CLB Duy Hưng có tin hot dành cho anh em hâm mộ bb

shinichi_86

Trung Uý
=================================
Anh Hưng Khỉ đột ơi, em hỏi anh mà sao anh cứ im lặng vậy anh, hay hết ghế rồi phải không anh, hết thì anh cứ nói để em còn đứng anh à. E mong tin anh.
anh mua hàng cũng trên dưới 20 củ của em rồi chắc chắn là khách hàng Vip rồi ! nếu bác lên dc thì chắc chắn sẽ có vé Vip :D

Duc_NM

Đại Tá
Duy Hưng có vẻ có nhiều thiếu sót quá nhỉ. Giải kết thúc không thấy update kết quả kịp thời. Quảng cáo là có trận siêu kinh điển mà hủy cũng không đăng bài báo lại với anh em diễn đàn 1 câu...

shinichi_86

Trung Uý
Rất xin lỗi các anh em vì trường hợp bất khả kháng, mà hai vdv không thể thi đấu trận này! Chúng tôi cũng vô cùng lấy làm tiếc khi đã thông báo cho mọi người nhưng vì lý do tế nhị nên trận đấu này không thể diễn ra. Mong các anh chị em thông cảm. Sơ suất này clb xin được nhận lỗi với tất cả các ace hâm mộ bóng bàn!

szlc

Thượng Tá
Rất xin lỗi các anh em vì trường hợp bất khả kháng, mà hai vdv không thể thi đấu trận này! Chúng tôi cũng vô cùng lấy làm tiếc khi đã thông báo cho mọi người nhưng vì lý do tế nhị nên trận đấu này không thể diễn ra. Mong các anh chị em thông cảm. Sơ suất này clb xin được nhận lỗi với tất cả các ace hâm mộ bóng bàn!
hic... đang hóng video

sardius0114

Đại Tá
haizzz...

Bình luận từ Facebook