CLB Bóng bàn BẾ VĂN ĐÀN tham gia hạng D HANOI PREMIERSHIP 2013!

ndtmagic

Thượng Sỹ
-----------------
Hẹn ngày thách đấu đi. Ngày đó a sẽ mang thêm ít loa cho chú đánh thoải mái. Nếu Ko đánh đc vào bàn và bóng thì cứ đánh vào loa cũng tốt đỡ phải đi nhặt bóng, khi đi nhớ mang theo nồi lẩu nhé, để kết thúc còn tắm mát trong bát bia!
vụ này có vẻ to rùi đây, sắp dc chiêm ngưỡng bác LLTT và haitanqd làm thịt nhau zoài.

Thanh Trà

Thượng Tá
Các bác BVD hôm tiếp Hồng Mai, thấy mang nhiều máy ảnh chụp lia lịa, sau không thấy Post được tấm hình nào vậy? Hay là máy không có philm ?:confused:

ndtmagic

Thượng Sỹ
Các bác BVD hôm tiếp Hồng Mai, thấy mang nhiều máy ảnh chụp lia lịa, sau không thấy Post được tấm hình nào vậy? Hay là máy không có philm ?:confused:
bây h ko dùng film bác ạ! ảnh nào đẹp là in luôn trên lưng các thành viên clb.

ndtmagic

Thượng Sỹ
Kết quả trận Bế Văn Đàn & Nguyễn Phong Sắc 2

đội BVD thắng 6-3
Cảm ơn đội Nguyễn Phong Sắc 2 đã tiếp BVD nhiệt tinh!

Quangmasat

Thượng Sỹ
chào các bác clb BVD!
Em bên đội CT9 Định công, thứ 7 tuần sau bên em sang làm khách bên bác nhưng do lịch công tác bận nên bên em chủ nhật mới có thể sang được. Các bác thu xếp cho bên em sang muộn 1 ngày là ngày 16.6 được không ạ? Cám ơn các bác!

HoangCon_bvd

Binh Nhì
[video=youtube;ZSWCT2CNg3w]http://www.youtube.com/watch?v=ZSWCT2CNg3w&feature=youtu.be[/video]

Trận mở màn đội BVĐ và NPS
chung cuộc Bế văn đàn thắng Nguyễn phong sắc 6 : 3

ndtmagic

Thượng Sỹ
chào các bác clb BVD!
Em bên đội CT9 Định công, thứ 7 tuần sau bên em sang làm khách bên bác nhưng do lịch công tác bận nên bên em chủ nhật mới có thể sang được. Các bác thu xếp cho bên em sang muộn 1 ngày là ngày 16.6 được không ạ? Cám ơn các bác!
Cái này Bác phải gọi điện với đội trưởng Vinh để thống nhất ạ!

Quangmasat

Thượng Sỹ
Đây Bác nhé
Đội trưởng : Nguyễn Nam Vinh 0979074871
Đội phó : Tô Ngọc Tài 0988388073

cảm ơn các bác rất nhiều về buổi đón tiếp nồng hậu hôm nay. hẹn gặp lại các bác trong trận lượt về. Thân

Last edited:

ndtmagic

Thượng Sỹ
Ngày 16/6/2013 đội chủ nhà Bế Văn Đàn tiếp đón CT9 trong khuôn khổ bảng D vàng HN 2013. Kết quả Bế Văn Đàn thắng Ct9 với tỷ số 7 - 2. hẹn gặp lại CT9 ở lượt về. Trân Trọng!

ndtmagic

Thượng Sỹ
chiều 29/6/2013 đội chủ nhà Bế Văn Đàn vượt qua CLB Dũng Cửu với tỷ số 8-1. hẹn gặp lại CLB D9 trận lượt về!

thebosshn

Thượng Sỹ
Đội Bế Văn Đàn với đội hình đồng đều và tinh thần thi đấu xuất sác. Đội D9 thua 1 trận tâm phục .
Các thành viên đội BVD rất nhiệt tình. Em xin thay mặt clb D9 gửi lời cảm ơn đến các ae clb BVD .

Ps : Thứ 2 này có kèo với anh Thiện, Vinh , Hoàng . . . mà người vẫn ốm quá. Chưa thể ra chiến đấu được. Em xin hẹn 1 ngày gần đây nhé. Bia

Bình luận từ Facebook