấy sao?Riêng Hà thôi.
Tỷ số coi như E chém gió.Còn kết quả bác nát hàng với Hà ^^

Thế cậu nói luôn là ở cửa Hà 50 bia cho nhanh, đây lại chém " dàn xếp được tỷ số".

gangtoojee

Binh Nhì
Thế cậu nói luôn là ở cửa Hà 50 bia cho nhanh, đây lại chém " dàn xếp được tỷ số".

Tạm thời cứ cho là E chém,sau khi oánh xong nghiệm lại sau bác nhỉ.Phải chém cho không khí lên cao ngùn ngụt vào trận mới sung ^^
Thế Bác nhận trận 50 bia với Hà chứ?

conghaihau

Thượng Sỹ
Ngưỡng mộ bác T7 từ lâu mà chưa đc gặp lần nào. hay T5 em qua Đông Thái xin bác kiểu ảnh với ngụm bia nhỉ. Được không anh Dũng ơi :D

Bình luận từ Facebook