Bầu Đức mua bò từ Úc

hermesqn

Trung Uý
Nếu mình sau một đêm thức dậy bỗng trở thành nhà tỷ phú Đức thì mình sẽ làm gì cho bóng bàn Việt Nam!
1: Mình sẽ mời một HLV bóng bàn Nhật bản tương tự như HLV bóng đá Miura về huấn luyện cho đội tuyển Việt Nam!
2:Mình sẽ mời huyền thoại bóng bàn Thuỵ Điẻn Waldner về Việt Nam đấu biểu diển với ĐKQ , TQ ,Đạt trố
3:Sẽ đầu tư nâng cấp Hảng ACT của An còi lên ngang hàng với đại công ty Butterfly
4:Thuê một đại du thuyền chở tất cả members của bóng bàn .org Việt Nam đi khắp năm châu bốn bể thăm và đấu giao lưu với các members hải ngoại
Còn các bạn thì sao ?
" Ồ thưa em ta thấy mộng không thường " ( Bùi Giáng)
Xong lỗ sặc máu chết luôn phải ko thầy :p

Linh69

Đại Tá
An còi thì lại nghĩ như vậy :
Thuê 5 ông chuyên gia bb hàng đầu thế giới để huấn luyện
Cho các thế hệ , làm một gala tại đảo Phú Quốc cho tất cả các members ( đi nhiên là lo từ A - Z )
Mua công nghệ làm mút , cốt để sản xuất và tặng cho mỗi members 1 cây
Cái khoản: "di nhiên là lo từ A - Z" - em thích nhất - nhưng nói thật là mệt phết đấy!

anzippo

Đại Tá
Chuyến thứ 4 chở bò từ ÚC , tổng cộng khoảng 900 con bò , toàn là bò cái đã có chửa

Last edited:

nvdu574

Thượng Tá
View attachment 39399 Chuyến thứ 4 chở bò từ ÚC , tổng cộng khoảng 900 con bò , toàn là bò cái đã có chửa
Cái bác này cốt đang làm dở không làm tiếp lại muốn như bâu Đức đã phỏng.....
Cấu trúc cốt giống nhau, độ dầy giống nhau, chất kết dính khác thì cũng cho cốt khác nhau rồi bác An ơi!

anzippo

Đại Tá
Cái bác này cốt đang làm dở không làm tiếp lại muốn như bâu Đức đã phỏng.....
Cấu trúc cốt giống nhau, độ dầy giống nhau, chất kết dính khác thì cũng cho cốt khác nhau rồi bác An ơi!
Đúng vây vì lối đanh của ace cũng khác mà , thanks

Bình luận từ Facebook