Đồng đội HR, LLTT, Tuấn Số 7 & Tùng Bạch Mai, Tặng Bạch Mai, Giang Bạch Mai

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bên các bác Bệnh viện Bạch Mai chốt ngày chính xác đi ae bên em còn mài kiếm dưới ánh trăng còn sang cắt tiết!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Các bác đội Bạch Mai xem có chốt ngày hôm nay k thì báo lại sớm nhé! Nếu k để chiều nay em qua Tăng Bạt Hổ làm trận đôi Chị Mai " trọc"- T7 vs anh Vũ Hải Hưng- anh Duy Anh!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác ruồi máu cái làm ae viện BM xoắn hết,hay đấy.Chiều nay cứ đúng hẹn ra thôi,ko có hội thách đấu thì em đánh cho bác nát hàng rồi đi ăn nhắng nhé

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ơ, cái topic này buồn cười thật. Quăng bom 1 phát rồi chủ thớt cùng đồng đội bỏ trốn lên biên giới luôn, bỏ mặc nhà cửa cho anh em tha hồ vào chém. Mà vụ này thấy cậu LLTT hỏi chốt lịch hôm nay từ rất nhiều ngày rồi mà k ai trả lời. Chán. Thôi có lùi xe cũng phải báo với anh em 1 câu chứ. Anh em k trách đâu, chỉ lấy 1 nửa xèng bia thôi..

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đang chờ các bác Bạch Mai trả lời đây...

Bình thường mọi khi bác HR rất hay lùi xe, vậy mà hôm nay bác HR lên họp từ sớm, chứng tỏ là mồi quá ngon ( ngon hơn món Nhắng là cái chắc). Hà Nội mấy hôm nay k mưa nhưng chiều nay sẽ có mưa Rào... rất To...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Gửi tới ba cao thủ HR, LLTT, Tuấn Số 7 lời thách đấu, giao lưu và học hỏi.Mệnh giá 60 bia.

" Cái sai của người này lại là bài học cho người kia". Qua vụ này Tuấn 7 thấy mình phải nghiêm túc rút kinh nghiệm, k để như mấy bác BV Bạch Mai. Quăng bom nhưng lại quăng nhầm vào các phần tử hồi giáo cực đoan nên bị chém, bị đưa lên đầu đài. Sợ quá mà chui vào nhà xác cắm bình ô xy thở Hồng hộc... Mà khổ nhất quăng bom nhưng lại trốn vào nhà xác thì Giang hồ coi thường quá. Hic.:cool:

Bình luận từ Facebook