Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Gởi nhà thơ Duc phú . Như đã trao đổi với Anh . Cây của Anh Em đã đưa cho Anh Phúc đem vào Đà lạt . Anh có thể liên lạc với Anh phúc lấy dùm em , chúc Anh sức khỏe và có những ngày ở Thành phố mộng mơ đầy thú vị

tap_choi

Trung Sỹ
Chào bác Ancoi và các bác quan tâm đến cốt vợt của bác An
Mấy hôm nghỉ vừa rồi vì lý do gia đình nên em không có thời gian chơi bóng, vậy nên cũng không thể thử vợt của bác An để đưa ra review được
tuy nhiên hôm lấy về em cũng đã thử qua và thay đổi mặt em xin có chút ý kiến sau. Vì em đặt bác làm theo vợt Sardius nên em xin so sánh với cây đó như sau:
em thường đánh FH ten 64 và BH ten 05
Về hình thức thì 9/10
trọng lượng em không cân nhưng khá nhẹ chắc khoảng 87g thấy nhẹ hơn nhiều so với Sar nên đánh trái hay hơn dễ xoay hơn
tốc độ 8,8 so với 10 của Sardius
kiểm soát 9 so với 7 của sardius
Tuy nhiên điều em hơi băn khoăn vì em không có nhiều thời gian để test là độ bám của cốt.
Vẫn biết là độ bán đến hơn 70% là do mút nhưng em vẫn cảm giác cốt vợt bám xoáy kém hơn so với dòng Bướm em hay chơi
Tối hôm qua em có bóc mặt FH ra và thử với ten 25 thì đánh thấy nẩy ít, tốc độ chậm đánh thấy không hay (mặt ten 25 này em mới lấy, chưa thử lần nào. với lại nó lại là loại 1,9 em chưa từng chơi. trước giờ em chỉ đánh ten 64 và ten 05 với độ dày 2,1 thôi ạ)
EM trình còi, thời gian test vợt ít quá nên chỉ viết được thế thôi ạ
Tri đã thử vợt chưa ?????????????????

anzippo

Đại Tá
Chào bác Ancoi và các bác quan tâm đến cốt vợt của bác An
Mấy hôm nghỉ vừa rồi vì lý do gia đình nên em không có thời gian chơi bóng, vậy nên cũng không thể thử vợt của bác An để đưa ra review được
tuy nhiên hôm lấy về em cũng đã thử qua và thay đổi mặt em xin có chút ý kiến sau. Vì em đặt bác làm theo vợt Sardius nên em xin so sánh với cây đó như sau:
em thường đánh FH ten 64 và BH ten 05
Về hình thức thì 9/10
trọng lượng em không cân nhưng khá nhẹ chắc khoảng 87g thấy nhẹ hơn nhiều so với Sar nên đánh trái hay hơn dễ xoay hơn
tốc độ 8,8 so với 10 của Sardius
kiểm soát 9 so với 7 của sardius
Tuy nhiên điều em hơi băn khoăn vì em không có nhiều thời gian để test là độ bám của cốt.
Vẫn biết là độ bán đến hơn 70% là do mút nhưng em vẫn cảm giác cốt vợt bám xoáy kém hơn so với dòng Bướm em hay chơi
Tối hôm qua em có bóc mặt FH ra và thử với ten 25 thì đánh thấy nẩy ít, tốc độ chậm đánh thấy không hay (mặt ten 25 này em mới lấy, chưa thử lần nào. với lại nó lại là loại 1,9 em chưa từng chơi. trước giờ em chỉ đánh ten 64 và ten 05 với độ dày 2,1 thôi ạ)
EM trình còi, thời gian test vợt ít quá nên chỉ viết được thế thôi ạ

Cám ơn Tri đã góp ý thật tình , hôm đi gởi cho em Anh quên k cân , anh nghĩ nó nặng tầm 95 g , em muốn tốc độ hơn sar Anh làm vô tư he

anzippo

Đại Tá
gởi hoangthuongthichbb. hôm nay đã làm vợt cho Nam rồi hơi nặng theo yêu cầu của Nam , cho anh địa chỉ để mốt anh gởi. thanks

ducphubb

Thượng Sỹ
Gởi nhà thơ Duc phú . Như đã trao đổi với Anh . Cây của Anh Em đã đưa cho Anh Phúc đem vào Đà lạt . Anh có thể liên lạc với Anh phúc lấy dùm em , chúc Anh sức khỏe và có những ngày ở Thành phố mộng mơ đầy thú vị ��
Sáng 27 mình vượt đèo lên Đà Lạt xem giải 2 ngày cuối sẽ nhận vợt từ anh Phúc. Cảm ơn nhà sản xuất cốt vợt rất nhiều!

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator

Em đang rất mong đợi bà vợ bé này!hihi. Anh An chọn gỗ có vân và màu tương đối giống thế này là em sướng tê cả người đấy anh. Giúp em nhé!hihi ^^

tap_choi

Trung Sỹ
OK Bác em chỉ cần tốc độ ngang bằng với Sar là được rồi bác ạ
À đợt tới em gửi gỗ Thủy tùng vào bác làm cho em ốp vào cán vợt bác nhé!
Em cảm ơn bác trước
Cám ơn Tri đã góp ý thật tình , hôm đi gởi cho em Anh quên k cân , anh nghĩ nó nặng tầm 95 g , em muốn tốc độ hơn sar Anh làm vô tư he

anzippo

Đại Tá
OK Bác em chỉ cần tốc độ ngang bằng với Sar là được rồi bác ạ
À đợt tới em gửi gỗ Thủy tùng vào bác làm cho em ốp vào cán vợt bác nhé!
Em cảm ơn bác trước

Làm như vậy thì cây của tri độc nhất hi
Và có logo (NN T ) nhé

Last edited:

anzippo

Đại Tá

Em đang rất mong đợi bà vợ bé này!hihi. Anh An chọn gỗ có vân và màu tương đối giống thế này là em sướng tê cả người đấy anh. Giúp em nhé!hihi ^^

Đã trao đổi với em : cán là gỗ thông có Vân dọc cho nên không thể giống cây đó nghe . Và nó sẽ rung. Khi cán là loại gỗ thông . Nhưng không sao Anh sẽ cố gắng Khắc phục nhưng chắc chắn vẫn rung hi

tap_choi

Trung Sỹ
ok bác
để về em kiếm xem có miếng nào nho nhỏ không.
Vì em toàn gốc cây to mà xẻ ra thì phí quá. với lại nhiều tiền vận chuyển cao thì tiếc quá

anzippo

Đại Tá
ok bác
để về em kiếm xem có miếng nào nho nhỏ không.
Vì em toàn gốc cây to mà xẻ ra thì phí quá. với lại nhiều tiền vận chuyển cao thì tiếc quá
Đã có logo ( NNT ) chữ đỏ cho oách nền trắng viền đen

anzippo

Đại Tá
Anh ơi! Chính xác nặng bao nhiêu gam ạ? Đem hỏi để em mua mút cho nop mà Anh!!!!

Cây này của nam nặng 98 gam . Nam lấy đánh vô tư khi nào Anh làm cây khác nhẹ và vừa ý nam sẽ đổi hi logo ( HTTBB ) chữ đỏ nền trắng viền đen
Lỗi KT không đưa Ảnh lên được ,sorry

Last edited:
Cây này của nam nặng 98 gam . Nam lấy đánh vô tư khi nào Anh làm cây khác nhẹ và vừa ý nam sẽ đổi hi logo ( HTTBB ) chữ đỏ nền trắng viền đen
Lỗi KT không đưa Ảnh lên được ,sorry

Vâng Anh! Em cầm đánh thử, nếu có cây nào nhẹ hơn thì đổi cho Em Anh nhé!
Thanks Anh!!!!!!!!!

tap_choi

Trung Sỹ
ok cám ơn bác trước
hôm qua em về kiếm gỗ mà cũng khó quá, chưa thấy mảnh nào nhỏ, toàn gốc cây to quá
có mấy khuc nhỏ Cụ già ở nhà mang đi đục tượng cả Tam Đa hết rồi mới đau chứ
để hôm nào rỗi tìm lại xem.
Đã có logo ( NNT ) chữ đỏ cho oách nền trắng viền đen

anzippo

Đại Tá
Đã hoàn chỉnh cây này của hoangthuongthichbb
Cho Anh địa chỉ để Anh gởi nha

Attachments

94.5 KB · Đọc: 28

anzippo

Đại Tá
[/U]

Vợt của Anh may mắn và ngon quá trời luôn, em cầm oánh tỷ lệ thắng là 80% hihi!!!

Anh ơi, cho em xin số tài khoản của Anh với ạ! Với lại cho em hỏi là mấy ngày nữa thì xong để em mua mặt vợt, tự nhiên thấy hôi hộp qua Anh ạ!!!

Nguyễn tuấn A n STK
00 41 (0) 00184331
Vietcombank

Bình luận từ Facebook