Dẹp loạn sới Thành Công!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Theo lời hẹn với anh Tuấn Chùa Hương ( nhưng hôm nay anh Tuấn chùa hương không đến). TS7 một mình 1 ngựa sới Thành Công thẳng tiến quyết dẹp loạn nơi đây ( nghe giang hồ đồn thổi nơi đây toàn Cổ quái). Vào sân TS7 lôi anh Đông Đơ vào đập nát 3-2 ( đánh đồng) kiếm 10 bia. Thấy thầy băng hà, Phái Bắc Giang liền cầm vợt dê T7 vào đấu trường 50 k mê ( kèo đồng). Phái không ngờ T7 lên đồng dập nát Phái 3-2 làm Phái 2 tay dâng lễ lòng đầy chua xót. Chủ sới Tôn phủi bực mình đưa anh Huy dầu khí vào hòng giết T7 nhưng không ngờ lại ợ thêm 5 bia với tỷ số 1-3. Quả là ngày may mắn. Cám ơn các bác!! Hẹn gặp lại Phái hôm khác để anh trả lại chú 50 k mê nhé. Hehe. Cám ơn chú!!!:cool::cool:

Huy_Arc

Binh Nhì
Theo lời hẹn với anh Tuấn Chùa Hương ( nhưng hôm nay anh Tuấn chùa hương không đến). TS7 một mình 1 ngựa sới Thành Công thẳng tiến quyết dẹp loạn nơi đây ( nghe giang hồ đồn thổi nơi đây toàn Cổ quái). Vào sân TS7 lôi anh Đông Đơ vào đập nát 3-2 ( đánh đồng) kiếm 10 bia. Thấy thầy băng hà, Phái Bắc Giang liền cầm vợt dê T7 vào đấu trường 50 k mê ( kèo đồng). Phái không ngờ T7 lên đồng dập nát Phái 3-2 làm Phái 2 tay dâng lễ lòng đầy chua xót. Chủ sới Tôn phủi bực mình đưa anh Huy dầu khí vào hòng giết T7 nhưng không ngờ lại ợ thêm 5 bia với tỷ số 1-3. Quả là ngày may mắn. Cám ơn các bác!! Hẹn gặp lại Phái hôm khác để anh trả lại chú 50 k mê nhé. Hehe. Cám ơn chú!!!:cool::cool:
Heee :eek: bác Ts7 ngon đấy toàn ăn hảo thủ, mấy bác a ăn tầm B và C cứng BiaBia hôm nay chắc ngày đẹp giời chứ hôm khác qua đấy bác đi dễ khó về hehehehe

hữu bằng

Trung Sỹ
sợ quá!! bác TS7 sát thủ máu lạnh có khác đi đén đâu bia ngả tới đấy!!!
lúc nào bác định xuống chỗ e phải báo trước ae xa xa tí để ae biết đường bế quan tu luyện tiếp bác ko thì chết bác ah!!!!!!!!!!!!

hữu bằng

Trung Sỹ
Heee :eek: bác Ts7 ngon đấy toàn ăn hảo thủ, mấy bác a ăn tầm B và C cứng BiaBia hôm nay chắc ngày đẹp giời chứ hôm khác qua đấy bác đi dễ khó về hehehehe

bác ts7 trình A hả bác!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

e đúng là ko biết đâu là thái sơn

Trau_CoDoc

Trung Uý
Nghe bác TS& tung hoành ngang dọc cũng làm em chùn bước. Nhưng bác TS7 muốn san phẳng Hữu Bằng thì đừng báo trước kẻo Trâu phi xuống đứng trc cổng nghênh chiến thì mệt lắm :)

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nghe bác TS& tung hoành ngang dọc cũng làm em chùn bước. Nhưng bác TS7 muốn san phẳng Hữu Bằng thì đừng báo trước kẻo Trâu phi xuống đứng trc cổng nghênh chiến thì mệt lắm :)

Bóng bàn có ngày thôi, Phái Bắc giang chua xót dâng lễ cho mình. Hehe. Bác Đông đơ thì nhận thua rồi nhưng đây chỉ là đòn tâm lý thôi..

tuấn số 7

Thiếu Uý

Hôm nay buổi trưa anh ăn cơm hộp nên sức khỏe tốt chứ như hôm qua thì k oánh nổi, thể lực quá kém!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Bóng bàn có ngày thôi, Phái Bắc giang chua xót dâng lễ cho mình. Hehe. Bác Đông đơ thì nhận thua rồi nhưng đây chỉ là đòn tâm lý thôi..

Bác Đông đơ là ai vậy bác. Em không bít :) Nhưng đơn thương độc mã mà đến xới người còn nguyên vẹn, "toàn thây" (à chết "toàn thắng") trở về thì quả bác là nhân vật không tầm thường chút nào :)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác Đông đơ là ai vậy bác. Em không bít :) Nhưng đơn thương độc mã mà đến xới người còn nguyên vẹn, "toàn thây" (à chết "toàn thắng") trở về thì quả bác là nhân vật không tầm thường chút nào :)

Bác Đông Đơ là đôi bạn cùng tiến với anh Đông gà đó. Trình bia, trình bóng và trình cá độ thì 2 anh ngang nhau...

Trau_CoDoc

Trung Uý
Nói vậy. Nếu bác Đông đơ đã cúi đầu chào thua thì có lẽ bác B cứng rồi còn gì. Bac TS7 đánh với Lâm mặt sát và Hiệp hồ tỷ lệ thế nào ạ ^^!

Huy_Arc

Binh Nhì
bác ts7 trình A hả bác!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
e đúng là ko biết đâu là thái sơn
Ông Ts7 này khó xếp hạng lắm bác :cool::cool: Xung lên Gặp A ăn A, gặp B ăn B nhưng gặp D cũng có hôm đi nhanh hehehe--> bác này phong độ thay đổi theo thời tiết và sức khỏe BiaBia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ông Ts7 này khó xếp hạng lắm bác :cool::cool: Xung lên Gặp A ăn A, gặp B ăn B nhưng gặp D cũng có hôm đi nhanh hehehe--> bác này phong độ thay đổi theo thời tiết và sức khỏe BiaBia

Cậu này sao hiểu mình thế nhỉ??? Hôm nào phải mời 10 bia thôi...

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mình gặp 2 cậu này chắc k có ngày về quá. Hehe.

2 bác ấy trước em gặp thì trình không trên bác Đông gà nhiều nhưng em thấy có lối đánh khó chịu hơn bác Đông nhiều. Có lẽ bây giờ bác Đông không chịu nổi 2 bác này nữa vì 2 bác này trẻ còn bác Đông đã trên 40 rồi :)

hữu bằng

Trung Sỹ
Cậu này sao hiểu mình thế nhỉ??? Hôm nào phải mời 10 bia thôi...

thế này ae mình ko gặp nhau thì đúng là quá phí bác ah!!!
e cũng giông bác lắm lúc sung lên kiến quốc chắc cũng đi ko nói đên A,B,C,D gì cả!!
lúc thì thua mấy ông già 72 tuổi!!!!!!!!!!!!!!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
thế này ae mình ko gặp nhau thì đúng là quá phí bác ah!!!
e cũng giông bác lắm lúc sung lên kiến quốc chắc cũng đi ko nói đên A,B,C,D gì cả!!
lúc thì thua mấy ông già 72 tuổi!!!!!!!!!!!!!!!!

Đúng là lúc sung Kiến Quốc cũng đi. Nhưng đi nhặt hàng của Long =))

Bình luận từ Facebook