CLB Duy Hưng có tin hot dành cho anh em hâm mộ bb

shinichi_86

Trung Uý
Được sự thống nhất của hai VDV và một số nhà tài trợ. CLB chúng tôi đứng lên tổ chức trận đấu Siêu Kinh Điển giữa hai VDV
Lê Tiến Đạt ( vdv vừa đạt huy chương bạc Seagame 27)
Đào Duy Hoàng ( vdv đạt nhiều danh hiệu tại giải quốc gia)
Đây là một trận đấu hứa hẹn nhiều pha bóng hay và hấp dẫn nhất từ trước đến nay!
Tổng trị giá giải thưởng giành cho vdv thắng cuộc lên đến 1000$ ( một nghìn đô)
Thời gian thi đấu chính thức : 18h ngày 13-4-2014
Thi đấu 7 séc thắng 4 séc.
Dự kiến sẽ có khá nhiều khán giả đến cổ vũ cho trận đấu này, vì vậy CLB phát hành vé VIP dành cho các khách hàng và thành viên thân thiết của clb. Chúng tôi sẽ có hai khu vực dành cho các khán giả có vé Vip. Tất cả các thành viên có thẻ tháng và thẻ vip của clb sẽ được ưu tiên ngồi vào hàng ghế do btc sắp xếp!
CLB xin trân trọng kính mời những người hâm mộ đến xem và cổ vũ cho hai vận động viên!

Last edited by a moderator:

cuongmb

Thượng Sỹ
Không là thành viên clb, không thẻ vip, chỉ là sv đến xem có được không anh và liệu có chỗ để nhìn thấy không ạ.

tuankhoai

Đại Tá
Trận này cũng sẽ rất hấp dẫn đây, hình như Hoàng Bư trước dùng Rosewood 7, bây giờ là Clipper Cr thì phải? còn mặt vợt chắc là 2 mặt Calibra. Tiến Đạt thì Sardius và 2 mặt ten rùi.
Cả 2 đều đang có phong độ rất tốt.

shinichi_86

Trung Uý
Trận này cũng sẽ rất hấp dẫn đây, hình như Hoàng Bư trước dùng Rosewood 7, bây giờ là Clipper Cr thì phải? còn mặt vợt chắc là 2 mặt Calibra. Tiến Đạt thì Sardius và 2 mặt ten rùi.
Cả 2 đều đang có phong độ rất tốt.
Đợt Seagame rồi Bư đánh CC7, giờ đang chuyển về Clipper cr, mặt phải đánh Tenergy 64, mặt trái đánh Calibra sound.

tuankhoai

Đại Tá
Đợt Seagame rồi Bư đánh CC7, giờ đang chuyển về Clipper cr, mặt phải đánh Tenergy 64, mặt trái đánh Calibra sound.
thanks anh. tại em nhìn thấy trong hình phía trên Hoàng cầm rose 7 và mặt chắc chán là stiga nhưng chắc lâu rồi.

meoluoitmb

Đại Tá
Anh Hưng ơi, em không phải là thành viên của CLB anh , cũng không có thẻ Vip, em lên xem trận này mong được anh bố trí cho em xin cái ghế được không anh.

shinichi_86

Trung Uý
Ae mà đến xem đông quá người đướng sao mà xem hết được vậy. Có giải pháp đi anh cho ae thoả mãn tí nào
nếu có giải pháp tốt nhất bây giờ chỉ có là bán vé thôi anh ạ :)). Mà bán vé thì lại ko hợp lý cho bóng bàn lắm :D. Đây cũng là vấn đề mà bên em cũng đang dự tính cho các trận đấu trong tương lai. Rất mong anh em ủng hộ cách làm của btc!

Sobat

Trung Uý
Mấy ông này đánh bóng nhanh lắm lại đứng chỗ xa, chỗ khuất thì nhìn cái giề? về CLB nhìn mấy ông hạng D đối giật nó rõ hơn.

son_canloc

Đại Tá
Tôi có ý ntn . Làm một cái hòm thư khán giả thích vđv nào thì ghi số tiền mình yêu vđv đó và số điện thoại của mình vào tờ giấy và gấp kín bỏ vào hòm thư > lấy phiếu xác nhận chơi sau đó ngồi xem và chờ tận hưởng thành quả mà không lo bị làm hàng , và số $ thắng trích % coi như mua vé .

Duc_NM

Đại Tá
Cơ mà Hưng làm cấp tốc những bục di động từ thấp lên cao như kiểu khán đài ấy cho anh em xem nhỉ.

Đóng góp ý kiến mong nhận được vé VIP :D :D :D

meoluoitmb

Đại Tá
Anh Hưng ơi, em không phải là thành viên của CLB anh , cũng không có thẻ Vip, em lên xem trận này mong được anh bố trí cho em xin cái ghế được không anh.
=================================
Anh Hưng Khỉ đột ơi, em hỏi anh mà sao anh cứ im lặng vậy anh, hay hết ghế rồi phải không anh, hết thì anh cứ nói để em còn đứng anh à. E mong tin anh.

Duc_NM

Đại Tá
Anh Hưng Khỉ đột ơi, em hỏi anh mà sao anh cứ im lặng vậy anh, hay hết ghế rồi phải không anh, hết thì anh cứ nói để em còn đứng anh à. E mong tin anh.
Bác Mèo phải tầm gần 40 rồi mà cứ anh anh em em với cậu Hưng như vậy cậu ấy ngại chả dám tiếp chuyện bác là phải :D

szlc

Thượng Tá
anh là mèo chắc phải ngồi chỗ cao nhất rồi......

Bình luận từ Facebook