CLOSE

szlc

Thượng Tá
Chú mà bức xúc thì tự hỏi người cho chú mượn vợt có bức xúc không? thế mà lời nói chú ấy còn chưa mày tao với chú kìe.... Tìm một người dưng mà bỏ công chở chú đi mua hàng là hiếm lắm đấy, anh nghĩ chú cố gắng giữ lại một chút cái gì còn sót lại chứ không phải cái cốt....
giữ cái gì... lần sau xuống hn đi xe ôm, có mỗi cái cốt ghẻ mà cũng lên đây um lên, thằng hiệp đáng ghét, cái tội chở người ta đi lòng vòng anh hà nội, bụi bỏ mẹ. thằng hiệp này đáng chết lắm, lần sau người ta xuống thì bảo người ta bắt taxi, đỡ nắng, bụi.
Nói chung, nghe qua là em biết chất thằng Hiệp rồi.... không phải nói nhiều.

szlc

Thượng Tá
Thôi, chốt topic:
thằng Hiệp có 2 tội
1. Tội đón bạn Vương nhà mình mà ko đưa ô tô đi đón đưa, Hà nội thì bụi bặm, nắng nôi ===> coi rẻ bạn bè anh em đến thế là cùng.
2. Tội cho mượn cái cốt đểu, có 1tr. Trong khi nhà nó có cả rổ Szlc, super mitazun... toàn hàng hiệu.==> ki bo với anh em.
Hai tội này không thể tha thứ.

Vuongtran

Binh Nhì
lại một tay họ vương....lại còn lên đây này nọ mày tao..... Tự nhìn lại mình xem chứ đừng lên đây chủi bới để lấy cái sĩ diện đểu.... thời gian cầm vợt của người ta là bao lâu rồi....
sorry vì e đang bực mình nên mới mày tao thôi

Vuongtran

Binh Nhì
Cái thứ nhất. Vương mới mượn có 1 tháng thôi, chưa đi trả được.
Cái thứ 2, cốt đó có mỗi một triệu thôi
cái thứ 3 mày là thằng nào thế hiệp, sao mày ngu thế, tự nhiên cho mượn
Cái thứ 4, mày ngu thì chết bệnh tật gì
Cái thứ 5 cốt có 1 triệu mà mày làm thế à??? cốt 50 nghìn mày hãy làm thế nhé, 1 triệu quá nhỏ mày đừng có làm um lên
Cái thứ 6 mày dám gặp vương để lấy cốt không??? mày cẩn thận nhé ý mày làm sao
Cái thứ 7 tao ghét mày rồi hiệp à, mày cho người khác mượn mà ko cho tao mượn. Mày đúng là hiệp, tao ghét mày.
nhảm

Vuongtran

Binh Nhì
Chú mà bức xúc thì tự hỏi người cho chú mượn vợt có bức xúc không? thế mà lời nói chú ấy còn chưa mày tao với chú kìe.... Tìm một người dưng mà bỏ công chở chú đi mua hàng là hiếm lắm đấy, anh nghĩ chú cố gắng giữ lại một chút cái gì còn sót lại chứ không phải cái cốt....
ok. e cám ơn ạ

Vuongtran

Binh Nhì
Thôi, chốt topic:
thằng Hiệp có 2 tội
1. Tội đón bạn Vương nhà mình mà ko đưa ô tô đi đón đưa, Hà nội thì bụi bặm, nắng nôi ===> coi rẻ bạn bè anh em đến thế là cùng.
2. Tội cho mượn cái cốt đểu, có 1tr. Trong khi nhà nó có cả rổ Szlc, super mitazun... toàn hàng hiệu.==> ki bo với anh em.
Hai tội này không thể tha thứ.
nghiêm túc đi bạn.

hiepga

Đại Tá
cái thứ 2.giá trị của cái cốt dùng dồi ấy là 1 triệu
cái thứ 3. bây giờ tao muốn gặp mày để trả cốt ( í mày như nào)
cái thứ 4. tao có đi làm,dậy bóng và cả bán đồ bóng bàn
cái thứ 5. ngày 5.8 tao có nt nói với mày t mang cốt đưa chị mày để chị mày gửi cho mày vì t chưa đi gửi chuyển phát lần nào.
ok
Bạn cứ bình tĩnh. Tôi sẽ up mấy tin nhắn lên để mọi người đối chứng vs cách "chơi" ae, bạn bè của bạn. Xem mẫu thuẫn lời nói ntn. Tôi tham gia diễn dàn, giao lưu buôn bán thế nào ae đeu biết cả. Tôi quan trọng chữ tín với lời hứa chứ k như bạn cứ hứa xong vất đấy.

namvietinbank

Đại Uý
chắc có vài sự hiểu lầm thôi các bác cứ bình tĩnh. Bình thường ở Hạ Long Vương buôn bán và dậy bóng rất uy tín, em nghĩ có gì thì cứ để 2 bác ấy tự trao đổi thôi. bác nào ngứa cựa làm trận 50 bia với em cho vui nhỉ ^^

szlc

Thượng Tá
Bạn cứ bình tĩnh. Tôi sẽ up mấy tin nhắn lên để mọi người đối chứng vs cách "chơi" ae, bạn bè của bạn. Xem mẫu thuẫn lời nói ntn. Tôi tham gia diễn dàn, giao lưu buôn bán thế nào ae đeu biết cả. Tôi quan trọng chữ tín với lời hứa chứ k như bạn cứ hứa xong vất đấy.
thôi anh, up lên làm gì, qua mấy vụ này biết chất nhau rồi, tính em hay đùa. có gì bác bỏ quá cho cái tính sờ dái ngựa của em chết ko bỏ dc.

Vuongtran

Binh Nhì
Chốt lại sự việc là dư lào... Giờ phải nàm thao...
mình đã gửi cốt hôm qua
tôi với bạn ko biết ai chơi ai. bạn uy tín quá rồi

Bình luận từ Facebook