CLOSE

meoluoitmb

Đại Tá
mà thằng xelu em mình đang xây nhà, vất vả đến gầy cả người mà khi mình yêu cầu tham gia chuyên án vẫn lén lút bỏ công trình đi đánh án, khiếp. Tưởng lâu ko đánh án kém đi, thế mà vẫn còn khá nhạy bén. Chiều mai về đây anh cho đi.........TP..........nhé(Đố Bác nào dịch được chữ TP)

thanh_chi_nc

Trung Uý
mà thằng xelu em mình đang xây nhà, vất vả đến gầy cả người mà khi mình yêu cầu tham gia chuyên án vẫn lén lút bỏ công trình đi đánh án, khiếp. Tưởng lâu ko đánh án kém đi, thế mà vẫn còn khá nhạy bén. Chiều mai về đây anh cho đi.........TP..........nhé(Đố Bác nào dịch được chữ TP)
TP: là đi Tán Phét chứ cái quái gì :confused:

cj46

Đại Tá
e chưa đi gửi chuyển phát lần nào. cái này a ỏi ai dân QN cũng biết.
điện thoại và sử dụng internet thì thì trẻ con cũng biết. chỉ người già là ko biết thôi a.
e bận như nào a phải được thấy a mới biết chứ đừng đánh giá qua vài lời nói
Ở công ty mình sếp mềnh cứ chửi mình "chú bận như thế mà vẫn đi đái được à" trước cứ trách sếp mềnh. Giờ mới hiểu

szlc

Thượng Tá
Bang chủ Mèo lười và triển chiêu Xe lu ra tay nhanh như điện, lấy lại thanh danh cho đất vàng đen, tại hạ quả thực khâm phục, lòng cảm thán muốn tặng bài thơ, nhưng ngặt nỗi, tại hạ vốn dân giang hồ nửa mùa. Chỉ xếp sau Vương ca về độ bựa, niêm luật ko thuộc, tán thơ e rằng thêm điếc mũi anh hùng....

Bình luận từ Facebook