CLB Bóng bàn BẾ VĂN ĐÀN tham gia hạng D HANOI PREMIERSHIP 2013!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Có con gà béo là em đây.
Hôm nào bác sang Bế Văn Đàn, cho em 3 viên, anh em mình làm tí độ cho máu nhé.

Hôm nào là hôm nào, oánh độ gì đấy để a kiếm tí, gọi nốt cả Lâm giáo đầu ra cho 3 búa toác gáo ngay!

haitanqd

Thượng Tá
Sang tuần đi em ơi,tuần này a kín quá ko có ngày nào kiếm đc ở Bế Văn Đàn,nhìn vào gương Lâm giáo đầu nộp mạng chưa sợ à.

--------------------
- Nghe nói CLB BVĐ thỉnh thoảng có món "ngô nướng" ngon lắm. Trong hồ sơ lưu dị ứng các căn bệnh hiểm nghèo của bề "Trên " cũng có ghi < Ngô nướng rất thơm ngon và bổ béo với LLTT nhưng có thể dẫn đến mất hồn mất vía & rụng rời chân răng >.
- Chúc cho các thành viên CLB < Bán con đề > luôn duy trì,rèn luyện kiếm pháp ko nghừng nâng cao trình độ , đoàn kết, bao bọc, bắt sống, bắn chết, nấu cao " Sư con" lạc chùa kết hợp với Bia để bồi bổ xương cốt.
Bia!

Ohoaitai

Thượng Sỹ
Sang tuần đi em ơi,tuần này a kín quá ko có ngày nào kiếm đc ở Bế Văn Đàn,nhìn vào gương Lâm giáo đầu nộp mạng chưa sợ à.

Nhất trí để sang tuần sau đi. Cho anh Thắng ủn còn bán thêm vài cái cốt vợt, vài cái mặt vợt mà còn lấy tiền trả bia nữa chứ.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nhất trí để sang tuần sau đi. Cho anh Thắng ủn còn bán thêm vài cái cốt vợt, vài cái mặt vợt mà còn lấy tiền trả bia nữa chứ.

Ohoaitai muốn nộp mạng thì sang tuần sau a qua a nện cho nát hàng. Chủ nhật này đội a hoãn thì sang oánh cho ợ bia. Nhớ lôi cả Thíu Tá Tân và Lâm giáo đầu vào để a cho đi 1 chuyến!

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Ohoaitai muốn nộp mạng thì sang tuần sau a qua a nện cho nát hàng. Chủ nhật này đội a hoãn thì sang oánh cho ợ bia. Nhớ lôi cả Thíu Tá Tân và Lâm giáo đầu vào để a cho đi 1 chuyến!

Thắng ủn nếu dám xuất đầu lộ diện thì mình cũng qua làm thịt luộc chai nước miễn phí...

haitanqd

Thượng Tá
------------------------
Haitanqd chuyên đi bắt sống sư con lạc chùa về làm thịt và nấu cao tẩm bổ xương cốt. năm nay Đầu 6 mà vẫn trẻ khỏe như chàng trai đang tuổi dậy thì mới lớn, chính vì nhờ "cao cốt " của nấu từ "Sư con" lạc chùa . Các bác cứ xem Sư nào chuyên đi diệt quái là thịt và xương rất tốt. Cao nấu lên rồi thì hơn cả cao của "bạch cố tinh" trăm ngàn lần!

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
------------------------
Haitanqd chuyên đi bắt sống sư con lạc chùa về làm thịt và nấu cao tẩm bổ xương cốt. năm nay Đầu 6 mà vẫn trẻ khỏe như chàng trai đang tuổi dậy thì mới lớn, chính vì nhờ "cao cốt " của nấu từ "Sư con" lạc chùa . Các bác cứ xem Sư nào chuyên đi diệt quái là thịt và xương rất tốt. Cao nấu lên rồi thì hơn cả cao của "bạch cố tinh" trăm ngàn lần!

Nghe dân đồn bác Thíu tá Thân ăn nằm bên Bế Văn Đàn cùng Tuấn Hà tây quậy tưng bừng bên đó. Ra loa nhiều quá thế này LLTT sang tận nơi oánh cho nát loa thì khổ các bác!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Anh LLTT gây ra " tội lỗi" gì? mà bị bác sỹ Kim Tuấn truy "sát" gắt gao vậy? hì

À Tuán đỡ đẻ tuổi tí đó hay thick loa đài lung tung. Hôm nào gom 1 chuyến đánh cho nát loa luôn sau nghe thấy tên đỡ phải ọ ọe nhiều ndtmagic ợ!

haitanqd

Thượng Tá
Nghe dân đồn bác Thíu tá Thân ăn nằm bên Bế Văn Đàn cùng Tuấn Hà tây quậy tưng bừng bên đó. Ra loa nhiều quá thế này LLTT sang tận nơi oánh cho nát loa thì khổ các bác!
-----------------
Hẹn ngày thách đấu đi. Ngày đó a sẽ mang thêm ít loa cho chú đánh thoải mái. Nếu Ko đánh đc vào bàn và bóng thì cứ đánh vào loa cũng tốt đỡ phải đi nhặt bóng, khi đi nhớ mang theo nồi lẩu nhé, để kết thúc còn tắm mát trong bát bia!

Bình luận từ Facebook