Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam tiếp khách

Duongapaco

Đại Tá
e nghe a em di ve nc e rat nguong mo va mong muon dc gap a Duong, a Yen va a Khôi thi e da vinh du dc uong ruou giao luu voi 2 a o duoi BG roi, hy vong mot dip gan nhat se dc uong ruou voi a Duong
Em không nên làm các anh mất 1 két bia đấy nhé, lần sau nếu muốn sẽ tăng giá lên 2 két nhé. He he

Duongapaco

Đại Tá
Anh Thành ơi anh nói đúng đấy, theo mình nghĩ: Hồng khá vui tính người như thế nhanh hoà nhập với mọi người lắm vả lại Hồng giao lưu rượu bia cũng rất ok nên vắng chú ấy cũng kém vui tý đấy. Nếu có em Lan lên thì có lẽ sẽ lại vui hơn nhiều đấy, đi đâu, làm gì nếu có thêm bóng Hồng thì sẽ vui thêm cho cả chủ và khách anh nhỉ. Hic

Duongapaco

Đại Tá
AE clb bb BG+ BN xin chân thành cảm ơn sự đón tiếp nồng hậu của hai CLB BB APT+BBC Lào Cai, sự mến khách và lòng nhiệt tình của các bạn đã để lại nhiều ấn tượng tốt đẹp cho hai CLB chúng tôi mong rằng từ đây sự gắn kết giữa ba CLB sẽ ngày một tốt đẹp hơn.một lần nữa chúng tôi xin ghi nhận sự mến khách lòng nhiệt tình của toàn thể các VĐV BB CLB APT+BBC Đặc chủ nhiệm"Duongapaco"
Anh Thành ơi các anh lên Lào Cai giao lưu cũng giúp cho phong trào BB LC thêm khởi sắc đấy anh, Lào Cai là tỉnh miền núi xa thủ đô HN mọi cái còn nhiều khó khăn thiếu thốn hơn nhiều so với các tỉnh miền xuôi và các thành phố lớn của VN nhưng được cái anh chị em các CLB rất hiếu khách đến giao lưu. Mong rằng khi nào anh em BB LC về các tỉnh cũng sẽ nhận được sự hiếu khách để chúng ta cùng có niềm vui chung

long tay trái

Trung Uý
Anh Thành ơi các anh lên Lào Cai giao lưu cũng giúp cho phong trào BB LC thêm khởi sắc đấy anh, Lào Cai là tỉnh miền núi xa thủ đô HN mọi cái còn nhiều khó khăn thiếu thốn hơn nhiều so với các tỉnh miền xuôi và các thành phố lớn của VN nhưng được cái anh chị em các CLB rất hiếu khách đến giao lưu. Mong rằng khi nào anh em BB LC về các tỉnh cũng sẽ nhận được sự hiếu khách để chúng ta cùng có niềm vui chung
Ngày nào đó gần nhất chú cháu mình cùng ae bb LC phải xuống Bắc Giang + Bắc Ninh giao lưu chú nhé.

long tay trái

Trung Uý
Bắc Giang và Bắc Ninh rất nhiều lễ hội, nếu sau tết âm lịch mà đi thì rất vui đấy cháu nhỉ
Chú Yên vào topic của Giải Bóng bàn Việt Nam mở rộng xem thông tin nhé, năm nay k tổ chức Hn open mà thay vào đó là giải này chú nhé.Chưa có lịch cụ thể nhưng nếu hợp lý mà chú cháu mình tham gia được thì tốt qua chú ạ.

Duongapaco

Đại Tá
Chú Yên vào topic của Giải Bóng bàn Việt Nam mở rộng xem thông tin nhé, năm nay k tổ chức Hn open mà thay vào đó là giải này chú nhé.Chưa có lịch cụ thể nhưng nếu hợp lý mà chú cháu mình tham gia được thì tốt qua chú ạ.
Thế à cháu, topic ấy ở trang nào ấy cháu nhỉ

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Ở trong phần hệ thống giải Premiership - bongban.org open cup - vietnam open 2014 chú nhé. có đủ thông tin điều lệ và thời gian thi đấu chú nhé, hi vọng chú thu xếp được thời gian để chú cháu mình tham gia cho vui ạ.
À chú tưởng có cái mới chứ Điều lệ đấy chú đọc rồi mà Long.

long tay trái

Trung Uý
Chú cũng thích tham gia một lần cho biết cháu à, nhưng cô ấy không được khỏe nên không biết có tham gia được không. Để chú nghiên cứu thêm tý cháu nhé
Dạ vâng chú, sức khoẻ của cô là quan trọng nhất mà, hôm nào cháu xuống nhà chơi thăm cô nhé, chú cho cháu gửi lời hỏi thăm cô nhé,cô khoẻ chú cháu mình đi cũng yên tâm ạ.

thanhbg

Thượng Sỹ
Dạ vâng chú, sức khoẻ của cô là quan trọng nhất mà, hôm nào cháu xuống nhà chơi thăm cô nhé, chú cho cháu gửi lời hỏi thăm cô nhé,cô khoẻ chú cháu mình đi cũng yên tâm ạ.
Chú cũng thích tham gia một lần cho biết cháu à, nhưng cô ấy không được khỏe nên không biết có tham gia được không. Để chú nghiên cứu thêm tý cháu nhé
vì lý do kỹ thuật ,thay mặt A "duongapaco" đưa một số hình ảnh chuyến giao lưu của đoàn VĐV BG+BN vừa thăm quan và giao lưu BB với hai clb APT+ BBC Lào Cai để cấc ace tham khảo

Attachments

180.9 KB · Đọc: 0
    168.5 KB · Đọc: 0
    174.4 KB · Đọc: 0

thanhbg

Thượng Sỹ
vì lý do kỹ thuật ,thay mặt A "duongapaco" đưa một số hình ảnh chuyến giao lưu của đoàn VĐV BG+BN vừa thăm quan và giao lưu BB với hai clb APT+ BBC Lào Cai để cấc ace tham khảoView attachment 28917View attachment 28918 View attachment 28919 View attachment 28920 View attachment 28921 View attachment 28917 View attachment 28917 View attachment 28917 View attachment 28918 View attachment 28919 View attachment 28919 View attachment 28920 View attachment 28921 View attachment 28926 View attachment 28925

Attachments

140.3 KB · Đọc: 0
    131.7 KB · Đọc: 0
    130.2 KB · Đọc: 0

Duongapaco

Đại Tá
Xin cảm ơn anh Thành đã đưa giúp Dươngapaco những hình ảnh của buổi thi đấu giao lưu đầy tinh thần hữu nghị giữa anh em bóng bàn Lào Cai và anh em bóng bàn Bắc Giang, Bắc Ninh nhé

thanhbg

Thượng Sỹ
Xin cảm ơn anh Thành đã đưa giúp Dươngapaco những hình ảnh của buổi thi đấu giao lưu đầy tinh thần hữu nghị giữa anh em bóng bàn Lào Cai và anh em bóng bàn Bắc Giang, Bắc Ninh nhé
Ạ ạ tôi gửi cả cho BBC nữa rồi,khổ mù tịt công nghệ thông tin loay hoay nhờ các cháu chỉ mãi mới gửi được sao gửi nó hay bị đúp quá,từ hôm đó A vẫn chơi đều chứ chị nhà bệnh tình có tiến triển tốt ko a cho tôi gửi lời hỏi thăm sức khỏe tới chị nhé

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Món đăng ảnh hay Video lên diễn đàn tôi làm ok lắm, nhưng số ảnh tôi đăng đã quá nhiều rồi nên ko còn đăng đc nữa ( thật là buồn từ nay mình xa dẫn diễn đàn mất rồi ) Sau hôm các anh về tôi có ra chơi đc 2 buổi thôi, cảm ơn anh hỏi thăm bà xã nhà tôi vẫn thế thôi anh à

Bình luận từ Facebook