CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

mika9967

Trung Sỹ
Ngày thường clb mở cửa sinh hoạt từ 17g thứ 2,4,6 từ 17g30 có ngân hàng VIETCOMBANK chi nhánh Tân Định, Kỳ Đồng và ngân hàng BIDV. thứ 3,5 thì có ngân hàng VIETCOMBANK chi nhánh TPHCM, Sở Giáo dục và Đào tạo Tp HCM, chiều thứ 7 từ 14g có ngân hàng VIETCOMBANK chi nhánh Phú thọ, trường Đại học Văn lang, Kinh tế, từ 10g sáng đến tốicó nhóm bằng hữu của chị loan

NHóm Bằng Hữu tập từ 10g sáng tới tối à? kinh vậy?

mika9967

Trung Sỹ
Nhóm này rất đông họ chơi từ 10g sáng đến 18g là ngưng, bắt đầu tuần sau chị loan sẽ tái xuát giang hồ sau 1 thời gian dưỡng bệnh

vậy mika muốn gia nhập và tập chung với nhóm này được không anh Vinh, hay là mai a Vinh có thởi gian không, hướng dẫn cho mika mấy quả giao bóng và đỡ giao bóng được không? cảm ơn trước nhiều nhiều.

vậy mika muốn gia nhập và tập chung với nhóm này được không anh Vinh, hay là mai a Vinh có thởi gian không, hướng dẫn cho mika mấy quả giao bóng và đỡ giao bóng được không? cảm ơn trước nhiều nhiều.
Em có nói chị Loan việc a xin gia nhập nhóm rồi, chị ok, thường thì thứ 7 e rãnh nhất, nhưng mai 6g đến 6g30 thì e rãnh

mika9967

Trung Sỹ
Em có nói chị Loan việc a xin gia nhập nhóm rồi, chị ok, thường thì thứ 7 e rãnh nhất, nhưng mai 6g đến 6g30 thì e rãnh

ngày mai nếu a ghé được, mong em Vinh chỉ vài đường cơ giao và đỡ bóng nhe.
Thú thật với em Vinh, a chưa đi nhiều clb, chỉ mới clb q9 và Thủ Đức thôi, nhưng chỉ có q9 là thân thiện, còn Thủ Đức thì nhiều tay xem thường mika quá đi, nên mika tự bảo phải cố gắng, không để họ xem thường và cố gắng thật nhiều, chỉ có điều chưa được qua trường lớp nào, nên đánh đại thôi. RẤT mong em Vinh chỉ cho vài chiêu nhe.

mika9967

Trung Sỹ
Đi ra các clb mới thấy trình mình kém cỏi quá, giao bóng cũng tầm thường, đánh cũng không hay, thủ cũng không được. không biết làm sao nâng cao tay nghề đây ta......... ra clb 2 ngày, mà chưa gặp được anh Út NTBB, Thanh Tùng.

NTBB

Super Moderators
Đi ra các clb mới thấy trình mình kém cỏi quá, giao bóng cũng tầm thường, đánh cũng không hay, thủ cũng không được. không biết làm sao nâng cao tay nghề đây ta......... ra clb 2 ngày, mà chưa gặp được anh Út NTBB, Thanh Tùng.

Xin lỗi mika9967 , chiều thứ Bảy vừa rồi kẹt chuyện nhà đột xuất nên ko ra TQT được. Trong tuần này hẹn lại nhỉ ! Ko biết cháu Tùng có thể bố trí xuống SG ngày nào? Còn NTBB thì chỉ còn 2 ngày (mai và thứ năm) thôi. Cuối tuần đi xa rồi.

taytrang2012

Binh Nhì
Chào Vinh!
anh là anh Phú ở cà Mau chúc Vinh và CLBB Trần Quốc Toản ngày một thành công, có thể cho anh xin số phone của Vinh lâu lâu alo. số cua r anh 0939404421.CLB quá đẹp khang trang có dịp anh se tới giao lưu

Last edited:

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Xin lỗi mika9967 , chiều thứ Bảy vừa rồi kẹt chuyện nhà đột xuất nên ko ra TQT được. Trong tuần này hẹn lại nhỉ ! Ko biết cháu Tùng có thể bố trí xuống SG ngày nào? Còn NTBB thì chỉ còn 2 ngày (mai và thứ năm) thôi. Cuối tuần đi xa rồi.

Dạ để xem thứ 5 con có xuống được không Chú Út ơi ! chứ mai con dính cái sinh nhật 1 người quan trọng với con, còn con thì không quan trọng với ngta ! hihi
@Chú Mika xin lỗi Chú nhé t7 tuần rồi cháu tính qua chú nhưng nhà có khách phải chạy về !

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Giờ giấc hoạt động thế nào các bác? Em định qua buổi trưa, hoặc đầu giờ chiều chủ nhật này liệu có ai không?

Chào Vinh!
anh là anh Phú ở cà Mau chúc Vinh và CLBB Trần Quốc Toản ngày một thành công, có thể cho anh xin số phone của Vinh lâu lâu alo. số cua r anh 0939404421.CLB quá đẹp khang trang có dịp anh se tới giao lưu
chào anh lâu qua mới gặp a, a khỏe kg anh phú? khi nào lên sg chơi alo e nhé, lâu quá kg được tin tức của a

A Vinh ơi , bữa nào a cho e giao lưu với a nhé, với anh Hưng Long nữa , e chưa gặp lần nào
ok em e cứ lên chơi nhé, rất vui được e quan tâm đến clb, anh Hưng Long thường dạy thứ 3, thứ 5 chủ nhật cho cá nhân từ 17g, còn thứ 2,4,6 đầu tháng 8 này a Hưng Long dạy cho Ngân hàng BIDV

Last edited:

Bình luận từ Facebook