Dẹp loạn sới Thành Công!!!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Khiếp, chú Tuấn ngày càng hung hãn, thịt cả bác Đông đơ và Phái Bắc Giang là khiếp rồi! Bia

vanuc

Đại Tá
Ông Ts7 này khó xếp hạng lắm bác :cool::cool: Xung lên Gặp A ăn A, gặp B ăn B nhưng gặp D cũng có hôm đi nhanh hehehe--> bác này phong độ thay đổi theo thời tiết và sức khỏe BiaBia

Huy lại bảo vệ TS7 rồi, kiểu này mấy bác D diễn đàn choáng, không dám cho TS7 đánh D cho ZLC sang năm nữa rồi....................

Trau_CoDoc

Trung Uý
Huy lại bảo vệ TS7 rồi, kiểu này mấy bác D diễn đàn choáng, không dám cho TS7 đánh D cho ZLC sang năm nữa rồi....................

Cuối tuần sau bác TS7 và mấy bác nữa về Hữu Bằng chơi đấy. Bác cũng thu xếp về chơi cho vui. Hôm đấy em cũng xuống góp vui :)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Ko ăn mấy trận này ra đường có khi nhặt đc hàng chục nghin đô ấy chứ bác...

Theo lời hẹn với anh Tuấn Chùa Hương ( nhưng hôm nay anh Tuấn chùa hương không đến). TS7 một mình 1 ngựa sới Thành Công thẳng tiến quyết dẹp loạn nơi đây ( nghe giang hồ đồn thổi nơi đây toàn Cổ quái). Vào sân TS7 lôi anh Đông Đơ vào đập nát 3-2 ( đánh đồng) kiếm 10 bia. Thấy thầy băng hà, Phái Bắc Giang liền cầm vợt dê T7 vào đấu trường 50 k mê ( kèo đồng). Phái không ngờ T7 lên đồng dập nát Phái 3-2 làm Phái 2 tay dâng lễ lòng đầy chua xót. Chủ sới Tôn phủi bực mình đưa anh Huy dầu khí vào hòng giết T7 nhưng không ngờ lại ợ thêm 5 bia với tỷ số 1-3. Quả là ngày may mắn. Cám ơn các bác!! Hẹn gặp lại Phái hôm khác để anh trả lại chú 50 k mê nhé. Hehe. Cám ơn chú!!!:cool::cool:
Giang hồ dậy sóng từ đây... Thú thật vs Ông Anh là Em ko ngờ kỹ thuật cơ bản của Anh lại hay đến thế, đôi công, giật, séc vít hay, trái dị hơn người ( phải thì hơi đuội đuội chút........). Hnay Em thua Anh là Em thua thiệt đó nhưng hôm nào gặp lại chắc Em sẽ cố gắng đòi lại những gì đã mất mà có thể là nhiều hơn tý ti. hihi! Dù sao thì Em cũng chúc mừng Anh đã có 1 ngày thi đấu xuất sắc.
Hẹn ngày tái ngộ!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Giang hồ dậy sóng từ đây... Thú thật vs Ông Anh là Em ko ngờ kỹ thuật cơ bản của Anh lại hay đến thế, đôi công, giật, séc vít hay, trái dị hơn người ( phải thì hơi đuội đuội chút........). Hnay Em thua Anh là Em thua thiệt đó nhưng hôm nào gặp lại chắc Em sẽ cố gắng đòi lại những gì đã mất mà có thể là nhiều hơn tý ti. hihi! Dù sao thì Em cũng chúc mừng Anh đã có 1 ngày thi đấu xuất sắc.
Hẹn ngày tái ngộ!
Cám ơn chú Phái, hôm nay anh thắng chú may mắn thôi vì chú khinh địch và chủ quan... Hehe. Cám ơn chú đã nhường anh. Hẹn hôm khác anh trả lại chú 50 k mê nhé. À mà thứ 5 tuần sau có trận anh Quỳnh- TS7 vs Thành Xuân Mai, bác Cường gai ( +2) 2 két bia đó. Chú qua cổ vũ để anh trả lại K mê cho chú nhé!!!

Em chơi thường xuyên ở đó mà Anh, Anh ra hôm nào EM cũng ở đó để ủ mưu đòi nợ Anh. hehe! Em ko khinh địch hay chủ quan đâu ah??? Em kém thì thua là đúng rồi..........Bật mí vs Anh là trận sau Em sẽ truy phải của Anh đó, Anh tập thêm tý phải nữa cho vui Anh nhé!!
Thân!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Em chơi thường xuyên ở đó mà Anh, Anh ra hôm nào EM cũng ở đó để ủ mưu đòi nợ Anh. hehe! Em ko khinh địch hay chủ quan đâu ah??? Em kém thì thua là đúng rồi..........Bật mí vs Anh là trận sau Em sẽ truy phải của Anh đó, Anh tập thêm tý phải nữa cho vui Anh nhé!!
Thân!

Thôi anh cứ qua chú dạy thêm cho anh tý quả phải chắc ngon thôi nhỉ??? Chú oánh phải anh công nhận quá khéo!!!

Thôi anh cứ qua chú dạy thêm cho anh tý quả phải chắc ngon thôi nhỉ??? Chú oánh phải anh công nhận quá khéo!!!

Haha! Em hay ăn ngừoi bằng quả trái thui ANh ơi, quả phải của Em thì như đánh lô thui mà. Thui Hẹn gặp lại ANh nhé, Em đi ngủ đây, mai có việc quan trọng...biibi!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Haha! Em hay ăn ngừoi bằng quả trái thui ANh ơi, quả phải của Em thì như đánh lô thui mà. Thui Hẹn gặp lại ANh nhé, Em đi ngủ đây, mai có việc quan trọng...biibi!

Chú Phái oánh đấm thế nào mà để Tuấn gáy lên chém ghê thế này?????????????????????????

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Khi nào gặp cậu phải kiếm mấy chai bia mới được!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú Phái oánh đấm thế nào mà để Tuấn gáy lên chém ghê thế này?????????????????????????

Bác có thấy diễn đàn giờ hầu như toàn mua bán cốt vợt không??? Không có những ngừoi phát động chiến tranh như em với cậu LLTT thì buồn lắm!!!

Bình luận từ Facebook