Cổ Kiếm - Cũ Kiếm - Độc Kiếm

club7337

Đại Tá
64,80,05 thì 64 mềm nhất.64 là 5.1 ;80 là 5.5 ;05 là 6.4
Chưa thử 64 nhưng đang đánh 2 mặt khác có độ cứng là 5.9 và 6.1 mà thấy vẫn bị mềm,ko tấn công trái đc,thiếu lực lắm nên phải thử lên cứng hơn nữa.Hnay lắp vega pro có độ cứng là 7 xem sao
đánh trái mà chọn mặt cứng đúng là hơi thua bác rồi đó

club7337

Đại Tá
Trái gặp yếu thì tấn,gặp ngang thì ép đôi công,gặp ĐP công thì phản đòn mà:D:D:D
đấu pháp này theo em không được hợp lý lắm, vì đánh với ngang cơ mà phải dùng quả trái để quyết thì Fh bị kém, gặp đối phương công để phản đòn đó là thụ động trong chiến thuật và gò bóng trong trận đấu chưa tỉnh táo trong gài bóng. theo em bác nên chọn racsan tubor ấy dánh trái hay mà lại cực bền. nên chuẩn cho đấu pháp nhất định. Gặp trình cao nó lùa sang hai bên bóng lúc nặng lúc nhẹ không quạt trái được đâu. nguyên tác chơi của em là FH được đặt lên hàng đầu, tất cả tay chân phục vụ FH. Báo cáo hết

nvh78

Đại Tá
đấu pháp này theo em không được hợp lý lắm, vì đánh với ngang cơ mà phải dùng quả trái để quyết thì Fh bị kém, gặp đối phương công để phản đòn đó là thụ động trong chiến thuật và gò bóng trong trận đấu chưa tỉnh táo trong gài bóng. theo em bác nên chọn racsan tubor ấy dánh trái hay mà lại cực bền. nên chuẩn cho đấu pháp nhất định. Gặp trình cao nó lùa sang hai bên bóng lúc nặng lúc nhẹ không quạt trái được đâu. nguyên tác chơi của em là FH được đặt lên hàng đầu, tất cả tay chân phục vụ FH. Báo cáo hết
BH hay thì tầm ngang cơ,gài bóng chủ động cho đánh rồi đè bóng phát hết hoặc sẽ có quả sau cho mình đánh.Đánh kiểu này nhàn nhã lắm.Rasant turbo lại cứng hơn vega pro cơ.Đang định nếu vega chưa đủ độ cứng thì lấy em đó

club7337

Đại Tá
BH hay thì tầm ngang cơ,gài bóng chủ động cho đánh rồi đè bóng phát hết hoặc sẽ có quả sau cho mình đánh.Đánh kiểu này nhàn nhã lắm.Rasant turbo lại cứng hơn vega pro cơ.Đang định nếu vega chưa đủ độ cứng thì lấy em đó
đánh bh cho vợt này thì thế này còn đánh vợt khác thì bh lại phải khác, nếu thay đổi liên tục tảu hỏa nhập ma luôn

club7337

Đại Tá
Bh ổn định phết.Mà thôi,đi ra chỗ khác ko loãng topic của chủ thớt
Vưa ra xem sản phẩm sup rồi, hái hức quá mà thấy mấy vết nhìn em nó chán hẳn. Chắc đợt tới em sẽ mua mới về mất bác ạ. Nhìn ngoài đẹp lắm nhưng thật kỹ thì có mấy vết ở cạnh. Buồn quá ạ

Bình luận từ Facebook