Đồng đội HR, LLTT, Tuấn Số 7 & Tùng Bạch Mai, Tặng Bạch Mai, Giang Bạch Mai

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ku này ghê đấy.Hóa thú nhanh đấy,có điều sang sáng ăn lòng non thôi bác.

Nhưng lý do sao lại đã biết trận mình đánh 20 bia với anh Tuấn biển nhỉ??? Ghê thật. Anh Tuấn biển trước đây mình đã gặp 1 trận bên Gia Lâm và đã thắng anh Tuấn. Hy vọng lịch sử sẽ lặp lại vào chiều thứ 6 này... Nick Bongban_bia dễ của Thắng ủn quá. Nghi lắm???????!?

luuthangctm

Đại Tá
Lần đầu tiên đứng đồng đội với bác HR và cậu LLTT nhưng phải công nhận hôm nay chiến thắng có công rất lớn của bác HR và cậu LLTT. Bác HR k ăn trận thứ yếu là anh em đã lên đường và cậu LLTT trận quyết định đã ngược dòng thành công trước bác Tặng dù có ván bị dẫn trước 8-2 nhưng vẫn cán đích với tỷ số 11-9... Em thua cậu Thắng Fanta tiếc ghê. Có ván dẫn 8-6, có ván dẫn 7-5 rồi 9-7 mà lại thua lại. Huhu. Cậu Fanta hôm nay như lên đồng chứ k như hôm trước gặp mình. Mình giật cả trái và phải đến quả thứ 5 mà vẫn k thủng. Kinh quá. Chúc mừng nhưng cũng phải chia buồn cậu vì tuy cậu hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ nhưng đội cậu vẫn đeo Huy chương Bạc. Hehe.

Trận hôm nay bên anh thắng là xứng đáng rồi.
Trận bác oánh với em thì có gì phải băn khoăn đâu, bình thường vẫn thế mà. Sec nào cũng dẫn điểm mà đều thua lại thì e là bản lĩnh còn chưa đủ.
Em là khách mời, hoàn thành nhiệm vụ là em vui vô cùng, anh phải mừng cho em, sao lại buồn được.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Trận hôm nay bên anh thắng là xứng đáng rồi.
Trận bác oánh với em thì có gì phải băn khoăn đâu, bình thường vẫn thế mà. Sec nào cũng dẫn điểm mà đều thua lại thì e là bản lĩnh còn chưa đủ.
Em là khách mời, hoàn thành nhiệm vụ là em vui vô cùng, anh phải mừng cho em, sao lại buồn được.

Vì k chiến thắng được tâm lý nên hơi buồn chút thôi Thắng. Hihi. Công nhận quả cốt Leoviz mới của công ty chú mà chú sử dụng hôm qua công thủ toàn diện thật đấy, anh giật cả trái lẫn phải đến quả thứ 5, quăng đều 2 góc mà k thủng thì đúng là bó tay. Hảo cốt đó chú!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nghe đâu hôm qua bác HR sau khi có chiến thắng ấn tượng đã rộn ràng rảo bước về mà quên lại đôi dép. Ai thấy đôi dép bác HR quên cho bác HR xin lại nhé!!! Thanks!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Sau màn bia tối qua, đội BV BM quyết định k thuê " cầu thủ ngoại" nên đã thách đấu đội Giang hồ ( HR- LLTT- TS7) với đội hình chuẩn của BV BM gồm: Tùng BM, anh Tặng, anh Chuyên. Xin hỏi anh Giang BM là k biết trận đấu trên bao giờ có thể xảy ra anh nhỉ???

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chú gáy chùa hơi lâu rồi đó!!! Cậu LLTT dọa nấu chuối đậu mà không thấy ọ ọe gì là sao?

Anh ơi cho chú Thắng ủn mất trật tự 1 tý đi anh à!
Chú ấy đang vào rừng mơ bắt con tưởng bở về om chuối đậu cho vợ ăn đó mà!!!!!!!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Ruahoguom

Thiếu Uý
Nghe đâu hôm qua bác HR sau khi có chiến thắng ấn tượng đã rộn ràng rảo bước về mà quên lại đôi dép. Ai thấy đôi dép bác HR quên cho bác HR xin lại nhé!!! Thanks!

Theo mật báo từ C.I.A là có anh dao mẻ đã nhặt được dép của anh Dĩn!
Vậy mời bác Dĩn gọi theo số 0933403868 để xin chuộc lại dép nhé.

Bình luận từ Facebook