Bình Dương-Cập nhật hông tin giải bóng bàn thiếu nhi daklak 16-22/7

trungmap

Binh Nhất
Ha ha mình trình độ gà thứ thiệt mà dám tập cho ai, Bạn rảnh thì ghé CLB tụi mình giao lưu :eek: Lúc này mắc làm lao công cho CLB nên không đi đâu được :( A.Vũ có rủ xuống chơi mà đi chưa xuống được.

Khang ơi, kết quả đánh thế nào rồi ? Sao gọi điện A.Cường bận riết :mad::mad: Lo lắng quá đi, hy vọng tụi nhỏ đổi được màu huy chương:p

Last edited:

trungmap

Binh Nhất
Cập nhật thông tin mới nhất Đội năng khiếu lứa tuổi 12-13 Bình Dương đã thua đội Hà Nội T&T với tỷ số 0-3 đội bạn quá mạnh dưới sự dẫn dắt của HLV Vũ Mạnh Cường.
Lâu lắm rồi Bình Dương mới có Huy Chương Đồng toàn quốc Giải Thanh Thiếu Niên toàn quốc( 02 lần trước đây: lứa của Nghĩa Bụm và lứa của Tú nhóc, Vững, Tài địa) đây là sự khích lệ rất lớn cho phong trào Bình Dương mình hiện nay. Mong rằng Huy Chương này sẽ giúp các cháu tự tin, cố gắng tập luyện để cải thiện thành tích.

chonmylac2

Trung Sỹ
Cập nhật thông tin mới nhất Đội năng khiếu lứa tuổi 12-13 Bình Dương đã thua đội Hà Nội T&T với tỷ số 0-3 đội bạn quá mạnh dưới sự dẫn dắt của HLV Vũ Mạnh Cường.
Lâu lắm rồi Bình Dương mới có Huy Chương Đồng toàn quốc Giải Thanh Thiếu Niên toàn quốc( 02 lần trước đây: lứa của Nghĩa Bụm và lứa của Tú nhóc, Vững, Tài địa) đây là sự khích lệ rất lớn cho phong trào Bình Dương mình hiện nay. Mong rằng Huy Chương này sẽ giúp các cháu tự tin, cố gắng tập luyện để cải thiện thành tích.
Cảm ơn anh! Có huy chương là mừng rồi anh à! T&T mạnh thật anh nhỉ! Có lẽ giải đơn không có kỳ tích này!
Cho em hỏi phải Tài địa là Tài Thuế không anh?

chonmylac2

Trung Sỹ
Uh, mình kêu Tài địa quên rồi nhìn mặt nó cười giống ông Địa hok :eek:

Nó đang chơi cho đội Hà Cường tham gia Pre-2012 hạng C đó anh à! Nên dạo này nó chơi ngang ngữa với T. Long tay trái rồi! 2-4-6 cũng chơi với anh Thi nữa!

chonmylac2

Trung Sỹ
Không hiểu bạn này nói gì?
Tôi chơi ở TDM thỉnh thoảng có xuống CLB ông 9 Tường chơi, chưa đánh bạn này lần nào nhưng tôi biết bạn là Hải "điện". Lúc rảnh tôi thường đi vòng vòng các CLB xem mọi người đánh.
Cái Ngữ này là của Chú Thuần chứ không sai rồi!

DammeBB

Binh Nhất
Các em đánh rất hay và ý chí thi đấu cũng rất tốt. Hy vọng với sự phát triển này cùng với sự dẫn dắt đúng đắn của thầy Cường thì phong trào bóng bàn BD của chúng ta sẽ lớn mạnh hơn. Và biết đâu những năm sau, những thế hệ sau. BD chúng ta sẽ được đưa cao những chiếc HCV toàn quốc và cả Châu Á, hii. Con nghe nói là ngày mai bắt đầu đánh đơn nè. Chúng ta cùng ủng hộ cho tinh thần của các VDV nhé!!!!!!

trungmap

Binh Nhất
Hii, jờ con còn chưa biết con thuộc được mấy bài nữa ^^!.

Trốn luôn rùi hả Ku Khang, còn mấy rổ banh đang chờ người tập giật nè. Giật gì đâu mà xấu quá, giao bóng nửa nạc , nữa mỡ heheh. Ráng tập chiến đấu với bạn chonmylac2 nữa chứ Bia

trungmap

Binh Nhất
Hii, jờ con còn chưa biết con thuộc được mấy bài nữa ^^!.

Trốn luôn rùi hả Ku Khang, còn mấy rổ banh đang chờ người tập giật nè. Giật gì đâu mà xấu quá, giao bóng nửa nạc , nữa mỡ heheh. Ráng tập chiến đấu với bạn chonmylac2 nữa chứ Bia

DammeBB

Binh Nhất
Con đâu có trốn đâu chú Trung, mấy bữa nay con bệnh, gặp thời tiết cứ buổi chìu là mưa nên ko đi đâu dc hết chú Trung ah.

DammeBB

Binh Nhất
Hôm nay bắt đầu các trận đấu đơn của giải. Tình hình là 8h sáng nay 20/7/2012. Các em sẽ bắt đầu thi đấu nội dung đơn nam của mình. Riêng ku Thịnh thì tối mới đấu vì khi bốc thăm Thịnh lại dc miễn 1 vòng. ko bik đây là 1 điều may mắn hay sẽ là một sự thử thách lớn hơn nhỉ? Dù sau cũng chúc các e sẽ thi đấu tốt và giành được thắng lợi.

chonmylac2

Trung Sỹ
Hôm nay bắt đầu các trận đấu đơn của giải. Tình hình là 8h sáng nay 20/7/2012. Các em sẽ bắt đầu thi đấu nội dung đơn nam của mình. Riêng ku Thịnh thì tối mới đấu vì khi bốc thăm Thịnh lại dc miễn 1 vòng. ko bik đây là 1 điều may mắn hay sẽ là một sự thử thách lớn hơn nhỉ? Dù sau cũng chúc các e sẽ thi đấu tốt và giành được thắng lợi.

Khang ở nhà làm cho nó 1 cái huy chương vàng sẳn khi nào về trao cho nó vui nha!
Khi nao đánh với chú không được dùng bóng cùi bắp nữu đó nha! Làm nóng cả người!kkkkkkk

chonmylac2

Trung Sỹ
Con đâu có trốn đâu chú Trung, mấy bữa nay con bệnh, gặp thời tiết cứ buổi chìu là mưa nên ko đi đâu dc hết chú Trung ah.

H.wa T. Khang không vô chơi có lẽ nó không được khỏe nên ở nhà bú tí mẹ (vì mẹ nó vừa đi DakLak về mà)?????? ha ha ha
Mau ăn chóng lớn nhệ??? Ở nhà bị Ba cú đầu hoài không lớn nổi! KKKKK Ra đường cho mau lớn!!!!!!KKKKKK
Vụ cú đầu hỏi mẹ sẽ biết chi tiết cụ thể!!!KKKK

DammeBB

Binh Nhất
H.wa T. Khang không vô chơi có lẽ nó không được khỏe nên ở nhà bú tí mẹ (vì mẹ nó vừa đi DakLak về mà)?????? ha ha ha
Mau ăn chóng lớn nhệ??? Ở nhà bị Ba cú đầu hoài không lớn nổi! KKKKK Ra đường cho mau lớn!!!!!!KKKKKK
Vụ cú đầu hỏi mẹ sẽ biết chi tiết cụ thể!!!KKKK

-_-!!. để con hỏi mẹ thử, bóng thì con lấy đại chứ chẳng bik trái nào nó ntn, bữa nào chú H chỉ con nha. Bóng thì đưa cho t.thịnh đem đi hết rùi. Còn trái bóng bữa đánh là chú Nghiêm cho con ah ^^!

chonmylac2

Trung Sỹ
-_-!!. để con hỏi mẹ thử, bóng thì con lấy đại chứ chẳng bik trái nào nó ntn, bữa nào chú H chỉ con nha. Bóng thì đưa cho t.thịnh đem đi hết rùi. Còn trái bóng bữa đánh là chú Nghiêm cho con ah ^^!

Chú mày biếy là bóng bị hư rồi nhưng cố tình chơi tiếp xem có giống chơi với gai không nhưng mà từa lưa wa! thầy cứ buồn cười trong bụng ! Hợp với lối đánh của Ku đó! nạt mỡ lẩn lộn! KKKKK Hôm nào đánh với chú Vũ lấy trái đó ra chơi lụm ổng chắc! KKKK nhưng Ổng sẽ cho ăn luôn cây cán vợt cho xem! KKKK

DammeBB

Binh Nhất
Thông tin nhận dc từ Daklak 10h30 ngày 20/7/2012. Ku Khôi thắng Lào Cai 3-1
Thông thắng Daklak 4-0
Tú và Thịnh tối nay mới đánh. Chúc mừng và cổ vũ cho tinh thần các em nào.

Bình luận từ Facebook