Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
lúc nào em đưa ảnh cốt của em lên cho mà xem,ngồi ngắm mãi ko chán,đẹp quá nên lúc đánh phải rất cẩn thận vì sợ đụng mép bàn sứt vợt ^^

Theo Anh cây của em chưa được sắt xảo . Vì Anh tập Trung chất lượng hơn hình thức hi

Phạm Ngọc Hà

Thượng Sỹ
Theo Anh cây của em chưa được sắt xảo . Vì Anh tập Trung chất lượng hơn hình thức hi

Theo em thì như thế là quá tuyệt rồi, chất lượng tốt,hình thức đẹp,nếu đẹp hơn nữa chắc em chỉ dùng để ngắm chứ dùng đánh sợ sứt uổng ^^

cyborgx

Trung Sỹ
Anh An ơi, nếu đặt 1 cây theo ý mình thì em gọi điện co anh hay pm cho anh ạ. Em định đặt anh làm 1 cây 1 lớp sớ dọc giồng darker speed 90 thì anh có kiếm đc gỗ tốt tương tự hinoki ko anh?

anzippo

Đại Tá
Anh An ơi, nếu đặt 1 cây theo ý mình thì em gọi điện co anh hay pm cho anh ạ. Em định đặt anh làm 1 cây 1 lớp sớ dọc giồng darker speed 90 thì anh có kiếm đc gỗ tốt tương tự hinoki ko anh?

Cám ơn cyborgx đã quan tâm và tin tưởng cốt vợt ACT , như theo yêu cầu của bạn an còi sẽ tìm gỗ tương tự khi nào có an còi sẽ. Báo. Thanks

anzippo

Đại Tá
Cây vợt này của Đức-Phú!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Attachments

• Cay vot nay cua Duc - Phu.jpg
    Cay vot nay cua Duc - Phu.jpg
    93 KB · Đọc: 22

ducphubb

Thượng Sỹ
Cây vợt này của Đức-Phú!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

TUYỆT QUÁ BÓNG BÀN!
Bóng bàn vẫn thế muôn đời
Truyền cho con trẻ sân chơi diễn đàn
Lẽ nào chuyển bến sang ngang
Cầu lông quần vợt nhân quan của người

Hôm nay

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Sao mình nhìn cốt vợt hoàn tất này thấy cán đẹp hơn, có khác ảnh hôm qua?
Hôm qua chưa hoàn tất cán vợt eo lắc lư, hôm nay eo thẳng hơn

Hôm qua

Last edited:

anzippo

Đại Tá
TUYỆT QUÁ BÓNG BÀN!
Bóng bàn vẫn thế muôn đời
Truyền cho con trẻ sân chơi diễn đàn
Lẽ nào chuyển bến sang ngang
Cầu lông quần vợt nhân quan của người

Hôm nay

Cán vọt hôm nay bóng hơn , đẹp hơn , tự tin hơn ha

cyborgx

Trung Sỹ
Cám ơn cyborgx đã quan tâm và tin tưởng cốt vợt ACT , như theo yêu cầu của bạn an còi sẽ tìm gỗ tương tự khi nào có an còi sẽ. Báo. Thanks

Cám ơn anh.
Ngoài ra em cũng sẽ đặt thêm bác 1 cây nữa, cán ST có cấu trúc lớp Carbon và gỗ giống hệt cây Darker 7p-2a Carbon (ko phải point carbon anh nhé). Trọng lượng nhẹ hơn 88g, nếu có thay đổi về loại gỗ thì anh chọn giúp em loại hơi nhanh hơn hinoki và rung ít thôi anh nhé.

Giá cả 2 cây anh cứ PM em nhé.

Em cám ơn anh

anzippo

Đại Tá
Cám ơn anh.
Ngoài ra em cũng sẽ đặt thêm bác 1 cây nữa, cán ST có cấu trúc lớp Carbon và gỗ giống hệt cây Darker 7p-2a Carbon (ko phải point carbon anh nhé). Trọng lượng nhẹ hơn 88g, nếu có thay đổi về loại gỗ thì anh chọn giúp em loại hơi nhanh hơn hinoki và rung ít thôi anh nhé.

Giá cả 2 cây anh cứ PM em nhé.

Em cám ơn anh

Gởi cyborgx để có trọng lượng 88 gam Thì tốc độ chậm và rung Anh Không làm được nghe , cám ơn

Phạm Ngọc Hà

Thượng Sỹ
Cứ làm theo 2 mẫu chính của ACT là tốt nhất rồi mấy bác à, chứ yêu cầu cao quá có đặt qua bên Nhật họ cũng phải đành lau nước mắt...

cyborgx

Trung Sỹ
Gởi cyborgx để có trọng lượng 88 gam Thì tốc độ chậm và rung Anh Không làm được nghe , cám ơn

Hehe... đúng là yêu cầu của em khó thực hiện thật. Vậy anh làm giup em cây theo nguyên mẫu của anh nhưng có cấu trúc gỗ với carbon và kích thước bề mặt cũng như cán giống hệt 7p2a carbon đc ko anh? Em cám ơn

Drhongson

Đại Tá
Thanks OK OK ��������������������������������������

Đắt khách kiểu này phải lập dây chuyền sản xuất thôi .
Có nhận nhân công Sài gòn không ông chủ An còi ơi ? hahaha

anzippo

Đại Tá
Đắt khách kiểu này phải lập dây chuyền sản xuất thôi .
Có nhận nhân công Sài gòn không ông chủ An còi ơi ? hahaha

Ha ! Cám ơn Anh Sơn !!! Kiếm này của an còi đây và nó sẽ tung hoành ở XNĐM tương lai gần . Tốc độ cao , xoáy lắm AE XNĐM hãy cận thận hihi

Attachments

93.9 KB · Đọc: 24

anzippo

Đại Tá
Hehe... đúng là yêu cầu của em khó thực hiện thật. Vậy anh làm giup em cây theo nguyên mẫu của anh nhưng có cấu trúc gỗ với carbon và kích thước bề mặt cũng như cán giống hệt 7p2a carbon đc ko anh? Em cám ơn

Gởi cyborgx khoảng đầu tháng mình tìm gỗ rồi alo nha

anzippo

Đại Tá
Thông tin hay và vui quá,rất đáng khích lệ !

Rất có thể mình sẽ dự một giải châu Á trong năm nay,mình muốn và nếu "thân chủ" đồng ý,xin gửi cho mình một chiếc cốt vợt để mình mang đi nhờ đánh giá của các bạn nước ngoài,nhất là những VĐV hàng đầu thế giới.

Nếu "thân chủ" đồng ý xin gửi cho Phúc - trọng tài của Đà Nẵng,người sẽ chính thức tham dự điều hành giải vô địch toàn quốc 2013 tại Đà Lạt vào tháng 4 tới đây để chuyển cho mình.

Chúc "thân chủ" ngày càng thành công với niềm đam mê bất tận của mình !

hunghanoi
Gởi Anh Hunghanoi ! Tối nay an còi sẽ đưa cây vợt ACT cho Anh Phúc ĐN để gởi cho Anh đó . Chúc Anh sức khỏe và sẽ có nhiều ảnh đẹp để AE BB Chiêm ngưỡng

hunghanoi

Super Moderators
Gởi Anh Hunghanoi ! Tối nay an còi sẽ đưa cây vợt ACT cho Anh Phúc ĐN để gởi cho Anh đó . Chúc Anh sức khỏe và sẽ có nhiều ảnh đẹp để AE BB Chiêm ngưỡng

Mình vẫn theo dói topic hàng ngày và rất phấn khởi trước sự đón nhận nihiệt tình của đông đảo bà con với dòng sản phẩm ACT.Hy vọng ACT ngày càng cải tiến để phát triển và trở thành thương hiệu Việt chuyên về cốt vợt được nhiều người biết và sử dụng !

Có dịp nhất định mình sẽ nhờ các bạn nước ngoài có chuyên môn cao đánh giá,nhận định và góp ý !

Bình luận từ Facebook