Toàn quốc Closed! (Tìm Gergely 21 FL tem đồng)

huymdt

Thượng Tá
Cây chú đưa ảnh chú đã hỏi @Red Arc chưa vậy.
À cây đó của manhga_phuoclong post và mình cũng có hỏi bạn Red Arc rồi :D. Cây đó thì để sưu tầm trưng tủ chứ đem ra oánh tiếc lắm!

Chúc mọi người và việc tìm được vợt là 2 việc khác nhau. Cây này đem lại cảm nhận thế nào mà chú lại thích?
Thay vì chỉ up up up đơn điệu thì mình muốn thay đổi chút không khí ấy mà ;). Cây này mình có mượn chơi thử, thích kiểu cán cầm vuông vừa tay, thích chất carbon xa xưa sờ là nảy, và quan trọng thấy hợp tay nên thích tìm bạn à :).

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
À cây đó của manhga_phuoclong post và mình cũng có hỏi bạn Red Arc rồi :D. Cây đó thì để sưu tầm trưng tủ chứ đem ra oánh tiếc lắm!

Thay vì chỉ up up up đơn điệu thì mình muốn thay đổi chút không khí ấy mà ;). Cây này mình có mượn chơi thử, thích kiểu cán cầm vuông vừa tay, thích chất carbon xa xưa sờ là nảy, và quan trọng thấy hợp tay nên thích tìm bạn à :).
====
Ô, một cách up bài rất lịch sự. Bác @huymdt ở đâu và năm nay bao nhiêu tuổi rồi?

huymdt

Thượng Tá
====
Ô, một cách up bài rất lịch sự. Bác @huymdt ở đâu và năm nay bao nhiêu tuổi rồi?
Cảm ơn bạn meoluoi :). Trên diễn đàn này thì bác meoluoi xem như là tiền bối của mình rồi. Mình ở Đà Nẵng, dịp rồi bận đi công tác nên không được gặp các bạn ghé thăm DN! Mình sn 1971 bạn à.

meoluoitmb

Đại Tá
Cảm ơn bạn meoluoi :). Trên diễn đàn này thì bác meoluoi xem như là tiền bối của mình rồi. Mình ở Đà Nẵng, dịp rồi bận đi công tác nên không được gặp các bạn ghé thăm DN! Mình sn 1971 bạn à.
Ái chà, vậy Bác nhiều tuổi rồi. Chúc Bác nhanh kiếm được vợt nhé. Nếu nhìn thấy ai có sẽ báo Bác.

manhga_phuoclong

Đại Uý
Tại sao a chưa biết mày nhỉ? mày cứ chờ đấy, vô nam đợt tới tao hỏi tội mày.
Vì e trình gà với lại mới tham gia diễn đàn thôi mà anh, sao a biết đc, e chủ yếu đọc là chính k comment nhiều nữa, hihi, rất hân hạnh đc đón tiếp anh vào nam.

huymdt

Thượng Tá
Ta tìm Em như tìm lá diêu bông,
Không gặp lá, chỉ gặp hoa với cỏ,
Không gặp Em, chỉ gặp "hàng" xa lạ,
Nên giờ này ta vẫn mãi đi rong...

Kẻ đi rong đang muốn đi tìm mộng!!

phuongnguyen

Đại Tá
Ta tìm Em như tìm lá diêu bông,
Không gặp lá, chỉ gặp hoa với cỏ,
Không gặp Em, chỉ gặp "hàng" xa lạ,
Nên giờ này ta vẫn mãi đi rong...

Kẻ đi rong đang muốn đi tìm mộng!!
Tìm e như thể tìm "chim".. 25/7 nay ra ĐN , k biết có duyên diện kiến ông anh hay k??
Ở phanchautrinh ...clb o dau gan vay a??

huymdt

Thượng Tá
Tìm e như thể tìm "chim".. 25/7 nay ra ĐN , k biết có duyên diện kiến ông anh hay k??
Ở phanchautrinh ...clb o dau gan vay a??
Oh yeah! ra công tác hay relax holiday vậy Phương? Alo mình thích tới đâu mình đưa tới đó (BMB Lê Hồng Phong, CLB Phan Chu Trinh, CLB Vĩnh Trung, CLB Stiga QK5, ngoài ra còn vô số kể các clb lớn nhỏ khác hihihi). Đoà Nẽng nhỏ chút xíu mà :D.

phuongnguyen

Đại Tá
Oh yeah! ra công tác hay relax holiday vậy Phương? Alo mình thích tới đâu mình đưa tới đó (BMB Lê Hồng Phong, CLB Phan Chu Trinh, CLB Vĩnh Trung, CLB Stiga QK5, ngoài ra còn vô số kể các clb lớn nhỏ khác hihihi). Đoà Nẽng nhỏ chút xíu mà :D.
Đưa gđ nghĩ hè....wa..đn nhieu clb the..minh o ksan cua nguoi ban So 2 hay 12 gi do, phanchutrinh..ke hoach chi tiet minh se alo ong anh....thank

huymdt

Thượng Tá
Đưa gđ nghĩ hè....wa..đn nhieu clb the..minh o ksan cua nguoi ban So 2 hay 12 gi do, phanchutrinh..ke hoach chi tiet minh se alo ong anh....thank
Điểm đến Đà Nẵng, một sự lựa chọn khá thú vị với đầy đủ khung cảnh thiên nhiên sông, núi, biển :D. Welcome gđ bạn nhé :D.

Bình luận từ Facebook