Bình Dương-Cập nhật hông tin giải bóng bàn thiếu nhi daklak 16-22/7

DammeBB

Binh Nhất
Bình Dương-Cập nhật thông tin giải bóng bàn thiếu nhi daklak 16-22/7

Theo thông tin nhận được từ Daklak thì ngày hôm nay(16/7) là mở đầu cho giải. Bình Dương đã vượt qua được Đồng Nai ở nội dung đồng đội nam thiếu niên 12-13, với tỉ số: 3-2.
Tuy nhiên trong cùng ngày nội dung đồng đội nam nhi đồng thì Bình Dương đã để Daklak vượt qua. Nghe nói do các vdv bị khủng hoảng tinh thần gì đó.
Mọi người hãy cổ vũ và động viên cho các em để tinh thần thi đấu của các em luôn ổn định và phong độ cao nhất. Cố gắng lên nào các bạn trẻ!!
Thông tin sẽ được tiếp tục cập nhật
Theo lịch thi đấu thì ngày mai (17/7) nội dung đồng đội nam thiếu niên BD 12-13 sẽ đụng độ với TPHCM. Hứa hẹn sẽ rất gây cấn!!!
Cám ơn mọi người đã theo dõi

Last edited:

DammeBB

Binh Nhất
Thông tin mới cập nhật lúc 10h15 ngày 17/7. Như đã nói ở trên, hnay ở nội dung đồng đội nam thiếu niên 12-13. Bình Dương chạm trán với TPHCM.
Trận đấu diễn ra rất sôi nổi và gây cấn. TPHCM dẫn trước BD với tỉ số 2-0. Nhưng các em BD đã không nao núng, với ý chí quyết tâm và sự tập trung cao độ. Các em đã tạo nên một cuộc lội ngược dòng ngoạn mục. Và ấn định tỉ số 3-2. Kết quả Bình Dương thắng TPHCM với tỉ số 3-2.
Chúng ta hãy giành cho các em một tràng pháo tay động viên vì tinh thần thi đấu đầy nhiệt huyết nào!!!!!

Last edited:

chonmylac2

Trung Sỹ
Thông tin mới cập nhật lúc 10h15 ngày 17/7. Như đã nói ở trên, hnay ở nội dung đồng đội nam thiếu niên 12-13. Bình Dương chạm trán với TPHCM.
Trận đấu diễn ra rất sôi nổi và gây cấn. TPHCM dẫn trước BD với tỉ số 2-0. Nhưng các em BD đã không nao núng, với ý chí quyết tâm và sự tập trung cao độ. Các em đã tạo nên một cuộc lội ngược dòng ngoạn mục. Và ấn định tỉ số 3-2. Kết quả Bình Dương thắng TPHCM với tỉ số 3-2.
Chúng ta hãy giành cho các em một tràn pháo tay động viên vì tinh thần thi đấu đầy nhiệt huyết nào!!!!!
Ôi! Mấy Ku Thông, Khôi! Tú hay quá vậy?
Có bác nào cập nhật chi tiết cho ACE biết với!
Nhưng sao Ku Thịnh không đánh nhỉ! Nó chơi tốt lắm mà? Theo em thì xếp thứ tự như thế này Thông>Thịnh>Tú>Khôi. Có lẽ Ku Thịnh tâm lý yếu hơn mấy Ku kia nhỉ? Vậy em xếp lại theo bản lĩnh vầy: Thông>Khôi>Tú>Thịnh.
Có lẽ vượt qua được Đồng Nai và TP.HCM Bình Dương mặc dù các đôi kia cũng rất mạnh nhưng chỉ ngại Hải Dương nữa thôi nhỉ!

DammeBB

Binh Nhất
Con cũng nghĩ như chú chonmylac2, Thịnh tuy đánh hay nhưng tinh thần thi đấu vẫn chưa vững nên càng rèn giũa thêm nữa, với lại Thịnh cần chút khôn banh hơn và ma lanh hơn tí xíu, hehehe

DammeBB

Binh Nhất
Vượt qua được vòng loại là Bình Dương đã có huy chương ở nội dung đồng đội nam thiếu niên 12-13 rồi. Nhưng chúc các em ấy sẽ giữ vững được phong độ và ý chí của mình để giành được giải cao nhất.
BD is number one!!!!!! Hiiii

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Vượt qua được vòng loại là Bình Dương đã có huy chương ở nội dung đồng đội nam thiếu niên 12-13 rồi. Nhưng chúc các em ấy sẽ giữ vững được phong độ và ý chí của mình để giành được giải cao nhất.
BD is number one!!!!!! Hiiii

Thua DakLak là do chủ nhà khủng bố tinh thần hay do sức ép khán giả quá lớn vậy bạn ? Chúc các em đánh thật tốt, tương lai bóng bàn Bình Dương trong tay các em đó cố lên !

DammeBB

Binh Nhất
Em ko có đi chung, nhưng a cứ yên tâm, bên cạnh các em luôn có các thầy và phụ huynh các e đi theo luôn động viên anh ạ

chonmylac2

Trung Sỹ
Uhm ! không sao xưa giờ chủ nhà đều có lợi mà ! lớn còn bị huống gì các em tuổi đời quá trẻ, chơi vậy là rất tốt rồi

He he! Mình nghĩ phụ huynh còn yếu bóng vía với cổ động viên chủ nhà nữa huống chi mấy nhóc nhà mình!
Bạn Thanh Tùng dạo này tập BB anh Nghĩa Bụm rồi hả?

trungmap

Binh Nhất
Ôi! Mấy Ku Thông, Khôi! Tú hay quá vậy?
Có bác nào cập nhật chi tiết cho ACE biết với!
Nhưng sao Ku Thịnh không đánh nhỉ! Nó chơi tốt lắm mà? Theo em thì xếp thứ tự như thế này Thông>Thịnh>Tú>Khôi. Có lẽ Ku Thịnh tâm lý yếu hơn mấy Ku kia nhỉ? Vậy em xếp lại theo bản lĩnh vầy: Thông>Khôi>Tú>Thịnh.
Có lẽ vượt qua được Đồng Nai và TP.HCM Bình Dương mặc dù các đôi kia cũng rất mạnh nhưng chỉ ngại Hải Dương nữa thôi nhỉ!

Ku Thịnh hổm rày tiến bộ, lối đánh cải thiện nhưng ra giải còn thiếu độ tinh quái như Khôi mập. Khôi mập hiện giờ là chìa khóa 2 trận thắng đầu tiên của Bình Dương. Trận đầu gặp Đồng Nai, Khôi đánh tiên phong, chốt trận thứ 5 khi thắng vận động viên Đồng Nai và thắng tỷ số 3-2 kết quả séc 5 là 11-9:p

Trận sau gặp TP.Hồ Chí Minh, sau khi để thua 0-2 (Tú,Thông) Khôi xuất sắc thắng trận 3. Lấy lại tinh thần đội Bình Dương lội dòng nước ngược khi Thông và Tú thắng 02 trận sau :eek:

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Ở BD học anh Nghĩa là số 1 rồi! Minh có tuổi rồi nên chân tay lọng cọng lắm! Chậm tiến bộ bạn à!

Hihi ! em học thấy lên sức nhưng do em cứ về đánh phủi hoài nên bóng em lên chậm lắm anh ! chắc phải bỏ hẵn thời gian quá ! không đánh thì ngứa tay ! ehehe

trungmap

Binh Nhất
Đồng Nai có Ku Phương Long có đụng Ku Thông không anh ơi! Dạo này nó luộc lại Ku Thông rồi phải không anh?

Mình thì không biết nhóc Lucky có phải là Phương Long kg nữa :p Lucky thua Thông ở 3 lần ở giải khu vực phía Nam, Giải Bình Thạnh mở rộng, và lần đánh giao hữu ở CLB Bình Dương (nhà của mình hehe). Tuy nhiên, Đồng Nai có sự đầu tư đúng đắn khi cho Lucky luyện tập 02 tháng dưới trung tâm III (Vĩnh Long), được cọ xát với đàn anh trình độ cao nên tiến bộ rất rõ. Lucky mần nhóc Thông nhà mình ngọt ngào, giật bao nhiêu nó hốt hết. Nói chung là thắng thuyết phục :p

Bình luận từ Facebook