Copy đơn LLTT/TS7 vs Yên trọng tài/Kiên organ trị giá ít nhất 320 bia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm nay đôi LLTT-TS7 đã rất may mắn vượt qua đôi anh Yên- Kiên với tỷ số 3-1!!! Xin chúc mừng các bác đã ở cửa 2 đội. Còn các bác ở cửa đôi Thắng- Tuấn thì k mất xèng. hihi. Bác Thắng râu may mắn nhất khi vừa ở cửa bia lại trúng tỷ số 3-1 làm luôn hộp bóng Butter của bác Spy!!!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chia vui với đội giang hồ xóm nhé:

[video=youtube;Xt71vBIsF68]http://www.youtube.com/watch?v=Xt71vBIsF68&list=UUNARPRi3KYrmrdLjqpXHlAw&index=1&feature=plcp[/video]

choctietlon

Super Moderators
Nghe làng đồn là đội T7 và LLTT thua có 1 trận đôi thôi nên ép đề về 3-1.
Các chú quá hay đấy ! Bia Bia Bia Bia Bia
Hôm nay nếu không bận đánh HN Pre thì cũng qua cổ vũ nhưng đành chịu. hic hic hic

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nghe làng đồn là đội T7 và LLTT thua có 1 trận đôi thôi nên ép đề về 3-1.
Các chú quá hay đấy ! Bia Bia Bia Bia Bia
Hôm nay nếu không bận đánh HN Pre thì cũng qua cổ vũ nhưng đành chịu. hic hic hic

Hôm nay đội em may mắn thắng do xếp đội hình đúng thôi bác!!! Em đánh chủ lực. Trận 1 em thắng anh Kiên 3-0. Trận 2 Thắng ủn thắng anh Yên 3-2 ( ván 5 16-14). Trận đôi bên em thua 2-3. Trận 4 em thắng nốt anh Yên 3-2 ( em dẫn trước 2-0 mà tý chết). May quá. Hehe. Cũng may trận 4 em thắng anh Yên k đôi em Thua rồi vì thêm trận ngoài lề 10 bia thì Thắng ủn thua anh Kiên 1-3. Nói chung trận đấu rất lâm ly. Thắng là do may mắn thôi!!! Xin cảm ơn bác Hùng HN cùng các bác tổ trọng tài Quốc Gia đã tham gia bắt rất chuẩn và công tâm. Và em cũng k quên cám ơn các bác đã đứng cửa 2 bên để trận đấu thêm phần ý nghĩa, hấp dẫn và kịch tính. Xin cám ơn các bác. Hẹn gặp lại!!!

Last edited:

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Mình đứng cửa Yên - Kiên được BTC hứa khi xong sẽ nhắn tin thông báo tỷ số và địa điểm uống Bia. Đến sáng nay đọc bài mới biết mình đã được uống Bia hơi

choctietlon

Super Moderators
Mình đứng cửa Yên - Kiên được BTC hứa khi xong sẽ nhắn tin thông báo tỷ số và địa điểm uống Bia. Đến sáng nay đọc bài mới biết mình đã được uống Bia hơi

Vụ này bác cứ lôi cái ông BTC trận này ra mà thịt đòi lại 2 két thôi.:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Drhongson

Đại Tá

BTC xin chuyển lời xin lỗi chân thành nhất tới đội trưởng Xuananhcstc vì đã quên nhắn thông tin như đã hứa do trận đấu căng thẳng và bia rượu lu bu quá. Vụ này xin được tạ lỗi bằng bia, không biết bao nhiêu bia mới rửa trôi được lỗi lầm đây.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Có thể khó mà diễn tả nổi cảm xúc khi 1 trận đấu diễn ra trang hoàng mà đầy chất chuyên nghiệp của tổ trọng tài quốc gia do trọng tài quốc tế Hunghanoi dẫn đầu nắm bắt. Sự nghiêm túc của tổ trọng tài làm cho trận đấu nghiệp dư thêm ý nghĩa và chất lãng mạn được ae nghiệp dư như Tuấn số 7 cùng LLTT thăng hoa ...

Tranh thủ Spy hóa thân làm ông bầu với vai trò điếu đón cũng hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của mình với trận thủy chiến chiều qua.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Trận đấu trở nên đầy tính chuyên nghiệp khi trọng tài Quốc tế Hunghanoi có đôi lời điều lệ nhắn nhủ nhóm nghiệp dư và Tuấn số 7 đi chủ lực với trận mở đầu đụng Kiên ọc gan...

Mặc dù nghe dọa nạt từ phía thế lực thù địch Rùa mọc lông nhưng với tinh thần thép của người lính Tuấn 7 thì mọi chuyện đó như ầu ơ trẻ thơ ...

Những quả giao bóng đầy chất oẳn tà là vằn nhưng anh hóa giải tài tình

1 pha chuẩn bị quả giao mang hình ảnh Kiên ọc gan

Người chiến sĩ ấy ai đã đặt tên để rồi trên chiến trường đầy bản lãnh đối diện với 1 ca khó như Kiên ọc gan

thangRau

Đại Uý

Tớ khẳng định với X.Ánh là hôm qua hình như Spy có nộp hộ bia cho cửa thua cuộc, hihi...k biết có tên của X.Ánh k ???

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Giang hồ ngoài cuộc ngắm nhìn những pha giao bóng kinh điển mà ngạc nhiên ngỡ ngàng ...

Nhưng đối với bản lĩnh của T7 thì việc cho đối phương ăn bưởi 3 roi cũng đơn giản như mình đã từng ăn...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Người hùng thầm lặng với vai trò camera men đứng cửa 10 bia vẫn miệt mài cài đặt máy cho tăng độ chuẩn

Và trận kế tiếp khi ở vị trí tiên phong thì LLTT gặp chủ lực Yên trọng tài. Thủ tục đầy chất chuyên môn cao khi xem qua vũ khí của nhau và rồi cao thủ Yên trọng tài chỉ thốt lên 1 câu, kiếm sắc quá khi chạm vào ti mo boi ZLC của LLTT tí đứt tay ...

Một pha giao bóng cực xoắn của cao thủ Yên trọng tài

Khán giả 2 bên cổ vũ nhiệt tình cho trận chiến .

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Không uổng công mình đầu tư 30 bia cho hai côn đồ này. Không biết khi nào mới có clip đây?

cari3h

Moderator
Xin chúc mừng cchiến thắng của hai côn đồ thủ đô. Chúc mừng sự môi giới thành công của Anh cò Dao Rỉ. Bác có uống hộ e 20 bia ủy quyền của bác Tuy ko đới?

Drhongson

Đại Tá
Em khẳng định với bác hôm qua đã có tiền anh X.Ánh nộp bia. Hehe.

Anh Ánh đã chuyển 40 bia cho BTC một ngày trước đó và số bia này đã được chuyển hết vào liên hoan. Vấn đề ở chỗ anh Ánh bận dẫn đội Vitas D thi đấu và bia sau đó ở Huy Hoàng nên có nói là có thể ra muộn nếu đi được và yêu cầu Spy nhắn tin kết quả trận đấu và địa điểm liên hoan nhưng do bận công tác tổ chức và bia bọt ầm ĩ sau đó nên quên mất nhắn tin cho anh Ánh. V/đ này Spy đã xin lỗi anh Ánh và xin được phạt bia rồi các bác nhé.

Drhongson

Đại Tá
Xin chúc mừng cchiến thắng của hai côn đồ thủ đô. Chúc mừng sự môi giới thành công của Anh cò Dao Rỉ. Bác có uống hộ e 20 bia ủy quyền của bác Tuy ko đới?

Hôm qua cố uống hộ cô Cà mấy chục bia nên say quá. Riêng cô Cà có đặt cược với Spy một kèo "nhậy cảm" cô cứ nhớ đấy hôm nào ra Hà Nội sẽ "giải quyết".

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm qua cố uống hộ cô Cà mấy chục bia nên say quá. Riêng cô Cà có đặt cược với Spy một kèo "nhậy cảm" cô cứ nhớ đấy hôm nào ra Hà Nội sẽ "giải quyết".

Kèo " nhạy cảm" là kèo gì thế bác??? Bác cho em tham gia với

Bình luận từ Facebook