Dẹp loạn sới Thành Công!!!

napoleong389

Trung Sỹ
Theo lời hẹn với anh Tuấn Chùa Hương ( nhưng hôm nay anh Tuấn chùa hương không đến). TS7 một mình 1 ngựa sới Thành Công thẳng tiến quyết dẹp loạn nơi đây ( nghe giang hồ đồn thổi nơi đây toàn Cổ quái). Vào sân TS7 lôi anh Đông Đơ vào đập nát 3-2 ( đánh đồng) kiếm 10 bia. Thấy thầy băng hà, Phái Bắc Giang liền cầm vợt dê T7 vào đấu trường 50 k mê ( kèo đồng). Phái không ngờ T7 lên đồng dập nát Phái 3-2 làm Phái 2 tay dâng lễ lòng đầy chua xót. Chủ sới Tôn phủi bực mình đưa anh Huy dầu khí vào hòng giết T7 nhưng không ngờ lại ợ thêm 5 bia với tỷ số 1-3. Quả là ngày may mắn. Cám ơn các bác!! Hẹn gặp lại Phái hôm khác để anh trả lại chú 50 k mê nhé. Hehe. Cám ơn chú!!!:cool::cool:
chết chết. dạo này T7 toàn thịt cao thủ sừng xỏ, giang hồ có ngày đại loạn

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tốt quá! Hôm nào Anh có nhã hứng uống bia thì alo Em để Em mời bia Anh nhé!
Ah chiều nay Anh có rảnh ko???

Vừa nhận điện thoại của Phái mời qua rửa xe free nhân dịp khai trương cửa hàng mới. Cám ơn và chiều gặp lại!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Gặp Dũng Gai Lào Cai chắc chú Tuấn tắt điện.

Bác Dũng gai thách đấu thế này mà không chiến thì hơi phí bác Dũng à. Bác mà xuống Hà Nội hoặc em lên Lào Cai anh em a lô bác Dũng nhé. Rất vui được giao lưu với bácthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

taytrang2012

Binh Nhì
Ông Ts7 này khó xếp hạng lắm bác :cool::cool: Xung lên Gặp A ăn A, gặp B ăn B nhưng gặp D cũng có hôm đi nhanh hehehe--> bác này phong độ thay đổi theo thời tiết và sức khỏe BiaBia
Theo mình , nếu quả thật vậy , thì đúng là cao thủ rùi. Vì ngày xưa Vương Quốc Tuân, đi từ bắc chí nam gặp ai cũng đánh độ, từ nhỏ đến độ lớn, lúc đầu gặp trình độ gà mới nở cũng thua, sau đó gặp cao thủ cũng đưa đi nốt

thinhnguyen

Đại Tá
Chú Phái yên tâm. Anh sẽ sớm gặp lại chú để trả chú 50 k mê. Hehe.
==================
em thấy hình như hơi khó trả lại rồi.... bác TS7 này hay và có lối đánh khó chịu vô cùng. hôm HKPĐ ở ct thấy bác giao lưu là hãi rồi...
mấy anh em xem chừng lại mời bia bác TS7..

thinhnguyen

Đại Tá
Theo mình , nếu quả thật vậy , thì đúng là cao thủ rùi. Vì ngày xưa Vương Quốc Tuân, đi từ bắc chí nam gặp ai cũng đánh độ, từ nhỏ đến độ lớn, lúc đầu gặp trình độ gà mới nở cũng thua, sau đó gặp cao thủ cũng đưa đi nốt

==========================
bác TS7 và bác Long hôm ở ct thấy giao lưu với mấy anh em ct thấy thịt mấy em ngọt như mía.... xếp vào hàng cao thủ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
TS7 xin đính chính lại cho chuẩn xác tỷ số các trận đấu TS7 đã đánh tại Thành Công sới:
1/ TS7- anh Đông đơ: 3-2
2/ TS7- Phái Bắc Giang: 3-2
3/ TS7- anh Huy dầu khí: 2-1 ( hôm đầu post là 3-1).
Thành thật SR anh Huy dầu khí cùng quý vị!!!

Dũng Gai

Moderator
Bác Dũng gai thách đấu thế này mà không chiến thì hơi phí bác Dũng à. Bác mà xuống Hà Nội hoặc em lên Lào Cai anh em a lô bác Dũng nhé. Rất vui được giao lưu với bácthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia
Gặp chú anh đỡ mất tiền bia. He he.

Bình luận từ Facebook