CLB BBC Lào Cai: ý tưởng tổ chức giải hạng gà cho anh em CLB

HONGBBC

Thượng Sỹ
Mấy hôm nay lọ mọ đi in áo cho CLB mà vẫn chưa in được vì mắc ở cái logo. Do nhà thiết kế cái logo phức tạp quá nên chưa quán nào nhận in cả. Mấy hôm nay không thấy nhà thiết kế đi chơi bóng nên chưa hỏi được xem thế nào?
Các anh ở CLB cho ý kiến giải quyết vấn đề này nhé!

Dũng Gai

Moderator
Mấy hôm nay lọ mọ đi in áo cho CLB mà vẫn chưa in được vì mắc ở cái logo. Do nhà thiết kế cái logo phức tạp quá nên chưa quán nào nhận in cả. Mấy hôm nay không thấy nhà thiết kế đi chơi bóng nên chưa hỏi được xem thế nào?
Các anh ở CLB cho ý kiến giải quyết vấn đề này nhé!

Logo thường càng đơn giản càng ý nghĩa. Phức tạp in khó em à.

HONGBBC

Thượng Sỹ
Chiều ngày 7 và sáng ngày 8/9 tại CLB BBC sẽ diễn ra giải đấu nội bộ.
Giải đấu được chia làm 3 hạng ( hạng A, B, C) hạng A chấp B 3 quả, B chấp C 3 quả, A chấp C 6 quả
Ban chủ nhiệm CLB đã thành lập ban tổ chức và bốc thăm chia bảng (gồm 8 bảng) Mỗi bảng đều có các hạng A, B, C
Dự kiến hạng A gồm: Khao, Dũng, Giang, Hà, Dương, Thắng, Trung
Hạng B gồm: Hạnh, Biên, Ngọc, Chính, Ca, Lìu, Tuấn Đồng, Phương, Phong, Quang, Sỉn, Vương, Tuấn XD,
Hạng C: Hằng, sỉnh, Thái, Gia, Hồng, Hoa, Khoa, Đồng, Tuấn con, Cương, Thanh, Quyền, Toàn, Tiệp, Khương,
Cơ cấu giải thưởng:
01 giải nhất
01 giải nhì
02 giải ba

Duongapaco

Đại Tá
Hồng ơi, anh thấy còn thiếu Cường Ngân hàng và Bình Lô nữa thì phải ? hai bạn này đấu giải nào cũng đều mang sắc áo CLB BBC sao giải này lại không có tên nhỉ ?

HONGBBC

Thượng Sỹ
Hồng ơi, anh thấy còn thiếu Cường Ngân hàng và Bình Lô nữa thì phải ? hai bạn này đấu giải nào cũng đều mang sắc áo CLB BBC sao giải này lại không có tên nhỉ ?

Mấy hôm em bận quá đi suốt nên không vào diễn đàn
Bình lô vào ngày đó đi công tác Hà Nội, còn Cường dạo này đang "bận con mọn" vì vợ đi học a ạ.

HONGBBC

Thượng Sỹ
Hôm qua đến CLB thấy BTC đã dán danh sách các bảng thi đấu, mọi người được dịp bàn tán sôi nổi, nhiều ý kiến cho rằng hạng A lần này sẽ bị hạng C vùi dập không thương tiếc.

tlccuong

Binh Nhất
Vâng, nếu như mọi khi thì em cũng cố gắng tham gia nhưng đợt này em bận quá, với lại em bị đau bụng 3 ngày nay rồi (nghi bị dạ dày, mà 99% là đúng), đến hôm nay đau quá nên tý nữa em sang Trung Quốc khám, em sợ bị nặng quá còn không tham gia được giải trung cao tuổi thì buồn lắm. Với lại ngày mai bọn em phải học nghị quyết TW 7 + Tổng kết đợt thi đua đặc biệt chào mừng kỷ niệm 55 năm ngày Bác Hồ lên thăm Lào Cai (23/09/1958)... mà 23/09 cũng là NGÀY TRUYỀN THỐNG của mỏ APT đúng không anh Yên?

Duongapaco

Đại Tá
Vâng, nếu như mọi khi thì em cũng cố gắng tham gia nhưng đợt này em bận quá, với lại em bị đau bụng 3 ngày nay rồi (nghi bị dạ dày, mà 99% là đúng), đến hôm nay đau quá nên tý nữa em sang Trung Quốc khám, em sợ bị nặng quá còn không tham gia được giải trung cao tuổi thì buồn lắm. Với lại ngày mai bọn em phải học nghị quyết TW 7 + Tổng kết đợt thi đua đặc biệt chào mừng kỷ niệm 55 năm ngày Bác Hồ lên thăm Lào Cai (23/09/1958)... mà 23/09 cũng là NGÀY TRUYỀN THỐNG của mỏ APT đúng không anh Yên?
Đúng đấy em, ngày 23.9.1958 là ngày Bác hồ lên thăm Lào Cai và Mỏ Apatit, vì thế công ty lấy ngày đó làm ngày truyền thống công ty để có mốc lịch sử. Em đau dạ dày thì có nhiều thuốc chữa lắm, chịu khó chạy chữa đi nhé

HONGBBC

Thượng Sỹ
Hồng ơi, cho CLB APT gửi cháu Thỏa lên đánh hạng A để cọ sát có được không em ?

Theo em thì để hôm nào thiết kế vài trận giao lưu sau anh a. Giải này chỉ trong nội bộ CLB thôi. À mời anh lên cổ vũ cho bọn em nhé!

Duongapaco

Đại Tá
Theo em thì để hôm nào thiết kế vài trận giao lưu sau anh a. Giải này chỉ trong nội bộ CLB thôi. À mời anh lên cổ vũ cho bọn em nhé!
Thế cũng được, chị ấy không được khỏe, nếu đi được anh sẽ lên cổ vũ cho anh chị em CLB BB BBC thi đấu cho vui. Đấu từ chiều thứ 7 đến hết ngày chủ nhật hả em ?

HONGBBC

Thượng Sỹ
Thế cũng được, chị ấy không được khỏe, nếu đi được anh sẽ lên cổ vũ cho anh chị em CLB BB BBC thi đấu cho vui. Đấu từ chiều thứ 7 đến hết ngày chủ nhật hả em ?

Đấu từ chiều thứ bảy và sáng chủ nhật anh ạ.

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay đấu giải hạng Gà
Chúc cho thi đấu cả nhà đều hay
Nhiều đường bóng lượn như bay
Đánh xong cười nói như say rượu đào
kết thúc giải rất tự hào
Lào Cai chỉ có mỗi đằng đấy thôi

Last edited:

HONGBBC

Thượng Sỹ
Thế mà anh cứ tưởng đấu cả ngày chủ nhật đấy. Anh chúc CLB tổ chức giải thành công, chúc hai bóng hồng giữa vòng vây vẫn thi đấu tốt dành giải nhé

Cảm ơn anh! Trưa mai trân trọng mời anh lên dự liên hoan tổng kết giải cùng CLB chúng em nhé!

Bình luận từ Facebook