CHƯƠNG TRÌNH GIAO LƯU (OFF VIỆT TRÌ) NGÀY 3/1/2014

giaoluu

Đại Tá
AE Sơn Tây vừa rồi em cho nộp bia cả đội ngũ vẫn chưa sợ bắt em tuần tới lên Sơn Tây với lợi thế sân nhà để kiếm bia của em ! bác OBAMA có đi cùng em cổ vũ không!
Chứ em thấy chuyến đi này lành ít dữ nhiều hic hic :(:( ^_^ sợ nhất là lúc trên bàn nhậu
Hôm nào a lên e tình nguyện làm tài xế taxi cho a nhé.

backhand-ghost

Đại Tá
Đọc bài viết của bác quá hay, giờ lại biết bác viết bằng điện thoại chỉ trong 15 phút, sau khi uống rượu về...mà văn phong lại hoành tráng thế này. Em trước đây rất nể trình bóng bàn của bác, kiến thức bóng bàn của bác, giờ lại rất nể phục ngòi bút của bác. Nếu quả thật bác thuận tay trái nữa thì quá tuyệt vời!!!
có gì khó đâu bro, cứ để cảm xúc nó trôi đi và cuốn theo mình là xong, tập trung một tí là ok. Có đêm tớ đã từng viết đến 40 trang đề án kinh tế, khô khan vậy mà vẫn xong đấy.

tosiosHD

Đại Tá
có gì khó đâu bro, cứ để cảm xúc nó trôi đi và cuốn theo mình là xong, tập trung một tí là ok. Có đêm tớ đã từng viết đến 40 trang đề án kinh tế, khô khan vậy mà vẫn xong đấy.
Em xin lỗi hỏi bác 1 câu ngoài lề nhé, bác làm nghề gì vậy?

tosiosHD

Đại Tá
mình là kỹ sư xây dựng.
Haha. Em xin lỗi vặn vẹo bác 1 câu nữa, ý em hỏi ngành nghề bác đang làm chứ ko phải hỏi bằng cấp chuyên môn của bác. Vì có rất nhiều kỹ sư xây dựng đang làm nhà hàng, làm về ca nhạc đấy. Bác viết 40 trang đề án kinh tế, chắc bác phải làm quản lý rồi, thảo nào văn phong, bình luận hay đến vậy!

backhand-ghost

Đại Tá
Haha. Em xin lỗi vặn vẹo bác 1 câu nữa, ý em hỏi ngành nghề bác đang làm chứ ko phải hỏi bằng cấp chuyên môn của bác. Vì có rất nhiều kỹ sư xây dựng đang làm nhà hàng, làm về ca nhạc đấy. Bác viết 40 trang đề án kinh tế, chắc bác phải làm quản lý rồi, thảo nào văn phong, bình luận hay đến vậy!
he2, mình làm quản lý thật, nhưng cũng ko có gì đặc biệt đâu.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Hôm nào a lên e tình nguyện làm tài xế taxi cho a nhé.
Hi hi được thế còn ji bằng em ơ tỉnh nào zậy , có số đt ko e?? ^_^ có đi cùng a lên Sơn Tây dc ko ? A đinh rủ mấy ae lên đánh quả lẻ kiếm bia , nghe nói ae Sơn Tây sân nhà mạnh lắm bâc @backhand-ghost có tham gia chuyên đi Sơn Tây lành ít dữ nhiều cùng e ko nhẩy ^_^

giaoluu

Đại Tá
Hi hi được thế còn ji bằng em ơ tỉnh nào zậy , có số đt ko e?? ^_^ có đi cùng a lên Sơn Tây dc ko ? A đinh rủ mấy ae lên đánh quả lẻ kiếm bia , nghe nói ae Sơn Tây sân nhà mạnh lắm bâc @backhand-ghost có tham gia chuyên đi Sơn Tây lành ít dữ nhiều cùng e ko nhẩy ^_^
E ở HN mà a qa cửa hàng mua đồ mấy lần rồi gặp là a nhận ra ngay. Hôm nào a lên ạ?

Hong Duc 82

Binh Nhất
AE Sơn Tây vừa rồi em cho nộp bia cả đội ngũ vẫn chưa sợ bắt em tuần tới lên Sơn Tây với lợi thế sân nhà để kiếm bia của em ! bác OBAMA có đi cùng em cổ vũ không!
Chứ em thấy chuyến đi này lành ít dữ nhiều hic hic :(:( ^_^ sợ nhất là lúc trên bàn nhậu
Lên đi D9, anh em Sơn tây rất hân hạnh đón tiếp để ''đòi'' bia cua D9 đấy !

tosiosHD

Đại Tá
he2, mình làm quản lý thật, nhưng cũng ko có gì đặc biệt đâu.
+ Em biết ngay bác làm quản lý mà. Đọc những comment của bác về Zang jike, về đội tuyển bóng bàn TQ em thấy lời văn sắt đá, lý luận sâu sắc, uyên bác...người bình thường ko thể viết như vậy được. Em đoán rằng bác chơi bóng bàn cũng kiểu như vậy, nghĩa là dùng đầu nhiều hơn dùng tay, bác không thuộc rơ tấn công bạo lực, phải ko nào? Haha.

tosiosHD

Đại Tá
Haha! Các bác nghề gì?
Kĩ sư xây dựng bấy bì? Haha!
Thế thì phải cụng cái nha
Haha híc híc haha phù phù :D
+ Chú đúng là NHÂN TÀI không đợi TUỔI, bé tí mà đã biết chuyện làm ăn của bọn anh. Haha.
Tập trung học tập đi, sau này làm quản lý xây dựng, tha hồ mà nhận phong bì? Đừng làm dân xây dựng trực tiếp như bọn anh, toàn phải đi phong bì mấy ông quản lý như bác bhG thôi. Haha.

backhand-ghost

Đại Tá
+ Em biết ngay bác làm quản lý mà. Đọc những comment của bác về Zang jike, về đội tuyển bóng bàn TQ em thấy lời văn sắt đá, lý luận sâu sắc, uyên bác...người bình thường ko thể viết như vậy được. Em đoán rằng bác chơi bóng bàn cũng kiểu như vậy, nghĩa là dùng đầu nhiều hơn dùng tay, bác không thuộc rơ tấn công bạo lực, phải ko nào? Haha.
Thôi xong, bro nói vậy anh em người ta cười tớ chết. Thật sự là ko có gì đặc biệt cả, nghĩ sao thì nói vậy thôi. Anh em động viên nên càng hăng máu thêm thôi. Chương trình off lần tới, uống với nhau mấy ly nhé.

Bình luận từ Facebook