Điểm danh ma đêm nào !

Geri

Trung Sỹ
Đùa ma twori chút thôi, chứ đây là giải của clb PTO của anh Cao tại TT Phú Thọ tổ chức vào thứ Sáu tuần này, return cũng tham gia cho vui thôi.

Vậy hẹn return thứ 6 gặp mặt hen. Gr cũng tham ja cho dzui thui ah, hihi... jai này mạnh lém:p

cari3h

Moderator
Haiz. Thức từ hội ma đêm sang hội ...gà gáy. Không biết thành con ma gì nữa đây???
Chúc các ma tham gia hội nghị wto thật dzui dzể. (Cr ở ngoài...ném đá! Hehehe)

Last edited:

return

Thượng Sỹ
tieuthantien được đội mình ca ngợi, return không giật được cúp (ban tổ chức giấu kỹ quá), còn Geri thì không biết. Mai mốt chắc tham gia giải đánh bài chắc còn hy vọng hơn.

return

Thượng Sỹ
Theo Gr thì chưa thấy được lợi j, toàn hại hok thui :(
Suýt quên trả lời cho ma Geri vụ này, dân bb mà thức khuya cũng có 2 cái lợi bằng nhau như mọi người, đó là lợi hàm trên và lợi hàm dưới. Câu trả lời được tất cả nha sĩ tin là đúng.

Drhongson

Đại Tá
HỘI MA ĐÊM có ma nào mua phiếu ủng hộ DA NANG OPEN không ?
MA nào mua thì đăng ký gấp , đưa lên bảng luân hồi nhé.

Last edited by a moderator:

return

Thượng Sỹ
Lần đầu tiên ma mới sợ người khi bác DrSon cũng thức khuya tới để bán phiếu cho ma. return sẽ vận động để mua cùng với đội mình luôn cho vui, chưa biết có sắp xếp ra ĐN một chuyến xem giải được không, hy vọng là được.

scubi06

Super Moderators
Lần đầu tiên ma mới sợ người khi bác DrSon cũng thức khuya tới để bán phiếu cho ma. return sẽ vận động để mua cùng với đội mình luôn cho vui, chưa biết có sắp xếp ra ĐN một chuyến xem giải được không, hy vọng là được.

Hết phiếu mất rùi . chắc kiếp sau nhé mấy ma.

Ấy chết, em vẫn còn 100 phiếu đây ạ, mời các ma ủng hộ nhé!BiaBiaBia
Dũng: 0913525988

Bình luận từ Facebook