Bán VISCARIA,tem bạc seri M,mới 90%,ko sứt mẻ

archer

Đại Tá
theo tôi là ai thích trả bao nhiêu thì trả nhưng đã chấp nhận bán hay nhận gạch rồi thì hãy tuân thủ theo những gì mình đã cam kết với nhau , đừng lừa nhau các bác nhé vì đồng tiền quý thật nhưng uy tín và tình nghĩa thì đồng tiền không thể mua nổi đâu,hãy giữ chứ tín với nhau gúp cho diễn đàn là nơi giao lưu học hỏi trao đổi và đặc biệt là chém gió nữa nhé ,
=))))))) @tieuho_8x

victor.ngobn

Đại Tá
theo tôi là ai thích trả bao nhiêu thì trả nhưng đã chấp nhận bán hay nhận gạch rồi thì hãy tuân thủ theo những gì mình đã cam kết với nhau , đừng lừa nhau các bác nhé vì đồng tiền quý thật nhưng uy tín và tình nghĩa thì đồng tiền không thể mua nổi đâu,hãy giữ chứ tín với nhau gúp cho diễn đàn là nơi giao lưu học hỏi trao đổi và đặc biệt là chém gió nữa nhé ,
anh nghe "rõ" chưa @tieuho_8x :D:D:D

bachikho

Đại Tá
thế mà trên này có lần tui đã bị rồi đó bác, fone 5-7 lượt thống nhất mua bán giá cả hết rồi, trước lúc nhờ người đến lấy fone hỏi lại thì người bán thản nhiên trả lời bán rồi thì có điên hay ko (chả lẽ hơn được 50-100k nó quan trọng đến thế kia à)? :(

hiepga

Đại Tá
Đồng ý với quan điểm của @archer . Người bán đã mất công đăng bài thì các bác 1 là nên inbox trả giá. 2 là ai thực sự muốn mua thì call or sms. Giá cả thì đúng là thuận mua vừa bán nhưng nên ý tứ 1 tí. Trả giá kiểu comment ntn nếu chuẩn giá thì k sao. CÒn như kia thì mình đảm bảo ai thấy cũng có cái ý nghĩ k tốt về các bác đấy. Thân

tttt

Đại Uý
xin lỗi mình đéo hiểu các bạn là thể loại người gì, nghĩ gì trong đầu mà vào topic của người ta ỉa ra mấy cục thối thế, trả giá nó cũng có văn hoá tí chứ, đây là anh em giúp nhau chứ chợ búa đéo đâu! :)
Mình thấy bạn acher nói hơi bậy nhưng cũng đúng đấy.trả giá cũng phải có văn hóa một chút.vợt người ta thế kia mà trả 1t2 mà ko thấy xấu hổ.

huy111

Binh Nhất
thế mà trên này có lần tui đã bị rồi đó bác, fone 5-7 lượt thống nhất mua bán giá cả hết rồi, trước lúc nhờ người đến lấy fone hỏi lại thì người bán thản nhiên trả lời bán rồi thì có điên hay ko (chả lẽ hơn được 50-100k nó quan trọng đến thế kia à)? :(
mình cũng bị y như bác này,mới lập nick lên giao dịch lền đầu tiên,nhờ được thằng em trên HN ra mua hộ,gọi điện đàng hoàng rồi hẹn hôm sau giao dịch. đến hôm sau nhận được cái tin nhắn 'bán mất rồi' nản!!!!!!!!!!!!!!!

Đề nghị bác acher văn hóa chút, người ta trả giá kệ nta, đăng lên thì chấp nhận. Còn mấy bác cũng ko nên trả thẳng mà inbox cho chủ thớt nhé

Khoitran2012

Thượng Sỹ
Mua bán nó có cái duyên. Tuy nhiên thường nhưng người comment trả giá là những người không có ý mua. thôi thì cứ vậy đi, họ trả giá cho người khác mua.;)

Bình luận từ Facebook