Copy đơn LLTT/TS7 vs Yên trọng tài/Kiên organ trị giá ít nhất 320 bia

thangRau

Đại Uý
Rùa là thương hiệu rồi, k nên ghen tị khi thi đấu.
Túm lại, rủ Rùa nổi lên vào thứ 3 tuần tới, đầy bia tai xới BK nhé ...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Lạy hồn, mấy ông chém gió vừa thôi. Bão chưa tan mà lại tạo thêm gió à????
Có giỏi thì thứ 3 tới ra Bách Khoa mà chém nhau. A ở cửa Rùa mỗi trận 10 bia, với điều kiện trong ngoài như nhau

Dám bước ra sân bách khoa là em đánh cho nát hàng ngay.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đố ông Rùa dám ra??? Bùng bimbim tự nhiên anh em thấy bực mình. K đáng là bao, quan trọng nhân cách. Đàn ông đã nói là làm chứ k à ơi được!!!

Nhatmot

Binh Nhì
Lôi cái này ra cho Hoà rùa sợ hết gáy lung tung.

Hôm đó tại địa chỉ thi đấu em ngồi cổ động cho anh tuấn và anh thắng. Chờ mãi không thấy anh hòa rùa đâu zzzz chắc sợ không dám đên các bác

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nói chung là những ai bị em oánh cho nát hàng thường hay trầm cảm,tự kỉ,dằn vặt bản thân rồi hay nói miên man lắm.Nếu ko ra sân đc thì đó cũng là lẽ thường tình.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nói chung là những ai bị em oánh cho nát hàng thường hay trầm cảm,tự kỉ,dằn vặt bản thân rồi hay nói miên man lắm.Nếu ko ra sân đc thì đó cũng là lẽ thường tình.

Các bác đặt biệt danh cho anh Hòa nhà em là Hòa " rùa" quả k sai. Đánh bóng gì mà cứ khua khoắng linh tinh để ăn lưới và bon. Thua độ thì bùng, lặn mất tăm. Chán thật!!! Quá xấu hổ:p:p Đã thua lại còn thách người thắng lấy được Bimbim của mình. Đúng là 1 hành động đáng lên án...:cool:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thôi rm xin bác Thắng. Ông Rùa đang bùng 200 bim bim của anh em. K cho bùng được bác à. Còn vụ 10 bia quá đơn giản. Hôm trước gặp em trận đầu cụ rùa ăn may thôi. Ván 5 em dẫn 9-8, bị bon và lưới thành ra thua lại chứ k có vị gì. Đúng là Rùa!!!

Thứ nhất là anh ko bùng của chú nào cả ko nên nói ko thành có gây bực mình!
Thứ 2 ít khi ai phải theo anh mới đánh.
Thứ 3 cỡ như TS7 và MTT thì muốn chén như lấy đồ trong túi thôi có gì đâu phải này nọ.
Thứ 4 bác Spy nên phát ngôn chính xác ko anh em hiểu lầm tưởng em bùng 200 bim bim đấy!
Bác mà ghét em thì cứ bao thẳng 1 câu là anh muốn chén chú nhưng ko được nên anh giật dây cho mấy chú giang hồ vặt kia thịt em chứ gì????????
Túm lại là mấy chú gáy topic này cứ liệu thần hồn!Thuận thiên kiếm của em đã rút ra là ko nhìn thấy bia chảy tiền rơi là nó ko tra vào vỏ đâu!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Lạy hồn, mấy ông chém gió vừa thôi. Bão chưa tan mà lại tạo thêm gió à????
Có giỏi thì thứ 3 tới ra Bách Khoa mà chém nhau. A ở cửa Rùa mỗi trận 10 bia, với điều kiện trong ngoài như nhau

Bác Thắng râu dao này em nói khí ko phải là bác thật sự sáng dạ!!!!!!!
Trong ngoài như nhau!Câu nói này phải dành cho anh Dao mẻ chứ??????????

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thứ 3 cỡ như TS7 và MTT thì muốn chén như lấy đồ trong túi thôi có gì đâu phải này nọ.
Thứ 4 bác Spy nên phát ngôn chính xác ko anh em hiểu lầm tưởng em bùng 200 bim bim đấy!
Bác mà ghét em thì cứ bao thẳng 1 câu là anh muốn chén chú nhưng ko được nên anh giật dây cho mấy chú giang hồ vặt kia thịt em chứ gì????????
Túm lại là mấy chú gáy topic này cứ liệu thần hồn!Thuận thiên kiếm của em đã rút ra là ko nhìn thấy bia chảy tiền rơi là nó ko tra vào vỏ đâu!
A đây rồi, hóa ra là bác không bùng 200 gói Bimbim của anh em. Kaka. Tự bác thấy bực mình và xấu hổ là được. Hehe.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác Thắng râu dao này em nói khí ko phải là bác thật sự sáng dạ!!!!!!!
Trong ngoài như nhau!Câu nói này phải dành cho anh Dao mẻ chứ??????????

Bác chiều mai hoặc chiều thứ 3 tuần sau bác có mặt ở Bách Khoa em đảm bảo bác nát hàng với em. Bác đừng trách đao kiếm vô tình nhé!!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Bác chiều mai hoặc chiều thứ 3 tuần sau bác có mặt ở Bách Khoa em đảm bảo bác nát hàng với em. Bác đừng trách đao kiếm vô tình nhé!!

Anh bực mình với bác Spai toàn phao tin đồn nhảm và lại có mấy chú nghe kích động linh tinh nữa!
Chú mới thay vợt thì đừng ọ ọe nhiều đánh thua anh lại thay vợt thì chỉ béo chủ shop Thắng ủn thôi!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh bực mình với bác Spai toàn phao tin đồn nhảm và lại có mấy chú nghe kích động linh tinh nữa!
Chú mới thay vợt thì đừng ọ ọe nhiều đánh thua anh lại thay vợt thì chỉ béo chủ shop Thắng ủn thôi!

Thế thì bác phải cho bác Spy vào chảo lửa Bách Khoa thôi. Đố bác làm được đấy???

Drhongson

Đại Tá

Con Rùa này giải thích hơi bị lòng vòng đó. Đừng để anh phải bực mình. Thứ 3 tuần tới tại BK để giải quyết cho sòng phẳng thách con Rùa hãy mang thiên bảo kiếm đến giải quyết các ân oán như sau :

Con rùa - Spy : 20 bia
Con rùa - LLTT : 10 bia
Con rùa - TS7 : 10 bia

Nếu Hoà rùa dám đến và tỷ thí anh em sẽ cho vụ Bím bím vào quên lãng còn không bia đá sẽ lưu danh tiếng xấu muôn đời.

Last edited by a moderator:

tuấn số 7

Thiếu Uý

Con Rùa này giải thích hơi bị lòng vòng đó. Đừng để anh phải bực mình. Thứ 3 tuần tới tại BK để giải quyết cho sòng phẳng thách con Rùa hãy mang thiên bảo kiếm đến giải quyết các ân oán như sau :

Con rùa - Spy : 20 bia
Con rùa - LLTT : 10 bia
Con rùa - TS& : 10 bia

Nếu Hoà rùa dám đến và tỷ thí anh em sẽ cho vụ Bím bím vào quên lãng còn không bia đá sẽ lưu danh tiếng xấu muôn đời.
Nhất nhất nhất trí với bác Spy. Thách kẹo bác rùa dám đến. Kể cả có bác Thắng râu ở cửa???

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chiều mai có trận độ 200 bia giữa chủ sới và LLTT và thứ 3 sau chưa cần đánh đã có 90 bia rồi đó bác Spy. Mời bác qua ăn thêm món đặc sản: Rùa om chuối đậu. Hehe.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Gáy te te làm loạn cả topic đang hay với đầy chất chuyên môn cao.Bác rùa mọc lông liệu cái thần hồn.Chiều thứ 3 mà ra là oánh cho toác gáo ngay,đập cho 3 búa vào đầu như cướp giật fim Hồng kông ngay.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Công nhận bác Rùa phát ngôn chỉnh chu đấy,nhưng thực hành có lẽ chưa chính xác.Nếu muốn chứng tỏ bị oan uổng thì thứ 3 này ra công luận để e phán xet cho.đừng vì thua e mà ăn nói miên man.

Bình luận từ Facebook