Bản Tin Vitas 2012

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Chúc mừng Vitas D chính thức bước vào vòng tiếp theo với chiến thắng 2-1 trước TX
Kết quả chai Chivas 18 là TX 2 Vitas 5
Kết quả đến trận 9 là TX 2 Vitas 7
Vòng sau mới là vòng quyết tử nên mong ae đội ta cần nhiều động lực và tập luyện nghiêm túc nếu ko muốn làm khán giả.
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Chúc mừng thắng lợi của toàn đội BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

KunKa

Binh Nhất
điều j đến đã đệ́n đội b ngược dòng 4-1 đi tiếp vào vòng bán kệ́t đội c đã có tấm vé tiếp theo khi vượt qua bk với tỉ số 5-0. chúc mừng Vitas

xuananhcsct

Thượng Sỹ
điều j đến đã đệ́n đội b ngược dòng 4-1 đi tiếp vào vòng bán kệ́t đội c đã có tấm vé tiếp theo khi vượt qua bk với tỉ số 5-0. chúc mừng Vitas

Quá ngưỡng mộ đội C Vitas :D:D:D:D:D:D BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

chúc mừng chiến thắng của cả nhà vitas,hy vọng cả nhà sẽ chiến đấu vào tới trận chung kết.đội trưởng đi bán dâm tận phương trời nào mà không thấy về động viên anh em thế nhỉ.BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

photino_D3B

Trung Sỹ
Vòng 1/8 Vitas D vs MGSU 1: 1 đội bóng khá đồng đều! Vượt qua đc chướng ngại này cửa vào chung kết của đội mình khá sáng sủa! AE cố lên.

Drhongson

Đại Tá
Chúc mừng cả 3 đội Vitas đã xuất sắc vượt qua vòng knock-out. Anh em đánh hay quá giờ khi mình đánh với D Vitas chắc cũng thua hết, tre già thì măng mọc thôi.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chúc mừng cả 3 đội Vitas đã xuất sắc vượt qua vòng knock-out. Anh em đánh hay quá giờ khi mình đánh với D Vitas chắc cũng thua hết, tre già thì măng mọc thôi.

Thua là thua thế nào??? Đội GPMB không được nhụt chí. Bác bảo bác thua ai để em qua oánh nát ngay. Hehe. Chúc mừng anh em Vitas B, C, D!!!

scubi06

Super Moderators
Chúc mừng cả nhà Vitas đã xuất sắc vượt qua vòng 1/16, chúc anh em thi đấu tốt ở những vòng đấu tiếp theo.

Một số hình ảnh đội Vitas C thi đấu lượt về với đội Bách Khoa tại CLB Nguyễn Phong Sắc (chụp bằng điện thoại nên hơi xấu anh em thông cảm nhé!):

An KT vs Phước:

choctietlon

Super Moderators
Chúc mừng cả 3 đội BCD của Vitas đã lọt vào vòng 1/8. Một sự nỗ lực tuyệt vời của tất cả các anh em.
Chiều ngày thứ 5 tuần này 11/10 - ngày tập hàng tuần của Vitas, mời các anh em có mặt tại Huy Hoàng sới cho CTL và An Kiến trúc được nâng ly chúc mừng thành công của cả 3 đội.
Bia Bia Bia Bia Bia Bia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chúc mừng cả 3 đội BCD của Vitas đã lọt vào vòng 1/8. Một sự nỗ lực tuyệt vời của tất cả các anh em.
Chiều ngày thứ 5 tuần này 11/10 - ngày tập hàng tuần của Vitas, mời các anh em có mặt tại Huy Hoàng sới cho CTL và An Kiến trúc được nâng ly chúc mừng thành công của cả 3 đội.
Bia Bia Bia Bia Bia Bia
Tiếc quá, thứ 5 em lại hẹn đánh với anh em Đông Thái nên không qua Bia " chùa" với anh em được!!!

KunKa

Binh Nhất
Thứ 5 các bác ra tập tành đông đủ để ủng hộ tinh thần anh em trong những vòng đấu tới, động viên các chiến binh sắp đi du đấu xa nhà :D. Và để cho bác CTL và Kunka được nâng cốc chúc mừng anh em Vitas !

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Bia Bia Bia Bia Bia Bia

Vui quá! Chú CTL uống hộ anh mấy cốc Bia nhé BiaBiaBiaBiaBia thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

choctietlon

Super Moderators
Chiều nay Vitas tập luyện tại Huy Hoàng từ 17h đến 19h sau đó di chuyển về Trảm Phong Quán họp mặt Bia bọt.
Đề nghị các anh em xin quotar về sớm nhé ! Bia Bia Bia Bia Bia Bia

Bình luận từ Facebook