Cliper cr professional

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Ngày 28/2, CLIPER CR Professional mới về đến VN, mình lập topic này để các anh em chơi rồi xin cho vài dòng cảm nhận như:

1. So sánh với CLIPER CR thông thường.
2.So sánh với các dòng cốt vợt của hảng khác.
3.Cảm nhận về ưu và khuyết điểm của cốt vợt...

Đại ca cho link luôn đi ạ , vừa về xong mới khoái chứ .
Ngày 28/2, CLIPER CR Professional mới về đến VN, mình lập topic này để các anh em chơi rồi xin cho vài dòng cảm nhận như:

chúmập

Thượng Sỹ

Anh Tài cho ae xem vài tấm ảnh của em nó đi anh. Chụp đủ mọi tư thế quyến rũ nhất nhe anh. Bia Bia Bia

pharaong

Binh Nhất

cho mình hỏi ké là cốt của Đào Duy Hoàng đánh là cốt gì ,mình thích cậu này ,và cốt đó có phải là loại được gia công chất lượng không

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
cho mình hỏi ké là cốt của Đào Duy Hoàng đánh là cốt gì ,mình thích cậu này ,và cốt đó có phải là loại được gia công chất lượng không

Cốt Đào Duy Hoàng dùng là cốt Cliper CR Pro 1 trong loạt cốt Taisport mới nhập về VN đó bác.
Sáng mai, mình sẽ gửi ra Hà Nội cho Đinh Quang Linh thử nghiệm tại Giải Cúp Xuân An.

tuan_ho

Trung Sỹ
Vài hình Clipper CR Pro mới về bên Tài sport :

CUONG.84

Thượng Sỹ
bác ơi cây này có mã số ở cán như cây clipper china vesion ko vậy. giá của nó là bao nhiêu vậy?

vuitn63

Binh Nhì

Bác Tài ơi cho cháu hỏi CLIPER CR Pro cán đặc hay cán rỗng ạ?

tuankhoai

Đại Tá
Vài hình Clipper CR Pro mới về bên Tài sport :

nhìn ngoài không thấy khác biệt rõ lắm (cái tem thấy khác nhất), ngoài ra bề mặt không biết có được phủ 1 lớp keo chống dính như các cây khác của Stiga không nhỉ, chắc phải cầm vợt chiến mới thấy được sự khác biệt.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Chào chủ cửa hàng mình muốn đặt 1 cây Cliper cr professional, đã liên lạc vào số máy cố định. Giờ mình có thể giao dịch thế nào nhỉ.

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Có vài hình ảnh về hàng stiga ko rõ cây của Taisport có cùng họ với em này không nhỉ.

Nhìn vân gỗ thì mình thấy khác. Đây là loại gỗ thường dùng chung cho các loại Cliper, Cliper CR. Tem thi tương đối giống. Chỉ có test thử mới biết. Mình đã test rồi và cảm nhận như sau:
Cốt vợt của cứng hơn và giật bóng xoáy hơn rất nhiều so với loại thông thường. Tốc dộ tăng khoảng 40%-50% so với loại thường.
Nếu cốt vợt của bác hội đủ các yếu tố đó thì là hàng Pro.

com1603

Thượng Tá
Có vài hình ảnh về hàng stiga ko rõ cây của Taisport có cùng họ với em này không nhỉ.

Nhìn vân gỗ thì mình thấy khác. Đây là loại gỗ thường dùng chung cho các loại Cliper, Cliper CR. Tem thi tương đối giống. Chỉ có test thử mới biết. Mình đã test rồi và cảm nhận như sau:
Cốt vợt của cứng hơn và giật bóng xoáy hơn rất nhiều so với loại thông thường. Tốc dộ tăng khoảng 40%-50% so với loại thường.
Nếu cốt vợt của bác hội đủ các yếu tố đó thì là hàng Pro.

Bác docmaorg làm con Pro về test đê! :eek:

tuankhoai

Đại Tá

Em thì thấy cây này các lớp gỗ không đều, 2 lớp gỗ ngoài cùng chắc chắn là không đều. lớp gỗ để làm bề mặt ở trên dày hơn hẳn lớp gỗ làm bề mặt ở dưới, lớp thứ 2 cũng có vẻ như thế. đây là theo con mắt của em, các bác đừng chém:)

chúmập

Thượng Sỹ

Nhìn bề ngoài nó chẳng khác gì cây cr thường, chỉ khác cái tem ở đáy cán. Còn chất lượng thì chỉ có đánh thử vài buổi mới kết luận được. Mong bác nào đó test rồi cho vài dòng cảm nhận để ae sắm hàng. Bia
Mà giá nó thế nào các anh nhỉ? Bia

Bình luận từ Facebook