Hà Nội (ĐÃ XONG)Lâu lâu không có gì bán - Cho đi em Apolonia ST đầu tiên trên ORG :D

ĐÃ XONG

Attachments

427.5 KB · Đọc: 0
    646.8 KB · Đọc: 0
    848.2 KB · Đọc: 0
    387.4 KB · Đọc: 0
    422.4 KB · Đọc: 0
    775.7 KB · Đọc: 0
Last edited:

phi hung

Đại Tá
Lâu quá không lên sàn em hot nào, ngứa ngáy không chịu được, em lại cho ra đi em chân dài 2016.

+ Tên vợt: Apolonia ST (cây này chắc đầu tiên luôn, ở VN thì toàn FL)
+ Xuất xứ: Xách tay Japan
+ Tình trạng: Không hộp, gần like new (99%) (bác nào đã mua hàng của em đều rõ hàng của em), chạm 1 đầu = que tăm như trong hình. Đây là vết em để vợt trong túi mà ko dùng bao nên bị cấn vào cái laptop :D.

+ Vài dòng chia sẻ cảm nhận để một số bác đỡ thắc mắc: Em cũng đã đánh qua rất nhiều loại cốt rồi, nhưng cây này rất ưng, cảm giác giống Innerfiber ZLC, nhưng lại nảy như Jun

* Ban đầu em đã vào keo đẹp, xong mấy hôm nắng nóng, tay ra nhiều mồ hôi nên lại chà bớt đi 1 chút, nhưng vẫn không hề bẩn cán.Bác nào yêu cái đẹp thì về vào lại 1 lớp keo mỏng là đẹp như mới :D

Giá đã đẹp: 4tr1
LH: 096.1269.386
Vãi đái,thế còn khuyên anh chơi làm anh đang chờ em nó bay về :(

Chaunguyenpac

Trung Uý
Lâu quá không lên sàn em hot nào, ngứa ngáy không chịu được, em lại cho ra đi em chân dài 2016.

+ Tình trạng: Không hộp, gần like new (99%) (bác nào đã mua hàng của em đều rõ hàng của em), chạm 1 đầu = que tăm như trong hình. Đây là vết em để vợt trong túi mà ko dùng bao nên bị cấn vào cái laptop :D.

+ Vài dòng chia sẻ cảm nhận để một số bác đỡ thắc mắc: Em cũng đã đánh qua rất nhiều loại cốt rồi, nhưng cây này rất ưng, cảm giác giống Innerfiber ZLC, nhưng lại nảy như Jun

* Ban đầu em đã vào keo đẹp, xong mấy hôm nắng nóng, tay ra nhiều mồ hôi nên lại chà bớt đi 1 chút, nhưng vẫn không hề bẩn cán.Bác nào yêu cái đẹp thì về vào lại 1 lớp keo mỏng là đẹp như mới :D

Cây nay bao nhiêu gram vay bac?

chaunguyen

Đại Tá

Dat cuc gach cay Apolo nhe bac Dung

Trainee

Đại Tá
Chú nghiên cứu đê,a sắp có hàng này test thử xem dư lào
Em nghe giang hồ nói cây này là Limba - Limba - ZLC - Lõi là gì không rõ :D - ... như vậy đánh giống Innerforce là phải rồi, nhưng có lẽ lõi sẽ cứng hơn, chắc lại Kiri ? ...

phi hung

Đại Tá
Hoặc là thằng Aponolia này đầu óc đần độn chả nghĩ ra được cái gì, thôi lấy cây Innerlayer có sẵn sửa tý đi rồi cho thành tên mình cho nó nhanh, KK!
Uh chả thấy cải tiến gì quanh quẩn mấy cái lớp gỗ truyền thống nhể :)

Trainee

Đại Tá
Uh chả thấy cải tiến gì quanh quẩn mấy cái lớp gỗ truyền thống nhể :)
KK, quanh quẩn thì đã đành, đây theo như cái bảng trên lại giống hệt cây Innerlayer ZLC, giống ~100% luôn, và khác cái gì chỉ NSX mới biết. :D
Thiệt tình lấy tên nó gắn vào mà nó không thấy xấu hổ nhỉ :)

lamtq

Đại Tá
KK, quanh quẩn thì đã đành, đây theo như cái bảng trên lại giống hệt cây Innerlayer ZLC, giống ~100% luôn, và khác cái gì chỉ NSX mới biết. :D
Thiệt tình lấy tên nó gắn vào mà nó không thấy xấu hổ nhỉ :)
ơ cái thằng này, cái tên ló khác với chữ in trên vợt ló khác còn mún cái Véo j nữa:p
còn SG ko. nao a đưa ít keo mà dùng thử

Trainee

Đại Tá
ơ cái thằng này, cái tên ló khác với chữ in trên vợt ló khác còn mún cái Véo j nữa:p
còn SG ko. nao a đưa ít keo mà dùng thử
Về ngay và luôn rồi, T2 tuần sau em lên, anh tính lịch nhậu dần đi là vừa! ;)
Về con vợt kia, tốc độ và độ cứng nghe đồn cao hơn, dù độ dầy cả vợt, và tên, thứ tự các lớp là như nhau. Chắc nó giảm thu, bù chi, sớt qua sớt lại tý, ,.

Bình luận từ Facebook