CLOSE

hungtv2002

Đại Tá
lại một tay họ vương....lại còn lên đây này nọ mày tao..... Tự nhìn lại mình xem chứ đừng lên đây chủi bới để lấy cái sĩ diện đểu.... thời gian cầm vợt của người ta là bao lâu rồi....

sonkotia

Đại Tá
bẩn tính hay ko gặp nhau mới biết đc. chứ đừng nghe 1 câu chuyện 1 chiều. OK
chưa chắc đã nhiều mưu như bạn đâu. hôm nào gặp nhau là biết liền à
Theo ý bạn thì gặp nhau làm gì, bọn tôi đánh bóng chắc thua xa bạn mà... Đánh nhau thì tui ko dám đâu... Còn giải thích thì bạn cứ thoải mái trên topic này. Chào thân ái

szlc

Thượng Tá
Cái thứ nhất. Vương mới mượn có 1 tháng thôi, chưa đi trả được.
Cái thứ 2, cốt đó có mỗi một triệu thôi
cái thứ 3 mày là thằng nào thế hiệp, sao mày ngu thế, tự nhiên cho mượn
Cái thứ 4, mày ngu thì chết bệnh tật gì
Cái thứ 5 cốt có 1 triệu mà mày làm thế à??? cốt 50 nghìn mày hãy làm thế nhé, 1 triệu quá nhỏ mày đừng có làm um lên
Cái thứ 6 mày dám gặp vương để lấy cốt không??? mày cẩn thận nhé ý mày làm sao
Cái thứ 7 tao ghét mày rồi hiệp à, mày cho người khác mượn mà ko cho tao mượn. Mày đúng là hiệp, tao ghét mày.

tranvietanh

Trung Tá
Thôi nào AE. AE diễn đàn cả, nên dĩ hòa vi quý thôi...Mà trong tháng cô hồn này, càng nên nhẹ nhàng với nhau chứ...Chỉ là một hiểu lầm nho nhỏ, 2 bạn làm cốc bia và AE ngoài lề làm miếng nem chua là xong con ong ấy mà.........yeah.................2 bạn mau tìm được tiếng nói chung nhé.

szlc

Thượng Tá
Bạn mới tham gia diễn đàn nên xem lại tất cả các cm nhé, tôi chưa có bình luận phê phán hay chọc ngoáy j bạn cả.Tôi nói "Nhìn AVATAR e biết bác thật lòng rùi;)" trả lời vào cm của bác
szlc ý trêu bác szlc có cô gái xinh trong avtar, mỗi lời nói nhận xét bình luận về ai bạn nên cân nhắc nhé.
tôi ghét ông luôn rồi đấy.... đùa gì mà đùa, ở đây không đùa, đùa về xới ông mà đùa nhá.... ghét luôn 15p

szlc

Thượng Tá
Thôi nào AE. AE diễn đàn cả, nên dĩ hòa vi quý thôi...Mà trong tháng cô hồn này, càng nên nhẹ nhàng với nhau chứ...Chỉ là một hiểu lầm nho nhỏ, 2 bạn làm cốc bia và AE ngoài lề làm miếng nem chua là xong con ong ấy mà.........yeah.................2 bạn mau tìm được tiếng nói chung nhé.
ghét luôn cả mày nữa việt anh à.... mày biết tại sao không??? mày rủ người ta uống bia à??? không rủ tao à???
tao nghĩ giờ tao mày tao hết với bọn mày nhá....

szlc

Thượng Tá
lại một tay họ vương....lại còn lên đây này nọ mày tao..... Tự nhìn lại mình xem chứ đừng lên đây chủi bới để lấy cái sĩ diện đểu.... thời gian cầm vợt của người ta là bao lâu rồi....
anh tuổi gì mà lên đây nói linh tinh?? muốn gặp em không??/ ý anh làm sao?

dokhoa33

Đại Tá
tôi ghét ông luôn rồi đấy.... đùa gì mà đùa, ở đây không đùa, đùa về xới ông mà đùa nhá.... ghét luôn 15p
dạ e xloi ạ, cho e hỏi thăm cô trong ảnh là ai đáy ạ(nếu là e gái bạn hàng xóm cho e số đt làm quen nhé)

hungtv2002

Đại Tá
sorry mọi người nhé. Chỉ vì mình bức xúc quá nên mới nói vậy thôi.
Chú mà bức xúc thì tự hỏi người cho chú mượn vợt có bức xúc không? thế mà lời nói chú ấy còn chưa mày tao với chú kìe.... Tìm một người dưng mà bỏ công chở chú đi mua hàng là hiếm lắm đấy, anh nghĩ chú cố gắng giữ lại một chút cái gì còn sót lại chứ không phải cái cốt....

sonkotia

Đại Tá
Chú mà bức xúc thì tự hỏi người cho chú mượn vợt có bức xúc không? thế mà lời nói chú ấy còn chưa mày tao với chú kìe.... Tìm một người dưng mà bỏ công chở chú đi mua hàng là hiếm lắm đấy, anh nghĩ chú cố gắng giữ lại một chút cái gì còn sót lại chứ không phải cái cốt....
E bắt đầu thấy kết a rồi đấy

Bình luận từ Facebook