Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam tiếp khách

Zheng

Binh Nhì
Và mất đi một thùng bia Hà Nội , tiếc thay !
cac a cu yen tam, thung bia cua cac a van con nguyen ven, e rat tiec la ko len tham va giao luu voi cac anh dc, thoi cho em hen dip khac vay. ma a Yen oi dao nay GAI TABOR la em quen lam roi anh a, tuy nhien neu ma cac a sam GAI dai hon mot ti thi em lai phai mat thoi gian de lam quen a a nhung chac cung nhanh thoi.

Duongapaco

Đại Tá
cac a cu yen tam, thung bia cua cac a van con nguyen ven, e rat tiec la ko len tham va giao luu voi cac anh dc, thoi cho em hen dip khac vay. ma a Yen oi dao nay GAI TABOR la em quen lam roi anh a, tuy nhien neu ma cac a sam GAI dai hon mot ti thi em lai phai mat thoi gian de lam quen a a nhung chac cung nhanh thoi.
Anh thay gai dài rồi em à, nhất định có ngày em phải lên để nộp bia với anh Khôi đấy nhé

Duongapaco

Đại Tá
a Yen oi cho e hoi tham xem tinh hinh may ong a cua e le tren do lieu co con nguyen ven tro ve ko ha a
Tối nay tất cả đều vui và say hết em à, mọi người về nghỉ rồi sáng mai tiếp tục giao lưu bóng tiếp em nhé. Anh say quá nên chưa đưa tin kết quả giao lưu và đăng hình ảnh lên để cho mọi người xem đc, thông cảm xem sau em nhé

Duongapaco

Đại Tá
Trong chuyến đi tham quan Lào Cai chiều qua một số anh em bóng bàn Bác Ninh và Bắc Giang có đến giao lưu với CLB bóng bàn công ty Apatit Việt Nam. Dưới đây là kết quả một số trận giao lưu như sau
1. Vinh gai - Đức BN ( + 2 ): 3-2
2. Long tay trái- Thành BG: 3-1
3. Khôi - Toán BN: 3-1
4. Nam - Thịnh BG: 3-1
5. Tâm - Sơn BN: 2-3
6. Thoả - Đức BN: 0-3
7. Việt - Thịnh BG: 3-1
8. Yên Bình - Thành Đức: 3-2
9. Yên - Chính BG: 3-0
10. Long tay trái - Đức BN: 3-2
11. Bình lô - Đức: 0-2
Còn nhiều trận nữa mình không theo dõi được hết, anh em biết thông tin giúp với nhé

Duongapaco

Đại Tá
Kết thúc buổi giao lưu CLB bóng bàn APT đã mời anh em bóng bàn BN, BG liên hoan vui vẻ. Hình ảnh thi đấu và liên hoan mình sẽ đưa tin sau ( úp ảnh trên photobucket chưa được ko biết tại sao )

Duongapaco

Đại Tá
Sáng nay CLB bóng bàn BBC Lào Cai đã mời anh em bóng bàn Bắc Ninh và Bắc Giang lên thăm và giao lưu với anh chị em trong CLB, dưới đây là kết quả một số trận giao lưu như sau:
1. Khao - Toán BN: 2-3
2. Khôi - Thành BG: 1-3
3. Khao - Chính BG: 2-3
4. Yên - Đức BN: 1-3
5. Khao - Thành BG: 2-3
6. Giang - Đức BN: 1-3
7. Yên - Sơn BN: 3-1
8. Tâm - Toán BN: 0-3
9. Yên - Thành BG: 1-3
Còn nhiều trận giao lưu nữa mình không theo dõi hết, anh em bổ sung thêm nhé

Duongapaco

Đại Tá
15 h chiều nay anh em bóng bàn BN và BG đã tạm biệt anh em bóng bàn Lào Cai lên đường về quê Hương kết thúc chuyến thăm và thi đấu giao lưu bóng bàn với CLB Apatit Việt Nam và CLB BBC Lào Cai
Chúc anh em lên đường trở nhà thượng lộ bình an. Mong có ngày gặp lại các bạn thân tình nhé

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Hình ảnh giao lưu và tham quan của anh em bóng bàn BN và BG mình chưa đưa lên được mong anh em thông cảm nhé. Nghe nói bảo mình đã đưa nhiều quá số lượng ảnh quy định trên diễn đàn BB lên bây h ko đưa lên được nữa ! Không biết có đúng không nhỉ ? Nếu thế thì phải xoá bớt số ảnh đã đưa lên, không biết xoá ảnh nào để ảnh nào nữa đây, buồn quá

thanhbg

Thượng Sỹ
Ok cháu nhé, chú sẽ gửi luôn cho cháu bây giờ
AE clb bb BG+ BN xin chân thành cảm ơn sự đón tiếp nồng hậu của hai CLB BB APT+BBC Lào Cai, sự mến khách và lòng nhiệt tình của các bạn đã để lại nhiều ấn tượng tốt đẹp cho hai CLB chúng tôi mong rằng từ đây sự gắn kết giữa ba CLB sẽ ngày một tốt đẹp hơn.một lần nữa chúng tôi xin ghi nhận sự mến khách lòng nhiệt tình của toàn thể các VĐV BB CLB APT+BBC Đặc chủ nhiệm"Duongapaco"

Zheng

Binh Nhì
e nghe a em di ve nc e rat nguong mo va mong muon dc gap a Duong, a Yen va a Khôi thi e da vinh du dc uong ruou giao luu voi 2 a o duoi BG roi, hy vong mot dip gan nhat se dc uong ruou voi a Duong
AE clb bb BG+ BN xin chân thành cảm ơn sự đón tiếp nồng hậu của hai CLB BB APT+BBC Lào Cai, sự mến khách và lòng nhiệt tình của các bạn đã để lại nhiều ấn tượng tốt đẹp cho hai CLB chúng tôi mong rằng từ đây sự gắn kết giữa ba CLB sẽ ngày một tốt đẹp hơn.một lần nữa chúng tôi xin ghi nhận sự mến khách lòng nhiệt tình của toàn thể các VĐV BB CLB APT+BBC Đặc chủ nhiệm"Duongapaco"

thanhbg

Thượng Sỹ
e nghe a em di ve nc e rat nguong mo va mong muon dc gap a Duong, a Yen va a Khôi thi e da vinh du dc uong ruou giao luu voi 2 a o duoi BG roi, hy vong mot dip gan nhat se dc uong ruou voi a Duong
ae bg+bn nghĩ chú vẫn ngai A ''duongapaco'' nên ko nhiệt tình đi lắm phải ko,một chuyến giao lưu đầy vui vẻ,cả A Bắc của chú nữa

Bình luận từ Facebook