Cần học giao bóng xoáy xuống đơn thuần!!!

haboll

Đại Uý
Ai biết giao xoáy xuống không thôi bác nào dạy em với, em chỉ biết giao ngang lên, ngang xuống thôi.
Ai chỉ em với

daotrongtien1

Trung Sỹ
chả có kiểu j là chỉ xoáy xuống thông thường đâu ông bạn ạ .. nó chỉ xoáy bên bàn của mình thôi.. còn sang bên kia dần dần chuyển thành xoáy ngang hết :D

haboll

Đại Uý
chả có kiểu j là chỉ xoáy xuống thông thường đâu ông bạn ạ .. nó chỉ xoáy bên bàn của mình thôi.. còn sang bên kia dần dần chuyển thành xoáy ngang hết :D
ông nhầm, chỗ tôi có thằng nó giao xuống nặng như đeo trì.

haboll

Đại Uý
thật ko ... xoáy xuống theo 1 đường thẳng thì mới là đẳng cấp .. chứ nó hơi liệng thì chịu
1 đường thẳng, nó đứng 2 góc bàn giao nặng không tả, gò không chuyên thì bê lên vẫn còn dư xoáy=)). mặt tennergy mà như mặt tàu. Không hiểu nó giao kiểu gì=))

long thủ

Đại Tá
1 là bóng thấp quá 2 là cổ tay cao hơn bóng thì thành xoáy ngang ngay, muốn xoáy xuống thuần thì cổ tay phải giữ cho góc vợt song song mặt bàn, chém vào đít bóng, càng mỏng thì bóng càng xoáy, tập nhiều sẽ đạt được cảnh giới bóng quay ngược lại lưới Bia

yeuvo_216

Thượng Sỹ
bác cứ giao thuần xoáy ngang đi là ok rồi.từ đó bác phát triển ra thêm.xoáy ngang mà bác biết cách sử dụng tốt thì hay lắm đó.

Trau_CoDoc

Trung Uý
bác cứ giao thuần xoáy ngang đi là ok rồi.từ đó bác phát triển ra thêm.xoáy ngang mà bác biết cách sử dụng tốt thì hay lắm đó.

Giao xoáy ngang mà đánh đôi cho dù là dài hay ngắn thì đồng đội chỉ còn nước đi nhạt bóng :)

Bình luận từ Facebook