Đồng đội HR, LLTT, Tuấn Số 7 & Tùng Bạch Mai, Tặng Bạch Mai, Giang Bạch Mai

tuấn số 7

Thiếu Uý
Gửi tới ba cao thủ HR, LLTT, Tuấn Số 7 lời thách đấu, giao lưu và học hỏi.Mệnh giá 60 bia.

Thanks bác vì đã gửi lời thách đấu trong đó có tên em nhưng ngoài bác Tặng em k biết cậu Tùng BM trình thế nào và cậu Giang BM k biết có phải là người T7 chấp 2 ở giải IT mở rộng lần 2 vừa rồi k?

thangRau

Đại Uý
Tùng BM có trình khá khá đấy, khả năng ăn 2 trận, còn lại tranh chấp là trận thứ yếu thôi.
Dự đoán , đề về 3 - 2 cho Bạch Mai

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tùng BM có trình khá khá đấy, khả năng ăn 2 trận, còn lại tranh chấp là trận thứ yếu thôi.
Dự đoán , đề về 3 - 2 cho Bạch Mai
thế thì khó quá bác Thắng nhỉ??? Chưa đánh mà đã biết đội bạn ăn 2 trận thì sao mà đánh được!!!

golden_fish

Binh Nhất
Thanks bác vì đã gửi lời thách đấu trong đó có tên em nhưng ngoài bác Tặng em k biết cậu Tùng BM trình thế nào và cậu Giang BM k biết có phải là người T7 chấp 2 ở giải IT mở rộng lần 2 vừa rồi k?
Đúng rồi. Tôi Giang đây. Bác cho hỏi cầm tinh con gì cho tiện xưng hô? Trình của Tùng Bạch Mai chỉ C trên diễn đàn

Drhongson

Đại Tá
Chắc là trốn thôi bác Giang vì ngay bác Spy còn nói khả năng 3 anh em em nhập viện là rất cao!!!

Nói thế để doạ HR với LLTT thôi chứ mình chỉ biết mỗi Tặng BM còn 2 cao thủ còn lại thì không biết. Mà đã không biết thì nên đánh cho biết...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thông tin tình báo xác nhận Tùng BM khả năng trên 3 anh em bọn em 3 quả đó anh Giang nên trận đấu chắc k xảy ra. Sao anh k đưa anh Dũng tổ chức vào cho đồng hạng hoặc cậu Thắng Fanta vào thì càng vui.

golden_fish

Binh Nhất
Thông tin tình báo xác nhận Tùng BM khả năng trên 3 anh em bọn em 3 quả đó anh Giang nên trận đấu chắc k xảy ra. Sao anh k đưa anh Dũng tổ chức vào cho đồng hạng hoặc cậu Thắng Fanta vào thì càng vui.

Trên 3 quả chỉ là mơ về xa lắm. 3 năm rồi nó không đánh, bây giờ đang đánh C cho đội đại học Y. Anh DŨng thì công việc hay bận đột xuất. Phương án là thay Tùng bằng Thắng Fanta.

thangRau

Đại Uý
Thống nhất là thay Tùng bằng Thắng Fanta.
Mà không thấy bác HR đâu nhỉ? Bác lên tiếng chút để còn biết tình hình.

Phương án 1 thay nhanh bằng phương án 2, đề nghị phạt đội xin "chuột rút" khỏi phương án 1 : 10 bia , để giữ nghiêm tính minh bạch của topic thách đấu.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Oánh cho nhập viện thở o xy hết ngay chứ thách đấu gì ở đây đấy bác CÁ vàng. Dạo này là bác hay lườm em lắm đấy!

Bình luận từ Facebook