Bản Tin Vitas 2012

KunKa

Binh Nhất
Chiều nay Vitas tập luyện tại Huy Hoàng từ 17h đến 19h sau đó di chuyển về Trảm Phong Quán họp mặt Bia bọt.
Đề nghị các anh em xin quotar về sớm nhé ! Bia Bia Bia Bia Bia Bia

Hnay anh không về mà đón giao thừa ở Trảm Phong Quán à :D:D:cool:

choctietlon

Super Moderators
Dear anh em Vitas D

Tôi và đội bạn MGSU1 đã thống nhất time thi đấu vòng 1/8 vào ngày thứ 7 20/10 cụ thể như sau:

16h30 có mặt tại sới Vitas- Huy Hoàng để khởi động
17h bắt đầu chiến đấu

Đề nghị tất cả các anh em Vitas có mặt 100% quân số để cổ vũ động viên những chiến binh lâm trận quan trọng.

Rất mong có được sự cổ vũ động viên của anh em các đội Vitas B, C Bia Bia Bia
Thân !

thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Last edited:

thuongtihar

Thượng Sỹ
Chúc đội D ngày mai thi đấu cống hiến hết sức mình với những pha bóng đẹp và dành chiến thắng nhé.........Báo cáo mai em có mặt để cổ vũ hihihihi

photino_D3B

Trung Sỹ
Dear anh em Vitas D

Tôi và đội bạn MGSU1 đã thống nhất time thi đấu vòng 1/8 vào ngày thứ 7 19/10 cụ thể như sau:

16h30 có mặt tại sới Vitas- Huy Hoàng để khởi động
17h bắt đầu chiến đấu

Đề nghị tất cả các anh em Vitas có mặt 100% quân số để cổ vũ động viên những chiến binh lâm trận quan trọng.

Rất mong có được sự cổ vũ động viên của anh em các đội Vitas B, C Bia Bia Bia
Thân !

thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia
Nhầm nhọt rồi bác 20 mới đấu mà, hôm nay 19 rồi. Bác định rủ ae hôm nay đi uống Bia à?

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chúc toàn đội Vitas D chiều ra quân thắng lợi-giành lợi thế lớn cho trận lượt về>>>>>làm quà gửi tặng các chị-em!!!!!
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

vanuc

Đại Tá
Chia buồn cùng đội Vitas D nhé, hãy cố gắng lên ở lượt về. Tỷ số 2-5 không có gì là không thể cả, chúc toàn đội đoàn kết và chiến thắng...........

admin

Administrator
Staff member
Kết quả lượt đi vòng tứ kết hạng C, D và bán kết B: cả 3 đội Vitas đều thua.
Vitas D vs Kiến trúc MGSU1: 2-5
Vitas C vs NTDBK: 1-5
Vitas B vs Giang Đông: 3-4
Các đối thủ của Vitas đều là những đội rất mạnh và giành chiến thắng xứng đáng. Xin chúc mừng các bạn.

Trong thể thao thắng thua là chuyện bình thường, hy vọng tất cả các anh em đội Vitas sớm quên đi nỗi buồn, vượt qua chính mình, cố gắng duy trì tập luyện và chuẩn bị tinh thần tốt nhất cho các trận đấu lượt về. Trong lượt đi mặc dù thua nhưng tỉ số các trận đơn đều khá sít sao, lượt về với sự cố gắng của anh em cộng thêm chút may mắn, vẫn có thể lội ngược dòng. Quan trọng hơn cả đó là tinh thần, dù có thua nhưng đã cố gắng hết mình và không chán nản thì không có gì là đáng tiếc cả.

Vitas tiến lên.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Mong anh em Vitas cố gắng ở lượt về nhé. Còn lượt về trước mắt, ghép chuẩn đội hình thì ngược dòng vẫn là thường. Thần tượng Dũng phô cố lên!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Topic này đang sôi động, vậy mà bị thua nên rớt hạng luôn... Haizz. Thua 2-5 lượt về ăn lại 6-1 là ok rùi mà. Quá bình thường. Dũng phô làm 2 trận, bác Chọc làm 1 trận, Nam bầu làm 1 trận, chén nốt 2 trận đôi là xong..

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Vitas D gặp đối thủ thực sự mạnh, kèm theo phong độ của các chủ lực chưa tốt nên đã thua :D:D:D:D:D:D:D:D:D
Mong rằng lượt về sẽ quyết tâm thắng lại như đội B Vitas vòng trước là OK thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Bình luận từ Facebook