Bán VISCARIA,tem bạc seri M,mới 90%,ko sứt mẻ

anhquan

Trung Sỹ
Mình đang dư 1 em Viscaria hàng Take nhé,em đảm bảo nếu hàng giả các bác cứ qua nhà em mà kiện,nay cần tiền để mua hoặc trao đổi với em Infinity VPS V của FAN. Giá ra đi của em nó là 1tr7,giao dịch tại HÀ NỘI-. Vợt còn mới nguyên vì cất đi để sưu tập
  • Phone: 0914330044. Cám ơn mọi người đã xem

Last edited:

anhquan

Trung Sỹ
Anh em diễn đàn phàn nàn về giá quá nên em giảm hẳn 100k cho anh em,giá mới là 1tr700k nhé. Em muốn ra đi trong ngày để đánh thử cốt của FAN

archer

Đại Tá
trả bạn 1,2tr nhé được mình lấy
E trả bác 1tr3 đc gd.
xin lỗi mình đéo hiểu các bạn là thể loại người gì, nghĩ gì trong đầu mà vào topic của người ta ỉa ra mấy cục thối thế, trả giá nó cũng có văn hoá tí chứ, đây là anh em giúp nhau chứ chợ búa đéo đâu! :)

tuandat2006

Đại Uý
đề nghị bác nói có văn hóa tý nhé chủ top kg ý kiến gì thì thôi bác lại xen vào , bác ra giá mọi người trả sao thì trả chứ , giống như tôi đăng ai thích vào chém thoải mái ai trả hơn mình bán

tuyetvu79

Đại Tá
xin lỗi mình đéo hiểu các bạn là thể loại người gì, nghĩ gì trong đầu mà vào topic của người ta ỉa ra mấy cục thối thế, trả giá nó cũng có văn hoá tí chứ, đây là anh em giúp nhau chứ chợ búa đéo đâu! :)
:D:D:D
chít...mẹ ùi..
mai mốt lỡ mừ vào topic của ku archer mừ trả giá....hic...:confused::confused::confused::confused:
nó...chửi cho...long não ra
kkkk:D:D

archer

Đại Tá
;):mad::mad:
chợ trời mà e ơi
mái thoải đêê:rolleyes:
Là thế này anh ạ, trước vào đây e cũng coi nó là cái chợ như muare vs nhattao, nhưng mới đây ngồi với bác @Daoky09 , bác ấy là một tay cờ tướng cự phách giang hồ, giảng viên ĐH, bác có nói đại ý là: tôi rảnh cũng tham gia rất nhiều diễn đàn trên mạng, nhưng đa phần, kể cả diễn đàn dân đánh cờ, thì thành phần tham gia cũng rất tạp, chơi xấu lừa đảo nhau được coi là hơi thở vậy, rất kinh, nhưng riêng có diễn đàn bongban là còn giữ được cái lịch sự, văn hoá và tình nghĩa...
Em nghe thế bất giác giật mình tự xấu hổ vì ko đủ hiểu biết và độ lượng như bác í mà đối xử chân thành hơn vs anh em, cũng chưa làm gì sai nhưng cũng từng có suy nghĩ coi nhẹ...
Giờ quen biết, giao dịch, rồi gặp gỡ nhiều người ở diễn đàn này, tất nhiên có người ko thể chấp nhận đc, nhưng đa số thì rất tốt, tử tế, hầu hết trí thức, có nhiều người rất tuyệt vời đáng kính trọng nữa, có người đã giúp đỡ mình ko ít, mà trước đó thậm chí còn chưa comment chat chit lần nào, nên tự nhiên e ko coi đây là cái chợ nữa...
Dài dòng quá, mong anh em hiểu cho! :D

ffwcenter

Thượng Sỹ
Là thế này anh ạ, trước vào đây e cũng coi nó là cái chợ như muare vs nhattao, nhưng mới đây ngồi với bác @Daoky09 , bác ấy là một tay cờ tướng cự phách giang hồ, giảng viên ĐH, bác có nói đại ý là: tôi rảnh cũng tham gia rất nhiều diễn đàn trên mạng, nhưng đa phần, kể cả diễn đàn dân đánh cờ, thì thành phần tham gia cũng rất tạp, chơi xấu lừa đảo nhau được coi là hơi thở vậy, rất kinh, nhưng riêng có diễn đàn bongban là còn giữ được cái lịch sự, văn hoá và tình nghĩa...
Em nghe thế bất giác giật mình tự xấu hổ vì ko đủ hiểu biết và độ lượng như bác í mà đối xử chân thành hơn vs anh em, cũng chưa làm gì sai nhưng cũng từng có suy nghĩ coi nhẹ...
Giờ quen biết, giao dịch, rồi gặp gỡ nhiều người ở diễn đàn này, tất nhiên có người ko thể chấp nhận đc, nhưng đa số thì rất tốt, tử tế, hầu hết trí thức, có nhiều người rất tuyệt vời đáng kính trọng nữa, có người đã giúp đỡ mình ko ít, mà trước đó thậm chí còn chưa comment chat chit lần nào, nên tự nhiên e ko coi đây là cái chợ nữa...
Dài dòng quá, mong anh em hiểu cho! :D
Ra là thế!

tuandat2006

Đại Uý
theo tôi là ai thích trả bao nhiêu thì trả nhưng đã chấp nhận bán hay nhận gạch rồi thì hãy tuân thủ theo những gì mình đã cam kết với nhau , đừng lừa nhau các bác nhé vì đồng tiền quý thật nhưng uy tín và tình nghĩa thì đồng tiền không thể mua nổi đâu,hãy giữ chứ tín với nhau gúp cho diễn đàn là nơi giao lưu học hỏi trao đổi và đặc biệt là chém gió nữa nhé ,

Bình luận từ Facebook