Hà Nội (ĐÃ XONG)Lâu lâu không có gì bán - Cho đi em Apolonia ST đầu tiên trên ORG :D

lamtq

Đại Tá
Về ngay và luôn rồi, T2 tuần sau em lên, anh tính lịch nhậu dần đi là vừa! ;)
Về con vợt kia, tốc độ và độ cứng nghe đồn cao hơn, dù độ dầy cả vợt, và tên, thứ tự các lớp là như nhau. Chắc nó giảm thu, bù chi, sớt qua sớt lại tý, ,.
độ cứng cao hơn chắc nó dùng zlc của Trung +. mày ở Tp. mấy ngày , làm gì và rảnh ntn a sẽ xếp lịch chi tiết. hớ hớ

Trainee

Đại Tá
độ cứng cao hơn chắc nó dùng zlc của Trung +. mày ở Tp. mấy ngày , làm gì và rảnh ntn a sẽ xếp lịch chi tiết. hớ hớ
Học 25-28, 8h-16h30 vậy là coi như ở TP 25-27. Mà khóa học này em có chứng chỉ từ 2012 mie rồi. Học thì học, không học thì đi nhậu, miễn tiền đóng đủ! KK.
Có điều em học và ở luôn tại 168 Hai Bà Trưng, Q1.

phuongnguyen

Đại Tá
Học 25-28, 8h-16h30 vậy là coi như ở TP 25-27. Mà khóa học này em có chứng chỉ từ 2012 mie rồi. Học thì học, không học thì đi nhậu, miễn tiền đóng đủ! KK.
Bu lại dập đê a lam

lamtq

Đại Tá
Bu lại dập đê a lam
1 mình a xử đc. e rảnh thì qua phụ sẽ cho nó nhanh Die hơn
thề thì cứ buổi trưa qua gần cty a làm tý đc thôi- 5,7 quại-Tùyo_O. còn chiều để xem ko rơi vào ngày chở con đi học thì chiều a chở qua chỗ này giao lưu cho vừa tầm, toàn đánh đôi. A với m 1 đôi rồi truyền Bia, Bú Rượu cùng ae ở đấy:p. nhưng nói trước là tối phải tự về

nanakizhang

Đại Tá
Cây này cấu tạo giống Innerforce vậy, khác mỗi cán đít. chắc thằng Buter muốn cho có nhiều sản phẩm để hợp nhãn người tiêu dùng.

Bình luận từ Facebook