Toàn quốc Closed! (Tìm Gergely 21 FL tem đồng)

phuongnguyen

Đại Tá
Ái dà! quên mất ly capuchino nhỉ ;) ;). Thôi thôi trả lại cây vợt a hoặc có cây tem đồng nào đem ra là được, còn capu a mời hihihi.
Chuyên tâm tập luyện a à, k còn tem tiếc gì hết, sardius cua a thì để cho 1a lớn tuổi clb đánh , chung thuỷ với thuần gỗ cho kỹ thuật lên ... Combo của Đinh Quang Linh : cr 2 con ten ..kkk

macarong

Trung Uý
À cây đó của manhga_phuoclong post và mình cũng có hỏi bạn Red Arc rồi :D. Cây đó thì để sưu tầm trưng tủ chứ đem ra oánh tiếc lắm!

Thay vì chỉ up up up đơn điệu thì mình muốn thay đổi chút không khí ấy mà ;). Cây này mình có mượn chơi thử, thích kiểu cán cầm vuông vừa tay, thích chất carbon xa xưa sờ là nảy, và quan trọng thấy hợp tay nên thích tìm bạn à :).
Thấy anh có vẻ rất thich em này, em sẽ giúp anh, anh đưa ra tiêu chuẩn đi.

huymdt

Thượng Tá
Thấy anh có vẻ rất thich em này, em sẽ giúp anh, anh đưa ra tiêu chuẩn đi.
Ôi! cảm ơn bạn macarong rất nhiều. Chỉ cần nguyên bản "không rách rời chắp vá" thôi bạn ah, tầm loanh quanh 90% là được chứ đừng mất duyên quá :). Thủ tục bạn nhắn giúp mình nhé. Thanks so much

macarong

Trung Uý
Ôi! cảm ơn bạn macarong rất nhiều. Chỉ cần nguyên bản "không rách rời chắp vá" thôi bạn ah, tầm loanh quanh 90% là được chứ đừng mất duyên quá :). Thủ tục bạn nhắn giúp mình nhé. Thanks so much
ST được không anh, nếu ko được để em tìm giúp

Bình luận từ Facebook