Cổ Kiếm - Cũ Kiếm - Độc Kiếm

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đúng em làm gì có zang xanh đâu hơ hơ
Hớ, chơi ZJK ALC mà lại bảo Long 3 là xịt ạ, thế bác đừng bán vội, bác đánh tiếp cho em tuần nữa đi, đảm bảo với bác là nó không xịt hơn ZJK ALC đâu ạ, và nếu bác cảm thấy em nó xịt thì

1. Bác sẽ rất yêu em nó sau 1 tháng tiếp tục

2. Bác xem lại nguồn vợt bán cho bác nhé

Em mong rơi vào trường hợp 1

club7337

Đại Tá
Hớ, chơi ZJK ALC mà lại bảo Long 3 là xịt ạ, thế bác đừng bán vội, bác đánh tiếp cho em tuần nữa đi, đảm bảo với bác là nó không xịt hơn ZJK ALC đâu ạ, và nếu bác cảm thấy em nó xịt thì

1. Bác sẽ rất yêu em nó sau 1 tháng tiếp tục

2. Bác xem lại nguồn vợt bán cho bác nhé

Em mong rơi vào trường hợp 1
Zang alc mới mua đang đánh cảm giác thấy hơn hẳn Long 3 , giải thích rất khó nói nhưng nói chung là xịt hơn, Long 3 em thấy kéo bóng lên vất hơn. Còn nguồn xin thưa bác cây này của em D9 mang ra quảng cáo từ thớt đầu tiên riview về Long 3. Em đánh được khoảng tháng bỏ chỗ, thấy đánh Hao 2 còn hay hơn thì phải. Hay do em nhỉ chắc tại cái tay của em bác ạ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Zang alc mới mua đang đánh cảm giác thấy hơn hẳn Long 3 , giải thích rất khó nói nhưng nói chung là xịt hơn, Long 3 em thấy kéo bóng lên vất hơn. Còn nguồn xin thưa bác cây này của em D9 mang ra quảng cáo từ thớt đầu tiên riview về Long 3. Em đánh được khoảng tháng bỏ chỗ, thấy đánh Hao 2 còn hay hơn thì phải. Hay do em nhỉ chắc tại cái tay của em bác ạ
ZJK đánh về độ an toàn thì em nghĩ chả kém thằng nào, kể cả VIS.

VIS chỉ hơn ZJK ALC về khả năng phát lực thôi, chứ cảm giác an toàn thì VIS dưới ZJK ALC một bậc ạ, thế nên em cứ khi nào loạn đao lại đánh ZJK ALC, chuẩn chỉ ngon lành em lại đánh VIS. Vì đánh VIS có thể thăng hoa, nhưng ZJK ALC thì đánh làm cho đối thủ nản luôn, vì bóng nó cứ vào bàn phầm phập, không khó nhưng dai như đỉa, thành ra jeu moi móc xỉa xói nhưng cảm giác chưa tốt thì ZJK ALC là đỉnh của đỉnh.

Riêng về Long 3, nó chả kém Long 5 tí nào, chỉ có cái cảm giác hơn thôi, chứ nó nẩy tưng như ngựa, giật cái cũng chết liền, khỏi đánh cái thứ 2, nhưng mà bác bị công trước thì bí lắm, vì khó phản công, phải chờ được đối nó cho mình ra xa bàn mới làm được, mà nhiều khi nó công cú 2 Long 3 đã nghẻo rồi thì phản công mới cả lùi xa gì nữa. Nhưng em vẫn đánh giá Long 3 ngon hơn Long 5, vì 5 chỉ được cái phũ hơn, chứ cảm giác thì đánh Long 3 thíc hơn. Long 5 nếu ai muốn hiểu thì đánh thử Innerforce ZLC xem thế nào, gần giống nhau ạ.

club7337

Đại Tá
ZJK đánh về độ an toàn thì em nghĩ chả kém thằng nào, kể cả VIS.

VIS chỉ hơn ZJK ALC về khả năng phát lực thôi, chứ cảm giác an toàn thì VIS dưới ZJK ALC một bậc ạ, thế nên em cứ khi nào loạn đao lại đánh ZJK ALC, chuẩn chỉ ngon lành em lại đánh VIS. Vì đánh VIS có thể thăng hoa, nhưng ZJK ALC thì đánh làm cho đối thủ nản luôn, vì bóng nó cứ vào bàn phầm phập, không khó nhưng dai như đỉa, thành ra jeu moi móc xỉa xói nhưng cảm giác chưa tốt thì ZJK ALC là đỉnh của đỉnh.

Riêng về Long 3, nó chả kém Long 5 tí nào, chỉ có cái cảm giác hơn thôi, chứ nó nẩy tưng như ngựa, giật cái cũng chết liền, khỏi đánh cái thứ 2, nhưng mà bác bị công trước thì bí lắm, vì khó phản công, phải chờ được đối nó cho mình ra xa bàn mới làm được, mà nhiều khi nó công cú 2 Long 3 đã nghẻo rồi thì phản công mới cả lùi xa gì nữa. Nhưng em vẫn đánh giá Long 3 ngon hơn Long 5, vì 5 chỉ được cái phũ hơn, chứ cảm giác thì đánh Long 3 thíc hơn. Long 5 nếu ai muốn hiểu thì đánh thử Innerforce ZLC xem thế nào, gần giống nhau ạ.
Em có khoảng hơn chục cây, cứ đánh hết cây nọ lái đánh cây kia, gần đây chung thuỷ và cảm thấy hợp nhất là King 3 fhtg3 bhten 64. Mấy hôm đánh thấy vui vui lại lấy Zang hoặc Vis hoặc Hao2 nói chung là lung tung sao cho có cảm giác vui là chính bác ạ. Long V mọi ngừoi cũng khen hay nhưng em thấy trên dđ mọi ngừoi ít bình luận mà chẳng thấy khen mấy nên không ôm về, giờ bác nói Long 3 ngon thế thì em đã cho em nó bay rồi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác nói thế là động tác của bác chậm, có xu hướng miết bóng rồi kéo, chứ không đánh theo kiểu vỗ táp, bạn bác đây @Trainee , giao mà hợp thì tốt :p:p:p:p:p:p:p:p:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình thấy đánh h3 miết rồi kéo an toàn hơn.Đánh theo kiểu vỗ táp,dùng mặt 729 an toàn,khó chịu hơn dù là vỗ nhẹ.
Riêng về kéo cũng có nhiều loại ạ.

Kiểu @Trainee giống @phi hung , chờ bóng vào hẳn vợt, rồi kéo vồng lên, mới ấn vợt xuống, tức là quỹ đạo nó vòng hẳn lên

Đa số anh em, giờ em cũng đánh thế, là quỹ đạo cong theo hình cầu

Vỗ táp là hình cầu nhưng tâm ở phía trên trần

tuyetvu79

Đại Tá
Mình thấy đánh h3 miết rồi kéo an toàn hơn.Đánh theo kiểu vỗ táp,dùng mặt 729 an toàn,khó chịu hơn dù là vỗ nhẹ.
..

Kiểu @Trainee giống @phi hung , chờ bóng vào hẳn vợt, rồi kéo vồng lên, mới ấn vợt xuống, tức là quỹ đạo nó vòng hẳn lên

.....
2 hôm nay mình tập đánh tg3 bên BH.... mỏi và nhức vai wa các Bác ợ...lúc truoc đánh BH đâu có bị j...?
Cảm giác mình đánh bóng wa bàn yếu lực wa....tính sát thuong k cao
Chả thấy gây kho j cho đối thủ, trừ mấy cú phang ngang thẳng tay khi canh đuoc bóng dựng lên..

nvh78

Đại Tá
..

.....
2 hôm nay mình tập đánh tg3 bên BH.... mỏi và nhức vai wa các Bác ợ...lúc truoc đánh BH đâu có bị j...?
Chả thấy gây kho j cho đối thủ, trừ mấy cú phang ngang thẳng tay khi canh đuoc bóng dựng lên..
Mặt Tàu mà lị...

nvh78

Đại Tá

Kiểu này cũng giống mình,nhưng chỉ dùng với những ĐT ngang hoặc dưới cơ thôi,trên cơ họ bạt hay ép bóng chết luôn.Giật kiểu này phải tạo điểm rơi thật tốt mới có cơ hội ăn điểm

Red Arc

Đại Tá
Kg phải kiếm độc, cũng kg phải kiếm cổ mà e nó chỉ là kiếm lạ thôi

phi hung

Đại Tá
..

.....
Lắp mặt đó vừa nặng lại xịt lên phải mạnh lại phát lực không thoát ra được lên mới đau vai bạn ah,mình cũng bi thế mấy tháng rồi

Bình luận từ Facebook