Điểm danh ma đêm nào !

Drhongson

Đại Tá
Em mới đi ăn thịt trâu về, ăn cũng ngon nhưng ko biết có phải thịt trâu ko, vì ko nhớ lần cuối cùng ăn thịt trâu là khi nào. :)), bác nào ăn rồi cho tí cảm nhận
Lần cuối cùng ăn thịt trâu ư?
- Đấy chính là cái hôm bạn ăn món bò bít tết hay là món bò cuốn lá lốt hồi thứ 7 tuần trước đấy. hihi
Bởi vì bây giờ ra chợ toàn là thịt trâu giả thịt bò cả .
Gần cổng xới Đầu máy có siêu thị chuyên bán thịt trâu Ấn độ ,
mua về làm món trâu nhúng mẻ lạ miệng tuyệt ngon, ma xơi cũng ngất ngây.
-Nếu đúng <<bản chất>> thì Thịt trâu trông thâm hơn , nặng mùi hơn , và hình như bổ hơn thịt bò thì phải ?

Geri

Trung Sỹ
Em mới đi ăn thịt trâu về, ăn cũng ngon nhưng ko biết có phải thịt trâu ko, vì ko nhớ lần cuối cùng ăn thịt trâu là khi nào. :)), bác nào ăn rồi cho tí cảm nhận

Lần cuối cùng ăn thịt trâu ư?
- Đấy chính là cái hôm bạn ăn món bò bít tết hay là món bò cuốn lá lốt hồi thứ 7 tuần trước đấy. hihi
Bởi vì bây giờ ra chợ toàn là thịt trâu giả thịt bò cả .
Gần cổng xới Đầu máy có siêu thị chuyên bán thịt trâu Ấn độ ,
mua về làm món trâu nhúng mẻ lạ miệng tuyệt ngon, ma xơi cũng ngất ngây.
-Nếu đúng <<bản chất>> thì Thịt trâu trông thâm hơn , nặng mùi hơn , và hình như bổ hơn thịt bò thì phải ?

Nge 2 chú cháu nói "Thịt Trâu" mà thấy "nhột" wa đi, hichic....

return

Thượng Sỹ
Dĩ nhiên là khác như đầu với...đuôi, từ ngữ thì giống nhưng trật tự thì khác. Đáp trật thì bị uốngthèm Bia phạt, mà trúng thì được uống thèm Bia thưởng nha Bác Return?
Câu trả lời đúng nhất với ý lời giải, nhưng ban tổ chức đang còn tranh cãi là nên trao giải thưởng trúng hay trật cho ma Cari3h vì giống nhau quá. Quyết định cuối cùng do người sống sót từ cuộc tranh cãi đó quyết định, ma Cari3h cứ yên tâm chờ.
Đáp án đúng của câu hỏi "bạn người yêu" với "yêu người bạn" khác nhau như thế nào? 2 cụm từ này nếu có đầy đủ kiến thức về khoa học, xã hội, chính trị, kinh tế và cả kinh nghiệm sống sẽ thấy được là chữ nó ... ngược nhau.

Last edited:

cari3h

Moderator
Câu hỏi đêm nay cho các ma: Return tên thật là gì? Địa chỉ nhà (hay cq cũng được) ở đâu? Số đt như thế nào?... Để ma Cr truy nã tận nơi đòithèm Bia thưởng lẫn thèm Bia Phạt. Ma nào chỉ điểm thông tin nhanh & chính xác dc share 70% trên số bia ma Cr đòi dc.:eek:

return

Thượng Sỹ
Các ma làm ma return cũng háo hức tò mò theo luôn. Về lại âm phủ hỏi xin cái hình thì Diêm Vương nói ma cán bộ chỉ có chụp hình đợt công tác hàng năm vào rầm tháng 7 thôi. Lên thiên đình hỏi cũng chẳng có, lại gặp Nam Tào Bắc Đẩu xòe cho cái quyết định tạm chấm dứt đợt công tác tại hội ma đêm để trở về dưỡng thương của hội đồng phán quan toàn cõi thiên địa đã ký. Chắc là vì cái bình xăng con của return có vấn đề nho nhỏ, sẵn dịp tham dự hội nghị phê và tự nghiện của thiên đình phát động. Do vậy chắc là ma return sẽ tạm biệt các ma một thời gian vậy, hẹn có ngày tái nạm thịt trâu với các ma sau nhé.

KunKa

Binh Nhất
Các ma làm ma return cũng háo hức tò mò theo luôn. Về lại âm phủ hỏi xin cái hình thì Diêm Vương nói ma cán bộ chỉ có chụp hình đợt công tác hàng năm vào rầm tháng 7 thôi. Lên thiên đình hỏi cũng chẳng có, lại gặp Nam Tào Bắc Đẩu xòe cho cái quyết định tạm chấm dứt đợt công tác tại hội ma đêm để trở về dưỡng thương của hội đồng phán quan toàn cõi thiên địa đã ký. Chắc là vì cái bình xăng con của return có vấn đề nho nhỏ, sẵn dịp tham dự hội nghị phê và tự nghiện của thiên đình phát động. Do vậy chắc là ma return sẽ tạm biệt các ma một thời gian vậy, hẹn có ngày tái nạm thịt trâu với các ma sau nhé.

Ma return thì sẽ return ngay thôi nên ma khác cũng yên tâm, bác return nhỉ @@

return

Thượng Sỹ
Mới trốn trại được lật đật chạy về tham gia điểm danh vì sợ bị cắt ....suất hội viên.
Câu hỏi đêm nay: dân chơi bb lại hay thức khuya thì có cái lợi nào lớn nhất?

Last edited:

Bình luận từ Facebook