Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Nguyên văn bởi cyborgx
Cám ơn anh.
Ngoài ra em cũng sẽ đặt thêm bác 1 cây nữa, cán ST có cấu trúc lớp Carbon và gỗ giống hệt cây Darker 7p-2a Carbon (ko phải point carbon anh nhé). Trọng lượng nhẹ hơn 88g, nếu có thay đổi về loại gỗ thì anh chọn giúp em loại hơi nhanh hơn hinoki và rung ít thôi anh nhé.

Giá cả 2 cây anh cứ PM em nhé.

Gởi cyborgx , để làm được theo yêu cầu của em thì Ok , anh chỉ ngại mỗi cái là trọng lượng , 2 lớp carbo và 5 lớp gỗ , làm nhẹ hơn 88 gam thì anh không thể nha . Thanks

phungducthang

Đại Tá
Bạn làm cho tôi với các kích thước cơ bản thế này thôi (cán ST). Các kích thước khác bạn cứ tùy chỉnh phù hợp.
Cảm ơn bạn!

cyborgx

Trung Sỹ
Nguyên văn bởi cyborgx
Cám ơn anh.
Ngoài ra em cũng sẽ đặt thêm bác 1 cây nữa, cán ST có cấu trúc lớp Carbon và gỗ giống hệt cây Darker 7p-2a Carbon (ko phải point carbon anh nhé). Trọng lượng nhẹ hơn 88g, nếu có thay đổi về loại gỗ thì anh chọn giúp em loại hơi nhanh hơn hinoki và rung ít thôi anh nhé.

Giá cả 2 cây anh cứ PM em nhé.

Gởi cyborgx , để làm được theo yêu cầu của em thì Ok , anh chỉ ngại mỗi cái là trọng lượng , 2 lớp carbo và 5 lớp gỗ , làm nhẹ hơn 88 gam thì anh không thể nha . Thanks
Anh ơi thế cố gắng các kiểu để nó ko vượt quá 90g đc không anh, kể cả anh làm mặ vợt nhỏ hơn nguyên mẫu khoảng 1mm cũng đc ạ

ducphubb

Thượng Sỹ
Gửi tình bạn bè về Đà Nẵng yêu thương
Từ trái sang phài là Dr Tuấn ĐÀ NẴNG, Drhongson TPHCM

ACT mình rất yêu thích qua 4 lần thử vợt

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Anh ơi thế cố gắng các kiểu để nó ko vượt quá 90g đc không anh, kể cả anh làm mặ vợt nhỏ hơn nguyên mẫu khoảng 1mm cũng đc ạ

Làm 90 gam thì được. Nhưng anh nghĩ em đánh sẽ k được vì các lớp phải mỏng , anh e rằng vợt sẽ rung , thanks

anzippo

Đại Tá
An còi kêu to ; gạch hiện nay k có đối thủ bây giờ mà sx gạch nữa thì ai chơi với an còi đây ? Hihihi

MaiXuanViet

Moderator
An còi kêu to ; gạch hiện nay k có đối thủ bây giờ mà sx gạch nữa thì ai chơi với an còi đây ? Hihihi

hihi. Em thấy ở tp HCM có bác Giót đánh gạch hay, với 1 tay gạch cứng cựa nữa là đại ka Bình Chĩa. Anh An mà thử với 2 ng này chắc sẽ thú vị lắm đây. ^^

anzippo

Đại Tá
hihi. Em thấy ở tp HCM có bác Giót đánh gạch hay, với 1 tay gạch cứng cựa nữa là đại ka Bình Chĩa. Anh An mà thử với 2 ng này chắc sẽ thú vị lắm đây. ^^

Hì cuối tuần tới anh gởi cốt cho em rồi em sẽ biết , sư phụ anh đó

MaiXuanViet

Moderator
Hì cuối tuần tới anh gởi cốt cho em rồi em sẽ biết , sư phụ anh đó

À nghe anh nói sắp ghé NT, hay là để đến lúc đó mang vào luôn cũng được anh chứ em cũng không gấp gì lắm. hihi. Nhận tận tay anh vinh dự hơn nhiều! ^^

anzippo

Đại Tá
Đầu tuầnnày an còi bận đánh giải , cho nên tạm thời nghỉ anh em chờ lâu chút nhé . Cuối tuần cây của anh phungducthang
Sẽ xong nhưng không biết có đạt yêu cầu không ?

Bình luận từ Facebook