Bầu Đức mua bò từ Úc

anzippo

Đại Tá
hôm nay 14h00 chuyến bay từ ÚC hạ cánh sân bay Đà Nẵng chở theo 210 con bò, bò được chuyển lên khoảng 20 chiếc xe và đưa lên Gia Lai

lamvt

Thượng Tá
Quá giỏi anh ạ , ngày 23/12 về thêm 210 con nữa anh, chắc em xin đi chăn bò he he
Nếu được thế thì mình tin rằng những chiêu trò trong bóng bàn chắc của anzippo sẽ có tác dụng.Chẳng hạn làm cho lũ bò vui mà hay ăn chóng lớn cũng nên.Ở Bà rịa Vũng tàu cũng đã có doanh nhân nuôi gà đẻ cho trứng có hàm lượng omega3 cao do cho lũ gà nghe nhạc giao hưởng đấy.Mọi công việc đều có niềm say mê riêng mà.

thaythuydn

Đại Tá
Nếu được thế thì mình tin rằng những chiêu trò trong bóng bàn chắc của anzippo sẽ có tác dụng.Chẳng hạn làm cho lũ bò vui mà hay ăn chóng lớn cũng nên.Ở Bà rịa Vũng tàu cũng đã có doanh nhân nuôi gà đẻ cho trứng có hàm lượng omega3 cao do cho lũ gà nghe nhạc giao hưởng đấy.Mọi công việc đều có niềm say mê riêng mà.
Chỉ có bò Kobe Nhật mới được hưởng các chế độ trên

thaythuydn

Đại Tá
Nếu mình sau một đêm thức dậy bỗng trở thành nhà tỷ phú Đức thì mình sẽ làm gì cho bóng bàn Việt Nam!
1: Mình sẽ mời một HLV bóng bàn Nhật bản tương tự như HLV bóng đá Miura về huấn luyện cho đội tuyển Việt Nam!
2:Mình sẽ mời huyền thoại bóng bàn Thuỵ Điẻn Waldner về Việt Nam đấu biểu diển với ĐKQ , TQ ,Đạt trố
3:Sẽ đầu tư nâng cấp Hảng ACT của An còi lên ngang hàng với đại công ty Butterfly
4:Thuê một đại du thuyền chở tất cả members của bóng bàn .org Việt Nam đi khắp năm châu bốn bể thăm và đấu giao lưu với các members hải ngoại
Còn các bạn thì sao ?
" Ồ thưa em ta thấy mộng không thường " ( Bùi Giáng)

lamvt

Thượng Tá
Nếu mình sau một đêm thức dậy bỗng trở thành nhà tỷ phú Đức thì mình sẽ làm gì cho bóng bàn Việt Nam!
1: Mình sẽ mời một HLV bóng bàn Nhật bản tương tự như HLV bóng đá Miura về huấn luyện cho đội tuyển Việt Nam!
2:Mình sẽ mời huyền thoại bóng bàn Thuỵ Điẻn Waldner về Việt Nam đấu biểu diển với ĐKQ , TQ ,Đạt trố
3:Sẽ đầu tư nâng cấp Hảng ACT của An còi lên ngang hàng với đại công ty Butterfly
4:Thuê một đại du thuyền chở tất cả members của bóng bàn .org Việt Nam đi khắp năm châu bốn bể thăm và đấu giao lưu với các members hải ngoại
Còn các bạn thì sao ?
Quan trọng nhất theo mình nghĩ có lẽ là thành lập các trung tâm đào tạo trẻ có chất lượng theo mô hình của các nước có thế mạnh về bb.Việc tuyển chọn và huấn luyện ,đào tạo hoàn thiện về mọi mặt:văn hoá,đạo đức vv...Vận hành Các trung tâm này hoàn toàn do các chuyên gia có kinh nghiệm của nước ngoài đảm nhiệm-Một kiểu như HAGL trong bóng đá vậy.Chỉ có như vậy mới mong có được các lứa vđv tài năng và chuyên nghiệp.Với lứa tuyển hiện giờ có đào tạo mấy cũng ko tiến xa được vì điểm xuất phát còn thiếu nhiều thứ mà bản thân chưa được hoàn thiện trong một môi trường bb chuyên nghiệp.
Một việc ko kém phần quan trọng là đội ngũ những nhà quản lý bb của vn cũng phải được chọn lọc để có được những người chỉ sống với bb.thôi.Ko vì bất cứ điều gì khác.
Tản mạn vài việc như vậy.Bạn hỏi thì xin được nói để góp vui với mọi người.

LPLO69

Binh Nhì
Còn các bạn thì sao ?
Thích cái ý tưởng của BS Thụy quá!!

anzippo

Đại Tá
Còn các bạn thì sao ?
An còi thì lại nghĩ như vậy :
Thuê 5 ông chuyên gia bb hàng đầu thế giới để huấn luyện
Cho các thế hệ , làm một gala tại đảo Phú Quốc cho tất cả các members ( đi nhiên là lo từ A - Z )
Mua công nghệ làm mút , cốt để sản xuất và tặng cho mỗi members 1 cây

thoatk

Thượng Tá
Còn các bạn thì sao ?
Trò thì khác thầy ơi! Đổi tất cả cho một sức khỏe để được chơi bóng bàn mãi mãi !!!!

thaythuydn

Đại Tá
Member Gà Ri từ Đà lạt đến Đà Nẵng công tác Nhân dịp này chị gọi cho tôi và tôi mời chị đến Clb Phan chu Trinh Tôi bận phải xem trận bóng đá VN vs Malaysia , nên chỉ xem qua một hiệp tôi nhận thấy chị thiên về BH và có khiếu về moi xoáy revers Cú FH chị cũng hay nhưng chị ít sử dụng

Bình luận từ Facebook