CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

mika9967

Trung Sỹ
có nhóm bằng hữu của chị loan là nhiều nữ có vài tấm hình của nhóm bằng hữu thi đấu nội bộ tại đây,có mẹ Trần Huy Bảo cấy vợt số 1 hiện nay của tuyển tphcm cho bạn xem.

em Vinh có thể cho anh số điện thoại của chi Loan được không? muốn xin gia nhập nhóm, hằng tuần thứ 7, chủ nhật lên sài gòn tập cho vui, cảm ơn.

em Vinh có thể cho anh số điện thoại của chi Loan được không? muốn xin gia nhập nhóm, hằng tuần thứ 7, chủ nhật lên sài gòn tập cho vui, cảm ơn.

ok a nhóm bằng hữu chỉ chơi ở chỗ e ngày chủ nhật,còn chiều thứ 7 chỗ e là các thầy đại học kinh tế, và văn lang, số chị loan là:01293453025,nhưng tuần sau nhóm bằng hữu mới qua chơi vì chị loan đang bi chấn thương gần hồi phục xong mới chơi lại

mika9967

Trung Sỹ
Thứ bảy nếu trời không mưa a sẽ tới clb chơi và giao lưu,có gì e Vinh giới thiệu a với các thầy khác nhe, lên SG chơi a chưa quen ai cả.

NTBB

Super Moderators
có nhóm bằng hữu của chị loan là nhiều nữ có vài tấm hình của nhóm bằng hữu thi đấu nội bộ tại đây,có mẹ Trần Huy Bảo cấy vợt số 1 hiện nay của tuyển tphcm cho bạn xem.

Bạn nam mặc áo màu xám, đeo kính, ngồi bên phải hàng dưới (hướng nhìn vào hình) có phải tên là Hồng không nhỉ? Nhìn bạn này rất giống một lính cũ của mình ở cơ quan (tên là Huỳnh Trí Hồng), đã chuyển ra ngoài khá lâu rồi. Bạn Hồng đánh BB rất chắc chắn, hồi ấy (khoảng trước năm 2000) ở trong đội tuyển công ty mình tham gia giải Bộ NN&PTNT.

Bạn nam mặc áo màu xám, đeo kính, ngồi bên phải hàng dưới (hướng nhìn vào hình) có phải tên là Hồng không nhỉ? Nhìn bạn này rất giống một lính cũ của mình ở cơ quan (tên là Huỳnh Trí Hồng), đã chuyển ra ngoài khá lâu rồi. Bạn Hồng đánh BB rất chắc chắn, hồi ấy (khoảng trước năm 2000) ở trong đội tuyển công ty mình tham gia giải Bộ NN&PTNT.
Em cũng kg rõ lắm,chủ nhật tuần sau nhóm sang chơi e sẽ hỏi chị loan xem sao

cha cha dạo này Kim Loan chuyển về chơi ở clb Trần Q Toản rồi hay sao vậy ( a Cường Vifon gởi lời thăm K L )
chị loan và nhóm hay chơi vào chiều chủ nhật ở clb,hiện nay chị đang bị chấn thương,tuần sau mới chơi lại được,cám ơn a đã quan tâm và đọc thông tin.

mika9967

Trung Sỹ
Nếu trời đẹp không mưa, chiều mai mika sẽ có mặt ở CLB TQT, xin được hân hạnh làm quen cùng các bạn yêu thích môn bb, xin được giao lưu nhe, đừng chê mika trình còi là ok rồi, cảm ơn.

Nếu trời đẹp không mưa, chiều mai mika sẽ có mặt ở CLB TQT, xin được hân hạnh làm quen cùng các bạn yêu thích môn bb, xin được giao lưu nhe, đừng chê mika trình còi là ok rồi, cảm ơn.
hình như cô này nhà ở đường Lê Thánh Tôn, quận 1 thì phải, hay chơi bb ở clb lao động vào buổi sáng, không biết có đúng không??????
Anh đừng ngại giao lưu vui là chính để có sức khỏe, lấy sức nhậu mà hihihi.
Mẹ tuyển thủ số 1 đội tuyển TPHCM có chơi ở CLB lao động,còn thời gian thì kg rõ,nhưng hay tham gia bên clb TQT chiều chủ nhật.

Bình luận từ Facebook