CLOSE

szlc

Thượng Tá
Mình là mình biết e tsp này r^^
Lại có vụ gì thầm kín ở đây, tại sao vợt lại nằm trong tay xe lu... he he... lão xe lu này bí ẩn đây, cẩn thận bị quy vào tội: "Tiêu thụ đồ của người khác phạm pháp mà có" nhá...

szlc

Thượng Tá
Tính cả chú nữa thì ngày hôm nay a bị 3 người dọa rồi , chỉ có chú là dọa tế nhị nhất - nếu có vô thì alo cho anh để anh trốn nhá
Xăng dầu mới xuống giá được mấy hôm mà có người định đổi nguyên nhân giá Xăng Dầu tăng là do anh , nói thật nản quá e ơi ...
he he, dạo này e ngẫm ra một điều rồi anh ạ, đéo bênh người đúng nữa, xã hội nó đảo cmn lộn lên rồi...
Tóm lại giờ cứ shop nào làm ăn láo toét mất dạy là em bênh, thằng nào bố láo, láo nháo là em ủng hộ. Chứ đứng về phe người tốt toàn bị ăn gạch.
Đinh công mạnh cái bọn làm ăn tử tế. Chết cmn chúng mày hết đi.... để cho láo nháo lên ngôi... đa tạ.

szlc

Thượng Tá
he he, dạo này e ngẫm ra một điều rồi anh ạ, đéo bênh người đúng nữa, xã hội nó đảo cmn lộn lên rồi...
Tóm lại giờ cứ shop nào làm ăn láo toét mất dạy là em bênh, thằng nào bố láo, láo nháo là em ủng hộ. Chứ đứng về phe người tốt toàn bị ăn gạch.
Đinh công mạnh cái bọn làm ăn tử tế. Chết cmn chúng mày hết đi.... để cho láo nháo lên ngôi... đa tạ.
Đệt ngẫm lại vẫn cay bọn chó đáp gạch vào em anh ạ, mà em có làm cái đéo gì đâu, bảo vệ quyền lợi cho chúng nó chứ... tính em hèn, bẩn, thù dai đéo ai bằng....

szlc

Thượng Tá
Thôi em bức xúc tý thôi, xin lỗi anh em nhé, thông cảm cho em... để anh em phải đọc những dòng không hay ho...
Nhưng đời mà các anh, mình đọc sách ngâm thơ mãi rồi, thi thoảng cũng phải giở thiên địa ra mà xem cho nó biết muôn màu cuộc sống chứ.
Ngàn lần mong các anh thông cảm!

thanh_chi_nc

Trung Uý
Mà thế đéo nào từ lúc em đổi phe, chả có viên gạch nào đáp vô thế nhỉ???? Sướng vãi!
Này thì gạch, cho bác viên 6 lỗ luôn nhá

meoluoitmb

Đại Tá
Tại lão Hiệp tung cái mớ tin nhắn lên làm cho bác mèo chán chả buồn vào nữa rồi... =))
-----------
Tỉnh rượu giữa đêm khuya, thú thật đêm nay e chốn vợ đi chơi với đám bạn. Chính mình liên lạc với xelu nhờ cậu ấy check vì nhà xelu cũng khá gần với clb Vương dạy bóng, chủ nhân của cây vợt này là hiệp cũng tạm biết qua việc này vào chiều nay. Tuy nhiên thực hư thế nào thì đợi sáng mai mình nghe báo cáo từ xelu đã các bạn nhé.

tomato

Thượng Sỹ
Thứ 2 tự tay mèo sẽ gửi vợt cho hiệp gà. Chiều qua vợt đã nằm trong tay em trai xelu của mèo
Kết thúc chương trình truyền hình đến nay là hết =)))))
Xin chân thành cám ơn các bác @meoluoitmb @szlc @Red Arc đã cho e những giờ phút thư giãn tuyệt vời ... KakakKa
Cảm ơn cả bình luận viên Sơn nữa chứ anh. Đêm qua sau khi đọc xong em mất ngủ vì não phải suy nghĩ mỡi hiểu hết được các comment của bác szlc. Tks các bác!

meoluoitmb

Đại Tá
Oài đi giải quyết cái đống cứt mà ông szlc bảo tôi vg vào vụ tiêu thụ đồ ăn cắp là sao ta...dek.
Hiệp gà đâu r ý nhở..
====
szlc là một người vui tính mà xelu, xelu khỏi phải hỏi Hiệp Gà, vì anh đã trao đổi với cậu ấy rồi, cậu ấy đã close topic nên không muốn mò vào nữa.

Bình luận từ Facebook